Hạn hỉ/ số lấy chồng 2

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hạn hỉ/ số lấy chồng 2

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

koollee đã viết: 14:05, 13/08/22
koollee ới ời ơi, khóa inbox rùi làm cho tớ ko thể inbox được nè.
Từ hồi tớ và T nhờ koollee đến giờ, tớ muốn update với bạn. Nếu được thì mở inbox giùm VQ nha.

Xin lỗi chủ topic cho tớ nhắn vài lời.
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Vista8000
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vista8000 »

Mhuong241096 đã viết: 00:13, 02/08/22 Tình duyên lận đận ạ từ đầu năm đến nay đi xem ở đâu cx bị bảo có căn r duyên âm theo bla blo. Mẹ e còn làm hẳn 1 lễ tiễn căn gần trăm triệu cho tình duyên nó thuận vì trắc trở quá cao số… mọi người xem giúp em baoh em có hỷ hay baoh cưới chồng với ạ! Có người bảo em tnao cũng 2 chồng ạ mà em cũng kb nnao ạ mọi người hữu duyên giúp em với em tốn tiền từ đầu năm đến giờ mà vẫn vậy ạ
E từ vận 44 mọi việc sẽ thuận, 34 hơi mệt mỏi. 2ck thì đúng
Được cảm ơn bởi: Mhuong241096
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Vân Quý đã viết: 16:48, 16/08/22 koollee ới ời ơi, khóa inbox rùi làm cho tớ ko thể inbox được nè.
Từ hồi tớ và T nhờ koollee đến giờ, tớ muốn update với bạn. Nếu được thì mở inbox giùm VQ nha.

Xin lỗi chủ topic cho tớ nhắn vài lời.
Ơi...! Mình mở hộp tin nhắn rồi đấy Vân Quý.
Lâu rồi không thấy VQ với Thanh hoạt động trên diễn đàn. VQ qua nhật đã ổn định chưa? Chắc qua đó cũng được nửa năm rồi nhỉ?
Còn Thanh chắc cũng bận bịu với việc kinh doanh lắm rồi 8->
Đầu trang

Mhuong241096
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mhuong241096 »

koollee đã viết: 14:05, 13/08/22
Mhuong241096 đã viết: 23:14, 02/08/22 Em cảm ơn anh đã luận ạ!Cả bố cả mẹ em đều làm bác sĩ, bố em thì đi làm cũng xa kiểu ngoại thành sáng đi tối về ạ. thi cử em trộm vía từ trước tới giờ cũng tạm ổn tự thân vận động ạ mặc dù học thì cũng khá chật vật ạ. Hiện tại e đang làm nhà nước ạ. Anh thông cảm em cũng để thuận tự nhiên thôi mà tình duyên trắc trở quá, lên đây hỏi với mục đích tham khảo, chứ đó giờ các thầy xem toàn nói em đừng hy vọng nên e hơi hụt hẫng, mong anh hữu duyên xem cho tý tý cu nhang nha ^^ với cả ngoài cung phu ra thì lá số của e còn cung nào không được thuận lắm không ạ? Em cảm ơn 🤩

Còn xin lỗi chị mặc ngọc vì em xưng chị-em 1 lần do nhầm lẫn nha!
Cảm ơn Tý cô nương đã phản hồi chân thành nhé. Dạo này anh bận quá nên cũng không lên diễn đàn nhiều được, mong Tý cô nương thông cảm cho anh :-bd

Hữu duyên hay vô duyên gì thì anh cũng ngó qua lá số của Tý cô nương rồi còn gì nữa 8->
Kết quả lại ngược lại nhỉ!? Học chật vật, thi cử thuận lợi chứ không phải học thuận lợi, thi cư chật vật :-?
...
À....hiểu rồi. Thì ra là vậy 8->

Tình duyên của em chậm muộn, chứ không phải là không có đâu, chỉ là sẽ không hoàn toàn được như sở cầu của em thôi.

Lá số em đăng thì trội về mệnh tài quan. Còn về mấy cung có phần hơi kém sắc hơn là tử tức, huynh đệ và phụ mẫu.
Anh không biết bố mẹ em làm bác sĩ khoa gì (khả năng có liên quan đến phẫu thuật), nhưng có vẻ không tích được nhiều phúc đức cho lắm đâu.
Huynh đệ thì em dễ có người anh chị em rất biết cách "tiêu tiền" giúp bố mẹ, dù sao thì cũng không phải phá phách hay tệ nạn gì.
Tử tức thì em cần chú ý khi phát sinh quan hệ, dễ có bầu ngoài ý muốn hoặc không biết có bầu mà dễ bị động/sẩy.

Mà anh đang nói theo lá số em đăng, chứ có phải là lá số của em hay không thì anh chưa kiểm tra kĩ ngoài thông tin nghề nghiệp của bố mẹ em :)
Vâng em cảm ơn lâu lâu em cũng mới quay lại diễn đàn ạ 🥹🥹🥹 chắc để em hỏi lại mẹ em giờ sinh coi có lệch gì không ạ 😅 tại ba mẹ em làm bác sĩ răng hàm mặt và khá là hồ hởi giúp đỡ mọi người họ hàng ạ. Còn nhà em có 2 anh em thì anh em cũng làm bác sĩ răng luôn và cũng tự đi làm tự kiếm ăn rồi ạ. Chị dâu em cũng có công ăn việc làm ổn định, chắc có mỗi em lương hơi bèo bọt tí nhờ phúc đức cả gia đình thôi ạ🤣 hay anh có thể nói qua vài hạn lớn hay gì đó trong csong làm dấu mốc không ạ? Còn vấn đề tử tức thì em cũng mới có ny có hơn 1 năm mà bị cắm sừng nhưng tuesday có bầu chứ kp em anh ạ🤣
Đầu trang

Mhuong241096
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mhuong241096 »

Enjoyeveryday đã viết: 04:12, 04/08/22 Thật sự em nói đúng nếu ai đó dùng lời lẽ không tế nhị với chị, chị chạy trước. Người phối ngẫu lo cho cha mẹ của người phối ngẫu hay ra ngoài. Con cái em sau này sẽ là người chăm sóc em. Chút góp vui thôi. 29 tuổi dương sẽ cưới.
Vâng thực ra em cũng ko nghĩ chiếc title của em gây ra nhiều tranh cãi thế ạ 🤣 em chỉ định đặt kiểu vui vui hài hài cho mng vào luận giải vui vui thôi chứ cũng không định cãi nhau hay gì ở đây ạ🥹 và e cảm ơn c đã luận ạ, nhưng em chưa hiểu lắm câu ng phối ngâuz lo cho cha mẹ của người phối ngẫu hay ra ngoài là ntn ạ? Tức là ba mẹ chồng em hay đi chơi í ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”