Nhờ các cao nhân xem giúp em cung Tử Tức ạ? :(((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
keongot_10
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân xem giúp em cung Tử Tức ạ? :(((

Gửi bài gửi bởi keongot_10 »

PHDI đã viết: 21:37, 16/02/21 Yếu tố thụ thai có liên quan đến cái đĩa lý tôi hỏi ở bài trên , nếu nó hiện thục thì khoảng giữa năm nay bạn sẽ có tín hiệu .
Chào Bác.
Cách đây hơn 1 năm Bác có xem giúp em và nói giữa năm 2021 là có tín hiệu em bé. Đúng thật Bác ạ.
Em có bầu đầu tháng 6 năm 2021 và mới sinh em bé tháng 3 năm nay.
Em cảm ơn Bác nhiều ạ.
Nhờ Bác xem giúp em từ giờ đến cuối năm em có thể chuyển việc sang Công ty khác ko ạ? Nếu có thì Công việc có thể gắn bó lâu dài ko ạ? Em đang làm thuê (nhân viên văn phòng) thôi ạ.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Chưa nên thay đổi công việc trong thời gian này đâu !. Bởi vì năm 2023 cung quan có nhiều biến động về nhân sự . Nên nếu bạn thay đổi trong năm nay thì cũng sẻ bị ảnh hưởng vấn đề này .
Đầu trang

keongot_10
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi keongot_10 »

PHDI đã viết: 08:32, 16/08/22 Chưa nên thay đổi công việc trong thời gian này đâu !. Bởi vì năm 2023 cung quan có nhiều biến động về nhân sự . Nên nếu bạn thay đổi trong năm nay thì cũng sẻ bị ảnh hưởng vấn đề này .
Sorry Bác, em đính chính là lại em muốn chuyển sang Công ty khác làm (công việc thì vẫn làm mảng hiện tại em đang theo). Không biết em có nên chuyển sang Công ty khác làm trong năm nay không ạ, nếu có tháng cụ thể thì càng tốt ạ?
Em cảm ơn Bác.
P/S: không hiểu sao em không chèn hình lá số năm 2022 được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”