Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Sở Khanh đã viết: 22:26, 11/08/22
Hồng Hạnh đã viết: 17:04, 11/08/22
LadyR đã viết: 16:40, 11/08/22

Chào bé Hồng Hạnh! Lâu quá mới thấy quay lại góp vui hihi Sao mọi người lại hok nhận ra em vậy nè.. xinh lên vô số độ ah :x

Post lá số kèm hình ảnh cho các anh thầy “ngã ngửa”, “té ghế” hết đi em.. làm tò mò quá đi thôi… :))
Kaka là điên lên vô cực độ đó thầy ơi :)) . Có đợt bé cạo trọc nè giờ thì tóc dài ra thêm 1 tí . Nói chung bé mệnh VCD nên chắc nó vậy thầy ạ biến đổi theo năm
lấy chồng chưa :)) :))
Chồng chưa lấy :))
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Bibizzz đã viết: 21:51, 09/08/22
Em không biết nhiều về lý số. Thỉnh thoảng rảnh thì đọc để giải trí và chiêm nghiệm thôi
Chắc qua lục tuần thì mới hi vọng có thời gian nghiêm túc với môn này
Bản thân cũng không phải kiểu người phó mặc cho lá số hoặc cảm thấy phụ thuộc hay kỳ vọng nhiều vào mệnh số nên lá số thế nào cũng không quan trọng lắm
Tò mò là chính :))
P/S: Đi qua thấy chị xinh đẹp nhiệt tình mà topic ế quá nên nhào vô mở hàng cho pic nó náo nhiệt :))

Nhờ sự quan tâm và đặc biệt là "vía tốt" của bạn Bibizzz mà topic mới có được sự khởi sắc, sôi động náo nhiệt của ngày hôm nay… Mong về sau bạn Bibizzz dù bận bịu cỡ nào cũng không quên là mình luôn có “chốn đi chốn về” nha, cả nhà luôn trông chờ bạn quay trở lại chung vui và đóng góp vào công cuộc nghiệm lý Tử vi. Những điều bạn chia sẻ có vẻ như cũng hợp với thiên hướng về hành động thực tế của con người Tử Sát nhỉ? (nếu mình nhớ không nhầm!) :>

Nhân bạn còn lưu chân nơi đây, có quá nếu mình đề nghị bạn trên tư cách một trong những người “khai thiên lập quốc” post hình cho cả nhà xem mặt? ;;) Tử Sát cũng là một trong những cách cục hiếm thấy trên diễn đàn và cũng chưa có bạn Tử Sát nào đăng hình… Như vậy, bạn sẽ là người đầu tiên đó :x
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

PhươngLe đã viết: 15:33, 10/08/22
1m64 , da trắng mặt đỏ, mụn, lông mày cách xa nhau , lưng dài gù . Không biết tới vận nào mới hết bị mụn chị ơi
Nhân tiện cho em hỏi chọn phu mệnh gì hợp , đang mê đắm Thái Dương , ko biết có nên up sọt kiếm quý tử vào năm sau không ạ ^^
Cảm ơn c Lady, e lại có động lực mạnh mẽ đầu tư Thái Dương của e (dù hiện tại hơi bị nát).
Chị mô tả hình tướng đúng rồi ,đôi khi bực con Kình Dương này nhưng sau khi tìm hiểu sâu thấy cũng có lợi chút ít cho hình hướng ( vì e sợ béo ). E cũng biết 2 bạn liêm tướng tại ngọ ( mệnh thổ ) và tại tý ( thủy ) . Theo e tại ngọ mặt bị mụn , đỏ như nhau hết . Chỉ có tại tý là đẹp thật )). Nên e mặc định tại ngọ bị ăn con Liêm Trinh hơi nặng , tại tý ăn con thiên tướng chuẩn hơn . Thân cư tham lang thì e chỉ thấy da trắng trẻo ( do kem có tác dụng ^^) cũng có da thịt hơn . E có đôi mắt hơi có thần (ai cũng sợ e nhìn thẳng quá lâu , kể cả bm ) .

