Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Hà Túc Đạo đã viết: 09:08, 01/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 00:51, 01/09/22 Mục đích chính của mình là cũng khoe cái ảnh ko liên quan đến hình dáng tướng mạo còn mô tả trở thành người trông quán bất đắc dĩ và định ko bán cho đứa trẻ con nhưng nó lấy và cầm sẵn tiền và tự nói giá nên lại bán là phụ thôi.
Giải thích với ai thế?
Quý bạn chủ top, quý topic thì nên post bài đúng chủ đề, đúng quy tắc chủ top đặt ra chứ đừng spam lạc đề quá nhiều
Đang bận việc khác, thấy tin nhắn của diễn đàn, vào xem toàn thấy bài rác, bài ko đúng nguyên tắc thì ... tùy người... nhưng người nghiêm túc sẽ ko thích đâu.

À, tầm 2028, nếu còn nhớ và còn ghé qua đây thì update lại hình mặt, tai và toàn thân nhé. Hoặc inbox cho tôi.
Đang định xin cái đề tài khoa học cấp ngang bộ về: Sự biến đổi về hình dáng và chất lượng của tóc và lông mày trong quá trình quá độ sang cung thân :))

Thanks bạn
Anh poly
Em gần sang cung thân da em đen lại, ăn chậm rất chậm.
Ai cũng nói độ mất dạy ( không nghe lời bất kì ai, phải thấy mới tin) tăng rất nhiều hồi đó mệnh em ăn sao thiên phủ da trắng hiền quá trời nên bị người khác ăn hiếp.
Rất giữ lời hứa, cố gắng làm việc, rất có mục tiêu,khá vui vẻ không suy nghĩ nhiều, keo kiệt về tiền bạc, nhưng không ăn của người khác.
Anh không cần xem cho em, em cung cấp thông tin cho anh nghiệm lý.
Cảm ơn anh đã xem cho em
Tập tin đính kèm
2C5A7B9D-101F-4861-BA0E-20B967AD3543.jpeg (388.79 KiB) Đã xem 542 lần
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo, LadyR, hoavan004, Phuong0205
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Enjoyeveryday đã viết: 09:47, 01/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 00:51, 01/09/22 Mục đích chính của mình là cũng khoe cái ảnh ko liên quan đến hình dáng tướng mạo còn mô tả trở thành người trông quán bất đắc dĩ và định ko bán cho đứa trẻ con nhưng nó lấy và cầm sẵn tiền và tự nói giá nên lại bán là phụ thôi.
Giải thích với ai thế?
Quý bạn chủ top, quý topic thì nên post bài đúng chủ đề, đúng quy tắc chủ top đặt ra chứ đừng spam lạc đề quá nhiều
Đang bận việc khác, thấy tin nhắn của diễn đàn, vào xem toàn thấy bài rác, bài ko đúng nguyên tắc thì ... tùy người... nhưng người nghiêm túc sẽ ko thích đâu.

À, tầm 2028, nếu còn nhớ và còn ghé qua đây thì update lại hình mặt, tai và toàn thân nhé. Hoặc inbox cho tôi.
Đang định xin cái đề tài khoa học cấp ngang bộ về: Sự biến đổi về hình dáng và chất lượng của tóc và lông mày trong quá trình quá độ sang cung thân :))

Thanks bạn
Anh poly
Ai cũng nói độ mất dạy ( không nghe lời bất kì ai, phải thấy mới tin) tăng rất nhiều hồi đó mệnh em ăn sao thiên phủ da trắng hiền quá trời nên bị người khác ăn hiếp.
Rất giữ lời hứa, cố gắng làm việc, rất có mục tiêu,khá vui vẻ không suy nghĩ nhiều, keo kiệt về tiền bạc, nhưng không ăn của người khác.
Cảm ơn anh đã xem cho em
Anh đùa thôi, nhắc bạn Thanhthanh2013 kia bớt spam ở đây đi nhưng nói cho lịch sự vậy chứ thiếu quái gì tài liệu nghiên cứu ở ngoài đời.... Và đề tài khoa học quái gì mà nhí nhố thế :))
Thanks em.
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday, Hungternopil, LadyR
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Hà Túc Đạo đã viết: 09:51, 01/09/22

Giải thích với ai thế?

