LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenhuong52
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Gửi bài gửi bởi nguyenhuong52 »

Mặc dù em không hiểu về tử vi; nhưng em vẫn hóng ngày được anh Què coi lá số giúp em!

Thỉnh thoảng anh cũng phải chia sẻ kinh nghiệm để làm sống dậy lyso như thế này chứ, hihi.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LUẬN GIẢI LÁ SỐ TỬ VI CỦA BẠN DAITHOIDAI, CÓ LÁ SỐ KHÁ TRÙNG KHỚP VỚI LÁ TÔI ĐƯA LÊN!

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Bài luận rất công phu rõ ràng , mình kiếm thầy xem hơn 2 tiếng cũng không được rõ vậy . Cảm ơn anh đã chia sẻ kiến thức ❤.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

À trước khi đi tôi có để lại câu hỏi mà sau này tôi mới tag lại

Sách tử vi đông a trên google nói cách tử phủ, tử vi cư ngọ, tử tướng, ….

Đây đều là cách bình ổn, cuộc đời ít sóng gió. Cái này tôi thấy đúng nhất với tử phủ nhưng tử vi cư ngọ lại không đúng

Tôi nghiệm lý trên nhiều lá số thấy đây là cách rất nhạy cảm

Một bạn nữ tử vi cư ngọ không có sát tinh, thay Bồ như thay áo, tình duyên nghĩ mà buồn

Một bạn nam tử vi cư ngọ có mỗi không kiếp, còn lại cát tinh rực rỡ, cao to đẹp trai, mỗi tội thích đấu kiếm ban đêm

Một ông hoang ha bach trên lyso này , tử vi cư ngọ có mỗi kình dương mà cuộc đời gặp rất nhiều trắc trở

Và còn nhiều trường hợp tử vi cư ngọ khác, chỉ cần dính chút sát tinh thôi là phát bệnh liền. Thậm chí vô sát thì cũng một đời chinh chiến chứ chẳng dễ dàng gì

Tôi còn nghiệm lý thêm lá số của mấy thằng giết người hàng loạt bên Mỹ giờ sinh AA , tụi nó đều mệnh…. Tử vi cư ngọ , nhưng tụi nó thì phá cách nặng rồi :-S

Trong khi đó tử phủ, tử tương, tử tham , tử phá hay tử sát dính vài con sát tinh cũng chẳng đến mức như ông tử vi cư ngọ

Riêng ông Tử Phủ dính cả nùi sát tinh vẫn ổn chán so với ông tử vi cư ngọ. Mặc dù đều là tử vi nhưng chỉ có điểm chung là trung hậu, còn lại tính tình rất khác nhau, ông tử phủ trầm và hay an phận. Nữ mệnh lại sướng , đa số lấy chồng sớm và được gả vào nhà tử tế

Nghiệm lý thực tế là vậy
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Hongnhung04 đã viết: 19:27, 29/07/22 Anh quách xào què luận giúp lá số em với ạ. Hy vọng được anh hữu duyên ạ
Âý chà chà, ăn nói bất nhất quá cháu 2k4.

Ở bên kia thì bảo không bao giờ nhờ chú luận, ở bên này thì úp lá số lên, còn nói lễ phép thế chứ.

Chắc không được chú luận cho nên tức hả cháu, ôi cái gì cũng phải có giáo dục chứ cháu ơi, người ta không giúp thì cũng không nên quay lại "cắn" người ta chứ, đạo dức đạo lý thế này mà gia đình cũng không dạy được cháu sao.

Khổ ghê, thôi để chú từ từ dạy cháu nha.
Đầu trang

Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hongnhung04 »

Tội nghiệp con Tuất này quá, lấy nick ảo của mình tự tung tự hứng . Chị 2k4 còn thấy em diễn trò mà người khác không nhìn thấy ư? Trước chị còn tưởng em cao siêu như thế nào chứ chị lướt đọc một lượt thấy người ta chửi em như Tuất nên chị mới hiểu bản chất của em thôi. Tuất gâu gâu thì chỉ đưa lên lò thui chứ không cấm nó sủa được
Được cảm ơn bởi: Nghiemdinhdong
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hongnhung04 đã viết: 15:13, 03/09/22 Tội nghiệp con Tuất này quá, lấy nick ảo của mình tự tung tự hứng . Chị 2k4 còn thấy em diễn trò mà người khác không nhìn thấy ư? Trước chị còn tưởng em cao siêu như thế nào chứ chị lướt đọc một lượt thấy người ta chửi em như Tuất nên chị mới hiểu bản chất của em thôi. Tuất gâu gâu thì chỉ đưa lên lò thui chứ không cấm nó sủa được
Ngoan từ từ chú dạy lại cho, gia đình trường lớp chưa dạy được thì chú dạy.

Chú hay tiếp nhận mấy ca khó mà, chú nói chuyện lịch sự thế mà sao cháu tức điên lên vậy ta. :D :D :D

Thôi đừng tức nữa, chuẩn bị vài cuốn vở rồi từ từ chú dạy lại, sau đó sẽ định hướng cháu nên học cái gì, cháu thấy vậy có hợp lý không.

Chú là người theo giáo lý nhà Phật, luôn độ người khác, không bao giờ chửi ai cả, cháu có điểm yếu gì thì chú nói ra thôi, gia đình dòng họ chắc không có nhiều giáo dục nên thế, chú tình nguyện dạy lại cho cháu mà.

