Có ai giúp mình luận giải lá số không ạ. Mình nhìn thử nhưng mà không hiểu cho lắm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Linhhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có ai giúp mình luận giải lá số không ạ. Mình nhìn thử nhưng mà không hiểu cho lắm

Gửi bài gửi bởi Linhhhh »

/download/file.php?mode=view&id=49064&sid=9b6ca2ab3051dd02ef36864835df8a62
Tập tin đính kèm
B09FA61F-5BDB-44EB-972A-0C83A315D251.png (784.15 KiB) Đã xem 295 lần
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Có ai giúp mình luận giải lá số không ạ. Mình nhìn thử nhưng mà không hiểu cho lắm

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Linhhhh đã viết: 02:08, 11/08/22 /download/file.php?mode=view&id=49064&sid=9b6ca2ab3051dd02ef36864835df8a62
Chị chưa học nên ko hiểu cũng là chuyện bình thường đó ạ, chị chắc khắc khẩu với anh chị em lắm nhỉ hoặc ko ở gần anh chị em chăng? Em hỏi cho vui thôi ạ, ko biết chị thi đại học có đỗ ko và đang học ngành nào nhỉ ? Em xin cảm ơn hihi :D ( Với cả thức đêm ko tốt đâu chị, chị ko nên thức khuya nhé vì sẽ ảnh hưởng tới sức khỏe đấy chị, em ko biết vì sao con gái thường có xu hướng thức đêm nhưng ko nên làm như vậy nha chị, có lẽ do chị thi đỗ đại học nên thức khuya học nhưng nếu vậy thì cũng ko nên cố quá vì học chỉ là nền tảng để giúp ta thành công thôi chị ạ, nó chỉ quyết định 30% sự thành công của cuộc đời con người thôi, sức khỏe vẫn là trên hết, chị nên đặt sức khỏe của mình lên hàng đầu sẽ tốt hơn đó ạ )
Đầu trang

Linhhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có ai giúp mình luận giải lá số không ạ. Mình nhìn thử nhưng mà không hiểu cho lắm

Bạn nói đúng luôn ạ hic. Mình hay thức khuya lắm ấy nhưng mà do mình hay xem lung tung thôi chứ thức khuya để học thì cũng ít khi lắm haha. Mình đang xét nguyện vọng chứ chưa biết đỗ hay không. Mình đki ngôn ngữ anh ạ
Được cảm ơn bởi: Chiens
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Linhhhh đã viết: 12:36, 11/08/22 Bạn nói đúng luôn ạ hic. Mình hay thức khuya lắm ấy nhưng mà do mình hay xem lung tung thôi chứ thức khuya để học thì cũng ít khi lắm haha. Mình đang xét nguyện vọng chứ chưa biết đỗ hay không. Mình đki ngôn ngữ anh ạ
Vâng, thế thì chị cũng ko nên thức khuya đâu ạ, nên ngủ sớm để giữ sức đó chị, xem lung tung vớ vẩn làm gì hihi, chị có thể xem những thứ lung tung lúc thời gian rảnh mà chứ đừng thức khuya, sức khỏe quan trọng lắm chị ơi. Với cả em chúc chị đỗ đại học ạ, em thì mới k7 thôi ạ nên thấy chị xưng bằng bạn thì em cũng hơi ngại hihi, còn trên diễn đàn thì toàn người lớn tuổi nên em nghĩ chị xưng bằng cháu - bác sẽ hợp hơn đó ạ, em thì còn nhỏ ko có kinh nghiệm nên ko luận đc ạ, chị có thể nhờ mn trên diễn đàn luận giải để tìm hướng đi phù hợp và tốt nhất cho bản thân nha chị. Nhưng mà em nghĩ lá số này sẽ ổn thôi ạ, em chúc chị may mắn và thành công trong cuộc sống ạ :)
Đầu trang

Linhhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chị cảm ơn bé nhaaaaa. Bé cũng gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống nhé
Được cảm ơn bởi: Chiens
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Linhhhh đã viết: 13:27, 11/08/22 Chị cảm ơn bé nhaaaaa. Bé cũng gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống nhé
Em cảm ơn chị ạ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”