Thanks bạn
Anh poly
Cảm ơn anh đã xem cho em
Anh đùa thôi, nhắc bạn Thanhthanh2013 kia bớt spam ở đây đi nhưng nói cho lịch sự vậy chứ thiếu quái gì tài liệu nghiên cứu ở ngoài đời.... Và đề tài khoa học quái gì mà nhí nhố thế :))
Thanks em.
vẫn lọ mọ trên này à bác.
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hungternopil đã viết: 09:59, 01/09/22
Hà Túc Đạo đã viết: 09:51, 01/09/22

Anh poly
Cảm ơn anh đã xem cho em
Thanks em.
vẫn lọ mọ trên này à bác.
Á à, Hùng đệ xấu trai lại tái xuất giang hồ.
Nhìn thấy đệ còn thở như giờ, sau đợt thị trường sập vừa qua, ca mừng muốn chết. Khỏe hem? Còn ysl ko? Cần ca ship cho 999 bài thuốc minh mạng gia truyền hem? Cưới vợ xong trình độ bia tăng lên đc mấy cốc?
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Thanks bạn

Đóng góp cho anh Hà ý kiến cá nhân muh lại khá là “khách quan”… Trong quá trình quá độ sang cung Thân và nói chung là càng về sau này xu thế càng rõ rệt: chị em thì cắt “tóc thề” cụt lủn, anh em thì cạo trọc đầu thành sư sãi hết cả… Quy luật tự nhiên chăng? :P

Khi chia tiền Đề tài thì hãy nhớ đến em nhé ;;)

P.S.: Anh Hà Tờ Đờ đã ghé vào đây rùi thì phục vụ chị em đi anh ơi... Có 3 lá số 3 em xinh đẹp đó.. anh có nhắn nhủ gì mấy em ý hok thì ra tay lun đi anh.............. Hay thử đoán ngoại hình các em rùi sau các em post hình có thưởng :>
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LadyR đã viết: 10:55, 01/09/22

Thanks bạn

Đóng góp cho anh Hà ý kiến cá nhân muh lại khá là “khách quan”… Trong quá trình quá độ sang cung Thân và nói chung là càng về sau này xu thế càng rõ rệt: chị em thì cắt “tóc thề” cụt lủn, anh em thì cạo trọc đầu thành sư sãi hết cả… Quy luật tự nhiên chăng? :P

Khi chia tiền Đề tài thì hãy nhớ đến em nhé ;;)

P.S.: Anh Hà Tờ Đờ đã ghé vào đây rùi thì phục vụ chị em đi anh ơi... Có 3 lá số 3 em xinh đẹp đó.. anh có nhắn nhủ gì mấy em ý hok thì ra tay lun đi anh.............. Hay thử đoán ngoại hình các em rùi sau các em post hình có thưởng :>
Haha, nói chuyện chia tiền thì nhanh và thẳng thắn thế, ko khéo tẹo nào :))

Sau 30, tóc rụng, tóc sơ, tóc yếu đi là xu thế khách quan, 80% là vậy. Nhưng tóc rụng ở đâu, đỉnh đầu, trán hay 2 bên thái dươngvaf anh sẽ làm gì, lựa chọn gì khi tóc bị rụng bị sơ của cá nhân lại nói lên cá tính của anh ta. Có người cắt ngắn, cạo trạo luôn. Họ là những người bận rộn, ít thời gian chăm sóc vẻ ngoài dù biết tầm quan trọng của nó. Chắc chắn ko có gái SPT trong đám này :))
Có người thì lại cố giữ, cố níu kéo lại, trân quý từng sợi, cố nuôi thật dài để hất sang 1 bên, che phần trán hói... như bạn hungnguyen30.
Có người thì chạy chữa, vái tứ phương, tiệm spa nào cũng vào, thuốc gia truyền nào cũng thử...