E được 1 thầy phái tứ hóa bảo rằng con thiên hình này tam hợp diêu nên sẽ có chút lẳng lơ trong người (mọi ng nhận xét sao ạ ) .
Ps hình ảnh bên dưới , tiện thể cho e hỏi cách xóa hình với . Cảm ơn c Lady đã lập topic để thêm cơ hội học hỏi ạ

Hi, em PhươngLe! Thấy em nhắc nhiều đến anh Thái Dương đó chị cũng có chút hiếu kỳ.. có lẽ rất đặc biệt và nổi bật nên mới dành được tâm tư tình cảm của em, khiến em đặt trọn kỳ vọng vào con người này? Nếu em không ngại thì có thể đưa lá số kèm hình ảnh lên đây để cả nhà phân tích, “mổ xẻ” xem có phải thật sự xứng đáng với em và là “ứng cử viên” tiềm năng cho vị trí hôn phu không nhé hihi

“Đôi mắt có thần” nhìn chắc cũng gây ấn tượng mạnh mẽ lắm đó.. cũng chính vì vậy khi nhìn vào các anh, em chỉ nhìn lướt qua 1 phát rồi cụp mí mắt xuống là “đủ đô” rồi, khuyến mại thêm nụ cười mỉm nữa thì chắc khối anh “xin chết” đấy :x

Trên phương diện Tử vi, Thiên Hình và Thiên Riêu kết hợp thế nào thì anh Long Đức đã ưu ái viết bài giải thích cho em rồi nhé ;) Sự “lẳng lơ” đấy nghĩa tiếng Việt mang nhiều sắc thái xấu, mờ ám, chứ như từ đó dịch tạm ra tiếng Anh thành “flirty” thì cũng đâu có tệ nhỉ hihi Biết áp dụng đúng nơi đúng chỗ có khi lại hay ấy chứ, em nhỉ :>

Nhân tiện chị đang ngâm cứu các sao hình dáng, chị sẽ trích một ít ra cho em có cái nhìn rõ hơn về các sao thủ Mệnh mình nhé!

- “Liêm Trinh đồng độ với Thiên Tướng, nhãn thần sáng, nhưng dễ thành hời hợt, hoặc trơn tuột” – Em có giải thích giúp chị, tính từ “trơn tuột” ở đây nó mang ý nghĩa gì nha ;;)

- “Liêm Tướng đồng cung, bất kể có sát tinh hội chiếu hay không, đều chủ về không có sự nghiệp của cha ông để lại. Dù có thì cũng vì hoàn cảnh xã hội biến thiên mà phá tán, nhưng bản thân lại có năng lực tìm ra con đường cho riêng mình.”

- “Về tính cách thì có tinh thần trách nhiệm, trọng tình cảm, xử sự cẩn thận, nhưng hay lo trước lo sau, nên tính khai sáng không mạnh, chỉ có thể làm cho người khác. Nếu kinh doanh làm ăn thì cũng nên hùn hạp, không nên bỏ vốn làm một mình.”

- “Nếu Liêm Trinh hoặc Kình Dương đồng độ, chủ về chuốc nhiều thị phi.”

- “Nữ mệnh dù không gặp sát tinh, cũng chủ về dễ bị lừa dối tình cảm; nếu gặp sát tinh, hoặc gặp các sao đào hoa nặng thì phải đề phòng sa chân lỡ bước.”

Em thấy nghiệm được gì thì cùng nghiệm cho mọi người học hỏi thêm. Còn không thì cũng lưu ý để được thuận lợi, “thuận buồm xuôi gió” hơn trên đường đời nhé :)

Ngoài ra, với cách cục Liêm Tướng lại gặp nhiều hung sát tinh như vậy, chị nghĩ em nên cẩn thận khi đi lại, cũng quan tâm để ý đến sức khoẻ, đi khám định kỳ ngay từ khi còn trẻ.

