35t thất nghiệp sức khỏe k tốt chưa lập gđinh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hemattroi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

35t thất nghiệp sức khỏe k tốt chưa lập gđinh

Gửi bài gửi bởi Hemattroi »

Cháu/ em là nữ giờ đang thất nghiệp, sức khỏe lại k tốt cũng chưa có lấy chồng, xin các bác cô chú anh chị em xem giúp thời gian nào thì công việc sẽ có, nên làm công việc gì, skhoe tốt và lúc nào thì lấy chồng, ba má cũng như cháu buồn dữ lắm, cháu/ e cảm ơn nhiều ạ
Tập tin đính kèm
Screenshot_20220904-235306_Chrome.jpg (256.71 KiB) Đã xem 534 lần
Được cảm ơn bởi: GiauThienSu
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 35t thất nghiệp sức khỏe k tốt chưa lập gđinh

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Ai ở đại vận Thiên Không đều te tua hết.

Năm sau bạn vào đại vận mới. Sự nghiệp mới tốt.
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday, Hemattroi
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Hemattroi đã viết: 06:20, 05/09/22 Cháu/ em là nữ giờ đang thất nghiệp, sức khỏe lại k tốt cũng chưa có lấy chồng, xin các bác cô chú anh chị em xem giúp thời gian nào thì công việc sẽ có, nên làm công việc gì, skhoe tốt và lúc nào thì lấy chồng, ba má cũng như cháu buồn dữ lắm, cháu/ e cảm ơn nhiều ạ
Tính cách hơi khó tính hơi quái không thích đám đông thích ở một mình công việc thì thường không được kế thừa lại của người khác mà tự gây dựng là chính lá số này khá muộn chồng lấy chồng thì dễ phải ông phá của hoặc làm ăn phá tiền của mình chỉ nuôi báo cô thì tốt
Đầu trang

Hemattroi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

coco87 đã viết: 07:35, 05/09/22 Ai ở đại vận Thiên Không đều te tua hết.

Năm sau bạn vào đại vận mới. Sự nghiệp mới tốt.
Cảm ơn bạn ạ, vậy bạn có biết thời điểm nào trong năm nay mình tìm được công việc phù hợp và thời điểm nào mình lấy chồng không bạn, sức khỏe mình thì thế nào ạ
Đầu trang

Hemattroi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 10:26, 05/09/22
Hemattroi đã viết: 06:20, 05/09/22 Cháu/ em là nữ giờ đang thất nghiệp, sức khỏe lại k tốt cũng chưa có lấy chồng, xin các bác cô chú anh chị em xem giúp thời gian nào thì công việc sẽ có, nên làm công việc gì, skhoe tốt và lúc nào thì lấy chồng, ba má cũng như cháu buồn dữ lắm, cháu/ e cảm ơn nhiều ạ
Tính cách hơi khó tính hơi quái không thích đám đông thích ở một mình công việc thì thường không được kế thừa lại của người khác mà tự gây dựng là chính lá số này khá muộn chồng lấy chồng thì dễ phải ông phá của hoặc làm ăn phá tiền của mình chỉ nuôi báo cô thì tốt
Dạ cháu cảm ơn, tính cách cháu bản thân và đồng nghiệp bạn bè nhận xét không khó đâu ạ. nhuwg hướng nội. còn công việc thì trước giờ tự mình lo liệu không nhờ ai. nhờ bác xem hộ giúp cháu thời điểm nào trong năm nay thì cháu bắt đầu công việc mới, công việc này có phù hợp không và khi nào cháu lập gia đình ạ
Đầu trang

Hemattroi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các cô các bác xem hộ công việc nên làm thuê hay tự kinh doanh buôn bán? chồng con, sức khỏe ạ... cháu mệt mỏi quá
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

Nếu đã có người yêu rồi thì khả năng rất cao năm nay lấy chồng. những năm 2015 vs 2021 là những năm rất rõ có tình yêu. giờ vẫn còn hỏi về công việc là đúng số rồi. tìm công việc phù hợp cho lá số này cũng hơi khó, những ngành buôn bán dược phẩm có lẽ là phù hợp nhất.
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

Vận thái tuế mệt, em đang mệt vận thái tuế 36 đến 45 nhưng tập làm quen với nó rồi.
Vận thái tuế có thể đi xuất ngoại lao động, có thể định cư, lấy chồng, có thai, nhiều tin vui
Tham khảo thôi nha chị.
Mà em thấy làm người khổ cũng vui, sướng cũng vui lên mà sống, suy nghĩa nhiều mệt lắm, tới đâu hay đến đó. Cố gắng hết sức mình.
Em cũng khổ lắm.
Em chúc chị may mắn🥰
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”