@: Ko xem nha. Bạn xem thôi.
Tôi là truyền thuyết, tôi đẹp là đủ rồi nên tôi sẽ ko bị hấp dẫn bởi gái đẹp. :))
Chỉ là tính tôi hơi hâm và khó thương nên còn chút hứng thú với gái dễ thương hoy :))
Được cảm ơn bởi: LadyR, Quan Nguyen
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Hà Túc Đạo đã viết: 11:38, 01/09/22
Tôi là truyền thuyết, tôi đẹp là đủ rồi nên tôi sẽ ko bị hấp dẫn bởi gái đẹp. :))
Chỉ là tính tôi hơi hâm và khó thương nên còn chút hứng thú với gái dễ thương hoy :))

Em mới bị anh Tham Lang TVHK “xù” rùi, phục vụ kỹ lưỡng xong muh “người đi xa mãi”.. “bặt âm bặt tín” nên đang bị “tổn thương”, đang trong giai đoạn “gặm nhấm nỗi đau” với “liếm vết thương” trong lòng nên để thư thả 1-2 hôm mới ngó ngàng đến các em gái được… Muh khổ nỗi là các em gái vô đây thì tâm lý là mún các anh thầy “cao tay ấn” xem xét cho mình, chứ chị gái “non nớt” này sao đủ trình ra tiếp các em…………. :">
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo, hoavan004
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LadyR đã viết: 11:47, 01/09/22
Hà Túc Đạo đã viết: 11:38, 01/09/22

Em mới bị anh Tham Lang TVHK “xù” rùi, phục vụ kỹ lưỡng xong muh “người đi xa mãi”.. “bặt âm bặt tín” nên đang bị “tổn thương”, đang trong giai đoạn “gặm nhấm nỗi đau” với “liếm vết thương” trong lòng nên để thư thả 1-2 hôm mới ngó ngàng đến các em gái được… Muh khổ nỗi là các em gái vô đây thì tâm lý là mún các anh thầy “cao tay ấn” xem xét cho mình, chứ chị gái “non nớt” này sao đủ trình ra tiếp các em…………. :">
Kệ họ, đó là họ muốn chứ bạn muốn gì khi mở topic này thì họ có quan tâm đâu. Sao bạn phải quan tâm chuyện họ muốn gì?

À, tôi chỉ bạn chiêu này. Tập mò số rồi gg hoặc lên fb ko bao giờ thiếu tài liệu nghiên cứu. Ngày tháng năm sinh thì fb có sẵn rồi. Chủ yếu chỉ là giờ sinh
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Hình như có cái đề tài nghiên cứu hiệu ứng cánh bướm mà kiểu như 1 con bướm vỗ cánh ở tận đẩu đâu cũng có thể gây ra một cơn bão ở cách xa đó mà ko biết bác Hà Túc Đạo đã nghe qua chưa? 1 vài bài spam của e có khi nào cũng chỉ như một cãi vỗ cánh đó vậy nhưng có hiệu ứng lớn lao nào đó chăng?
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Enjoyeveryday đã viết: 09:47, 01/09/22 [
Cảm ơn anh đã xem cho em
Nãy ca ko thấy câu này :)
Mệnh cực đẹp, nhưng bị âm sát phá, thân lại bị cách sát linh hỏa. Xinh, da trắng, mũi cao, mắt tròn và to, miệng nhỏ. Nhan sắc 8 - 9/10, dáng đẹp, gia đình khá giả và sang.

Nên tập khống chế con hỏa linh. Đừng cố nhịn tính nóng mà nên tập đấm bao cát. Chứ nóng cứ nhịn ko nói gì là nguy hiểm. Bên đó chắc có lớp quyền anh. Bánh kem Học 1 khóa đi. . Đấm bao cát chứ hem đấm người
Nếu khống tâm có thành tựu thì Sẽ có sự nghiệp sớm, nhưng ko bền và hơi khó lấy ck dù ở xứ giàu và văn minh nhất thế giới. Tốt nhất nên tận dụng cơ hội lúc chuyển giao từ vận 22 sang vận 32.
Năm nay 29 tuổi, sẽ có tình duyên nhưng cách trở hoặc bị ngăn trở.
Năm ngoái 28 tuổi, có việc gì đó bị lỡ dở, hoãn, hủy ở phút cuối, có thể có liên quan đến quan lộc hoặc tiền bạc.

@: ko cần reply.
Sửa lần cuối bởi Hà Túc Đạo vào lúc 14:36, 01/09/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”