Về nhan sắc thì em không có gì phải “lăn tăn” nhé! Chị thấy các em trên này đều quá ổn mà khi đưa ra vài lời nhận xét về bản thân thì đều tự “dìm hàng” mình như thế sao được hihi Ngược lại, đáng ra phải học cách tự “lăng xê” bản thân ý chứ, tăng giá trị lên.. các em cứ học các anh ý.. các anh thì không mấy ai có “khiêm tốn” trong từ điển đâu… :))

Sắc da mặt của em hồng hào như vậy, chưa cần bôi phấn má hồng cũng đã xinh tươi rồi hihi Chỉ lưu ý đừng uống quá nhiều rượu bia thành đỏ tía thôi :P Chị cũng không thấy có dấu vết mụn nhọt gì hết, nó nổi ở đâu chứ không thấy lên mặt.. ít nhất là hình em cung cấp ;)) Da dẻ em mịn màng đó chứ, đúng là người có vẻ trắng hơn mặt 8-> Khuôn mặt em thiên về tròn trịa, bầu bĩnh, các nét cũng xinh xắn dễ thương như búp bê ý nhỉ! Đôi mắt to tròn và có hồn như này thì như chị nói đó, nhìn liếc thôi chứ đừng nhìn thẳng và đừng nhìn lâu… Phương châm “gây dấu ấn trong 3 giây” rồi rút :)>-

P.S.: Sorry vì đã để em chờ lâu nhé hihi Tính chị nó “đủng đỉnh” vậy đó, thích làm gì cũng thư thả, không vội vã nên trả lời cũng không ngay và luôn được. Chị còn nợ các em mới post ảnh nhé! Các em cứ tự nhiên, giao lưu vui vẻ trong này và chớ sốt ruột nhé.. sẽ có lúc chị “trả bài”...
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, PhươngLe
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Cảm ơn chị Laydy và a Long Đức đã cho cái nhìn quá ưu ái về Liêm Tướng ạ . ^^
Mọi người nhớ luận cho e Thái Dương này với , tuy mới quen mà than thở tối ngày . Không đúng chuẩn đàn ông của e chút nào vì em thích kiểu Sát Phá Tham con nhà nghèo , mà không hiểu sao lòng vướng mắc thương cảm cho hoàn cảnh như chim gãy cánh này , cứ như kiếp trước mắc nợ gì . Điểm mạnh duy nhất nhìn thấy là IQ xịn, còn lại nhìn đâu cũng ra vấn đề . Hình thì ko dám đứa lên 😊. Ko biết có cách gì xem có phải nợ thật sự ko . Đặc biệt vấn đề con cái , sao cứ thấy như không con luôn vậy ạ 😭.

Dưới đây e xin trả lời chị Lady ạ

- “Liêm Trinh đồng độ với Thiên Tướng, nhãn thần sáng, nhưng dễ thành hời hợt, hoặc trơn tuột” – Em có giải thích giúp chị, tính từ “trơn tuột” ở đây nó mang ý nghĩa gì nha ;;) Là kiểu nhìn không để lại ấn tượng gì thôi chế )) ,

- “Liêm Tướng đồng cung, bất kể có sát tinh hội chiếu hay không, đều chủ về không có sự nghiệp của cha ông để lại. Dù có thì cũng vì hoàn cảnh xã hội biến thiên mà phá tán, nhưng bản thân lại có năng lực tìm ra con đường cho riêng mình.”Dạ e con nhà nghèo mà , nuôi được em tới đây là sự nghiệp lớn của bm em rồi . Nhiều khi nằm nghĩ hên sao nhà nghèo ko thì nuôi e thành cái tính không biết sợ trời đất thật ^^

- “Về tính cách thì có tinh thần trách nhiệm, trọng tình cảm, xử sự cẩn thận, nhưng hay lo trước lo sau, nên tính khai sáng không mạnh, chỉ có thể làm cho người khác. Nếu kinh doanh làm ăn thì cũng nên hùn hạp, không nên bỏ vốn làm một mình.”Tính cách này cũng giống luận cung tật ách ghê c cung tật ách , Thiên cơ bị triệt nên đúng là em càng tính toán càng trở về 0 .Nên e chỉ chọn vùng an toàn

- “Nếu Liêm Trinh hoặc Kình Dương đồng độ, chủ về chuốc nhiều thị phi.”cái này thường xuyên á