À chắc cháu đang "quê" thấy hơi "dị" hả, không sao, cháu đã có lời nhờ chú xem giúp lá sô thôi mà. :D :D :D
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hongnhung04 đã viết: 15:13, 03/09/22 Tội nghiệp con Tuất này quá, lấy nick ảo của mình tự tung tự hứng . Chị 2k4 còn thấy em diễn trò mà người khác không nhìn thấy ư? Trước chị còn tưởng em cao siêu như thế nào chứ chị lướt đọc một lượt thấy người ta chửi em như Tuất nên chị mới hiểu bản chất của em thôi. Tuất gâu gâu thì chỉ đưa lên lò thui chứ không cấm nó sủa được
Đã báo mấy anh an ninh chưa cháu,chú chờ sớm giờ.

Tiện thể gửi cho chú vài bảng thành tích gia đình, chú scan ra rồi gửi tặng bà con chùi ......nghĩ cũng vinh dự cho cái đít. :D :D :D

Càng nhiều thành tích càng tốt nha cháu.

À mà sao cháu học kém thế, mấy môn tự nhiên thì không môn nào được 9 chấm, ngày xưa chú học toàn trên 9,5 mấy môn tự nhiên, riêng Toán chú thi quốc gia cũng được cái giải khuyến khích. Chú nói thế không phải để khoe mà sao thấy cháu học kém vậy cũng chụp khoe lên chứ.
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Em hơi thắc mắc sao chị mới 2k4 sao ko tập trung vào sự nghiệp đi ạ? Em ko biết bác quách xảo què là bao nhiêu tuổi nhưng để có thể luận được như thế này thì ít ai nhỏ tuổi lắm, muốn luận được hay như thế này phải là những người lớn tuổi, có kinh nghiệm, học hỏi nhiều chứ còn nhỏ tuổi mà luận được như này thì hiếm lắm, em ko biết giữa hai người đã xảy ra chuyện gì mà lại cãi nhau như thế này nhưng em khuyên chị nên tập trung vào sự nghiệp vì k4 là thi đại học rồi thì giờ chắc chị đang học đại học, chị nên tập trung vào việc học hành hơn, em cũng mới k7 thôi nhưng ko dám xưng ai bằng em trong diễn đàn này cả mà chị lại xưng như vậy...thôi thì mình bỏ qua chuyện này và tập trung vào việc của bản thân nha chị chứ theo em nghĩ diễn đàn là để mn trao đổi về tử vi chứ ko phải lên cãi nhau, làm ảnh hưởng và gây mất hình ảnh tốt đẹp của diễn đàn mà mình cũng chả được lợi lộc gì ngoài việc phí thời gian. Chúc chị may mắn :) :)
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Chiens đã viết: 17:43, 03/09/22
Em hơi thắc mắc sao chị mới 2k4 sao ko tập trung vào sự nghiệp đi ạ? Em ko biết bác quách xảo què là bao nhiêu tuổi nhưng để có thể luận được như thế này thì ít ai nhỏ tuổi lắm, muốn luận được hay như thế này phải là những người lớn tuổi, có kinh nghiệm, học hỏi nhiều chứ còn nhỏ tuổi mà luận được như này thì hiếm lắm, em ko biết giữa hai người đã xảy ra chuyện gì mà lại cãi nhau như thế này nhưng em khuyên chị nên tập trung vào sự nghiệp vì k4 là thi đại học rồi thì giờ chắc chị đang học đại học, chị nên tập trung vào việc học hành hơn, em cũng mới k7 thôi nhưng ko dám xưng ai bằng em trong diễn đàn này cả mà chị lại xưng như vậy...thôi thì mình bỏ qua chuyện này và tập trung vào việc của bản thân nha chị chứ theo em nghĩ diễn đàn là để mn trao đổi về tử vi chứ ko phải lên cãi nhau, làm ảnh hưởng và gây mất hình ảnh tốt đẹp của diễn đàn mà mình cũng chả được lợi lộc gì ngoài việc phí thời gian. Chúc chị may mắn :) :)
Đây 1 đưa trẻ 2k7 có đạo đức, được giáo dục đàn hoàng. Ai đâu con gái lại mang "lon" của mình ra dâng hiến tùm lum.

Mà thường mấy loại con gái hay dùng từ "lon" chắc ở nhà ông bà cha mẹ hay dùng nên nó bắt chước, chắc ở nhà suốt ngày nghe mẹ nói là úp "lon" vào mặt bố nên em nó học theo.

"lon" đừng up tùy tiện quá nha, không khéo chút lại up cho cháu 2k7 này, cháu nó còn nhỏ ăn chưa được đâu.
Đầu trang

Hongnhung04
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hongnhung04 »

quách xảo què đã viết: 17:49, 03/09/22
Chiens đã viết: 17:43, 03/09/22
Đây 1 đưa trẻ 2k7 có đạo đức, được giáo dục đàn hoàng. Ai đâu con gái lại mang "lon" của mình ra dâng hiến tùm lum.

Mà thường mấy loại con gái hay dùng từ "lon" chắc ở nhà ông bà cha mẹ hay dùng nên nó bắt chước, chắc ở nhà suốt ngày nghe mẹ nói là úp "lon" vào mặt bố nên em nó học theo.

"lon" đừng up tùy tiện quá nha, không khéo chút lại up cho cháu 2k7 này, cháu nó còn nhỏ ăn chưa được đâu.
Con Tuất gâu gâu, thiên hạ chửi như chó 🐶 . Nhờ thầy nào luận số giúp coppy paster đưa lên ra vẻ thôi, chứ Tuất trình gì luận lá số của bà. Quân Tuất Hợi lừa gạt thiên hạ không ai bỏ mồm rồi, nay lại phỉ báng cả Bác, là cha anh của nó . Cái loại mày không bằng con cún nhà chị nữa . Gâu gâu đi loại súc vật
Tập tin đính kèm
94122158-957B-414D-A493-CDD0B75F8588.jpeg (292.92 KiB) Đã xem 271 lần
Được cảm ơn bởi: Nghiemdinhdong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”