- “Nữ mệnh dù không gặp sát tinh, cũng chủ về dễ bị lừa dối tình cảm; nếu gặp sát tinh, hoặc gặp các sao đào hoa nặng thì phải đề phòng sa chân lỡ bước.”Dạ e chuyên bị lừa dối tình cảm với mấy a dẻo mỏ Tham Lang nên bjo phải chọn Thái Dương cho lành ạ

Ngoài ra, với cách cục Liêm Tướng lại gặp nhiều hung sát tinh như vậy, chị nghĩ em nên cẩn thận khi đi lại, cũng quan tâm để ý đến sức khoẻ, đi khám định kỳ ngay từ khi còn trẻ. cái này rất đúng , em dễ gặp tai nạn lắm , nhiều khi đi bộ cũng té chảy máu lum la

Sắc da mặt của em hồng hào như vậy, chưa cần bôi phấn má hồng cũng đã xinh tươi rồi hihi Chỉ lưu ý đừng uống quá nhiều rượu bia thành đỏ tía thôi :P Chị cũng không thấy có dấu vết mụn nhọt gì hết, nó nổi ở đâu chứ không thấy lên mặt.. ít nhất là hình em cũng cấp ;)) Da dẻ em mịn màng đó chứ, đúng là người có vẻ trắng hơn mặt 8-> Khuôn mặt em có vẻ thiên về tròn trịa, bầu bĩnh, các nét cũng xinh xắn dễ thương như búp bê ý nhỉ! Đôi mắt to tròn và có hồn như này thì như chị nói đó, nhìn liếc thôi chứ đừng nhìn thẳng và đừng nhìn lâu… Phương châm “gây dấu ấn trong 3 giây” rồi rút :)>- Mụn nó nổi rồi lặn thất thường lắm c ơi , cảm ơn chị đẹp ưu ái cho liêm tướng quá ❤
Chị né Mệnh Không Thân Kiếp Hãm quá ^^. Nghe nói sắc sảo khôn ngoan này kia . Mà e thấy không phải , nó là bản tính đòi hỏi ghanh tị trong lòng )) . Em đang cố giải nó cho nhẹ người đây

P.S.: Sorry vì đã để em chờ lâu nhé hihi Tính chị nó “đủng đỉnh” vậy đó, thích làm gì cũng thư thả, không vội vã nên trả lời cũng không ngay và luôn được. Chị còn nợ các em mới post ảnh nhé! Các em cứ tự nhiên, giao lưu vui vẻ trong này và chớ sốt ruột nhé.. sẽ có lúc chị “trả bài”...Có thời gian c cứ trả lời ha ^^. E đi hỏi cũng nhiều quá , nhiều khi hỏi vớ vẩn chưa bị chửi cũng hên . Chứ được trả lời là mừng lắm rồi ❤
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Hungnguyen30 đã viết: 17:10, 10/08/22 Em vô chính diệu sát tinh độc thủ.

Chào bạn Hungnguyen30! Mình đánh giá rất cao những bạn đóng góp lá số kèm hình ảnh lên đây vì mục đích học thuật. Vì vậy, mình sẽ cố gắng trong khả năng phân tích đôi nét về lá số của bạn, đúng sai như nào mong bạn và các cao nhân khác góp ý thêm :)

Bạn tự giới thiệu bản thân là “vô chính diệu sát tinh độc thủ”, nhưng trên lá số mình đâu thấy sát tinh hiện diện ở cung Mệnh của bạn? Hơn nữa, bạn Mệnh Thổ, mà theo mình được biết thì chỉ Mệnh Kim hoặc Hoả là “ăn” được hung sát tinh thôi, vì sẽ cùng hành với chúng…

Mặc dù bạn Mệnh VCD, nhưng Thân lại đóng tại Di có Dương Lương Hóa Quyền, Lộc Tồn đồng cung thì chắc cũng không “bèo” đâu nhỉ? :x Cung Quan Cự Đồng hãm được Hoá Lộc, cung Tài Thiên Cơ hãm nhưng được Tuần trấn áp cũng đỡ… Nhìn chung, bạn gom được đầy đủ Khoa Quyền Lộc, Lộc Tồn thì mặc dù Mệnh VCD và chính tinh hãm, nhưng cuộc đời cũng không đến nỗi vất vả, khó kiếm sống?

Mặt khác, theo mình đánh giá thì vận của bạn đi không thuận lợi lắm, cộng thêm bố cục chính tinh phần lớn hãm địa nên về mặt tinh thần không được thoải mái, hay bị dằn vặt, lo nghĩ nhiều?

Chuyển sang cung Thân chắc sẽ ổn hơn, có lẽ sau này kiếm được cô vợ cũng khá đó bạn hihi Tuy vậy, Hoá Kị nó cũng phá mất 50% cái đẹp của cung Thê mất rồi bạn ah, không có nó thì khá rực rõ đó 8->

Các bạn VCD thường có thiệt thòi là khó định hình được mình "ăn" vào chính diệu nào trong lá số... Theo cảm nhận mơ hồ của mình, dựa trên kinh nghiệm cá nhân thì mình nghĩ bạn ăn vào bộ Cự Đồng :> Không biết bạn đã có suy ngẫm về phương diện này chưa ạ?
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Huong160798 đã viết: 21:14, 10/08/22
Em chào chị LayR nhé hihi :D Không biết chị còn nhớ em không nhưng e vẫn nhớ có ngày trước em có hữu duyên được giao lưu với chị rồi ạ, lần đó là vì vì lá của e và chị có đôi chút giống nhau ở chính tinh. Với 1 phần e ấn tượng với chị vì văn phong nói chuyện của chị duyên quá ạ hi 😊 Hình như chị LayR xuất hiện ở đâu là ở đó sôi nổi hẳn.

Em Hường thân mến! Gặp lại em trong topic này quả thật chị rất vui mừng hihi Lôi cuốn được những hội viên vừa hiểu biết về Tử vi, vừa nhiệt tình trong việc nghiệm lý lá số, vừa xinh xắn dễ thương như em đây thì coi như chị không uổng công lập ra topic :x

Về lá số của em tháng nhuận và đã được khá nhiều cao nhân quan tâm để ý, hơn nữa em cũng thừa khả năng tự xác định và diễn giải lá số của bản thân nên chị không đề cập đến nữa. Về ngoại hình của em thì các anh trên này đã thể hiện rất rõ thái độ tình cảm rồi nên cũng khỏi cần thêm ai “tung hô” nữa em nhỉ =))

Chị có cơ hội hiếm hoi được đối chiếu ngoại hình em và thêm 1 bạn nick hana111 trước sinh hoạt diễn đàn (có vẻ như cũng VCD Nhật Nguyệt đồng cung xung chiếu) thì thấy có vài điểm tương đồng sau đây:

- Da dẻ trắng trẻo, hồng hào
- Mặt hình trái xoan, thiên về dài
- Đôi mắt sáng, đều cận và đeo kính
- Tướng mũi nở, đầy đặn

Giá mà có thêm bạn nào có cùng cách cục đóng góp ý kiến và hình ảnh thì hay biết mấy 8->
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Huong160798
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

LadyR đã viết: 16:03, 13/08/22
Hungnguyen30 đã viết: 17:10, 10/08/22 Em vô chính diệu sát tinh độc thủ.

Chào bạn Hungnguyen30! Mình đánh giá rất cao những bạn đóng góp lá số kèm hình ảnh lên đây vì mục đích học thuật. Vì vậy, mình sẽ cố gắng trong khả năng phân tích đôi nét về lá số của bạn, đúng sai như nào mong bạn và các cao nhân khác góp ý thêm :)

Bạn tự giới thiệu bản thân là “vô chính diệu sát tinh độc thủ”, nhưng trên lá số mình đâu thấy sát tinh hiện diện ở cung Mệnh của bạn? Hơn nữa, bạn Mệnh Thổ, mà theo mình được biết thì chỉ Mệnh Kim hoặc Hoả là “ăn” được hung sát tinh thôi, vì sẽ cùng hành với chúng…

Mặc dù bạn Mệnh VCD, nhưng Thân lại đóng tại Di có Dương Lương Hóa Quyền, Lộc Tồn đồng cung thì chắc cũng không “bèo” đâu nhỉ? :x Cung Quan Cự Đồng hãm được Hoá Lộc, cung Tài Thiên Cơ hãm nhưng được Tuần trấn áp cũng đỡ… Nhìn chung, bạn gom được đầy đủ Khoa Quyền Lộc, Lộc Tồn thì mặc dù Mệnh VCD và chính tinh hãm, nhưng cuộc đời cũng không đến nỗi vất vả, khó kiếm sống?

Mặt khác, theo mình đánh giá thì vận của bạn đi không thuận lợi lắm, cộng thêm bố cục chính tinh phần lớn hãm địa nên về mặt tinh thần không được thoải mái, hay bị dằn vặt, lo nghĩ nhiều?

Chuyển sang cung Thân chắc sẽ ổn hơn, có lẽ sau này kiếm được cô vợ cũng khá đó bạn hihi Tuy vậy, Hoá Kị nó cũng phá mất 50% cái đẹp của cung Thê mất rồi bạn ah, không có nó thì khá rực rõ đó 8->

Các bạn VCD thường có thiệt thòi là khó định hình được mình "ăn" vào chính diệu nào trong lá số... Theo cảm nhận mơ hồ của mình, dựa trên kinh nghiệm cá nhân thì mình nghĩ bạn ăn vào bộ Cự Đồng :> Không biết bạn đã có suy ngẫm về phương diện này chưa ạ?
Chào Chị, do không biết Chị năm nay được bao nhiêu mùa Xuân nên xin được phép gọi bằng Chị. Từ nhỏ đến giờ thì khổ nhiều chứ không sướng. Em cũng chưa lập gia đình do công việc không ổn định thưa Chị. Em chỉ mong tìm được 1 người yêu mình và mình cũng yêu người đó sau này hạnh phúc hy vọng được trọn vẹn. Vẻ bề ngoài của Em thì ai nhìn cũng sợ do mặt Em nghiêm, nhiều người nói mặt sát khí nên từ nhỏ tới giờ Em ít bạn lắm Chị. Còn năm sau có qua cung Thân như thế nào thì Em không biết do Em không nghiên cứu kỹ về tử vi. Đôi lời mong Chị cho ý kiến.
Cảm ơn Chị đã đọc bài viết của Em.
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Hungnguyen30 đã viết: 17:34, 13/08/22
[/quote]

Bạn làm giáo viên à?
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

minhquang369 đã viết: 18:47, 13/08/22
Hungnguyen30 đã viết: 17:34, 13/08/22
Bạn làm giáo viên à?
[/quote]

Lúc trước ra trường thì mình làm bốc vác siêu thị 2 năm, ba mình nghe người ta giới thiệu yêu cầu mình học tiếng Anh cả trăm triệu hơn rồi lừa mình vào bán bảo hiểm, sau đó mình làm ngân hàng 3 năm do không quen và không có tiền đút lót nó đì quá mình nghỉ, sau đó mình làm 2 năm cho cty tư nhân, 2021 mình bị covid nó cho nghỉ. Đến nay đang xin việc khác, đầu tư ít chứng khoán nuôi sống bản thân qua ngày bạn à.
Được cảm ơn bởi: minhquang369
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

minhquang369 đã viết: 16:58, 11/08/22
Tin chứ quý cô R, mệnh không thân kiếp. Người này biết xem tử vi, nếu chưa thì rồi sau sẽ biết, tướng diêu tuần + tham kiếp triệt.

Đã ngưỡng mộ từ lâu anh công lực cao thâm ;;).. nay thấy anh có nhã hứng tham gia topic và có lòng hảo tâm giúp đỡ các em, mong anh tiếp tục đóng góp những bài luận giải sâu sắc và công tâm cho các đương số trong này (đặc biệt là các bạn đã nhiệt tình hết mình đăng hình ạ!) nhằm nâng cao trình độ học thuật cho hậu sinh cũng như tạo không khí sôi động hơn cho diễn đàn ạ :x
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Mintleaf
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”