Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi LadyR »

D.Nhung đã viết: 07:16, 05/09/22 Chào cả nhà ạ 😬 em up topic hỏi lá số mà chưa ai trả lời, thôi thì cho em ké sang bên này xem hình dáng với lá số có ứng nhau ko nhé ạ 😬
Em tầm 1m6, 47kg trung bình, da xanh vàng hơi trắng tí. Mặt tròn to, cằm hơi vuông. Da ko có mụn. Mắt sáng, mắt cười và mặt tươi ( bạn bè bảo thế). Răng đều và môi hơi “sứt” do có tai nạn nhỏ hồi bé. Người dễ béo dễ gầy tuỷ tâm trạng 😬 nhưng khá là fit do có điều độ thể dục

Mời cả nhà xem hộ em với :D

Chào em D.Nhung! Mời em vào đây giao lưu cho vui, ngồi ngoài kia một mình làm gì cho lạnh lẽo hihi

Chị cũng đang định đóng góp vài ý liên quan đến lá số em cung cấp.. nhưng nhìn kỹ lại thì thấy em để giờ sinh đúng 7h sáng. Giờ này là “giờ lọt khe” giữa 2 canh giờ Mão và Thìn. Chị tiện tay lấy luôn lá số giờ Mão cho em, tạm thời thấy mô tả làn da và khuôn mặt của em có vẻ ứng với người Mệnh Phá Quân hơn…

Giờ sinh chính xác của em là như nào? Em đã bao giờ cân nhắc giữa 2 giờ Mão và Thìn chưa? Em có chắc chắn về lá số giờ Thìn của mình không? Nếu không, em có thể post hình và cung cấp thêm một vài thông tin và hạn của bản thân liên quan đến học hành, công việc, tài chính, gia cảnh, v.v. để trong này mỗi người một tay giúp em xác định giờ sinh :)
Tập tin đính kèm
N.jpg (182.13 KiB) Đã xem 499 lần
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Quan Nguyen, D.Nhung
Đầu trang

Vkacaba
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vkacaba »

LadyR đã viết: 17:10, 06/09/22
D.Nhung đã viết: 07:16, 05/09/22 Chào cả nhà ạ 😬 em up topic hỏi lá số mà chưa ai trả lời, thôi thì cho em ké sang bên này xem hình dáng với lá số có ứng nhau ko nhé ạ 😬
Em tầm 1m6, 47kg trung bình, da xanh vàng hơi trắng tí. Mặt tròn to, cằm hơi vuông. Da ko có mụn. Mắt sáng, mắt cười và mặt tươi ( bạn bè bảo thế). Răng đều và môi hơi “sứt” do có tai nạn nhỏ hồi bé. Người dễ béo dễ gầy tuỷ tâm trạng 😬 nhưng khá là fit do có điều độ thể dục

Chào em D.Nhung! Mời em vào đây giao lưu cho vui, ngồi ngoài kia một mình làm gì cho lạnh lẽo hihi

Chị cũng đang định đóng góp vài ý liên quan đến lá số em cung cấp.. nhưng nhìn kỹ lại thì thấy em để giờ sinh đúng 7h sáng. Giờ này là “giờ lọt khe” giữa 2 canh giờ Mão và Thìn. Chị tiện tay lấy luôn lá số giờ Mão cho em, tạm thời thấy mô tả làn da và khuôn mặt của em có vẻ ứng với người Mệnh Phá Quân hơn…

Giờ sinh chính xác của em là như nào? Em đã bao giờ cân nhắc giữa 2 giờ Mão và Thìn chưa? Em có chắc chắn về lá số giờ Thìn của mình không? Nếu không, em có thể post hình và cung cấp thêm một vài thông tin và hạn của bản thân liên quan đến học hành, công việc, tài chính, gia cảnh, v.v. để trong này mỗi người một tay giúp em xác định giờ sinh :)
Em chào chị ladyR, nhờ chị nghiệm lý lá số của em với ạ. Em cao m63 nặng 50kg trộm vía chân dài thẳng v1 oki nma mông hơi hóp, còn mặt thì cx bth da trắng vàng ạ. Khum biết lá số của em có chuẩn với bề ngoài k c? E cảm ơn
Tập tin đính kèm
1241D169-132C-4411-B3D1-C332DED0F8B3.jpeg (241.5 KiB) Đã xem 793 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

chinhlaem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chinhlaem »

LadyR đã viết: 14:46, 02/09/22
chinhlaem đã viết: 14:25, 30/08/22 Em chào các bác. Thấy các anh chị post lá số vào đây nên em cũng mạnh dạn post để xin luận giải/tư vấn. Em thì ngoại hình cũng không có gì đặc biệt, khuôn mặt hài hoà dễ nhìn. Cuộc sống hiện tại em không băn khoăn gì nhiều (hoặc do chưa tới lúc?) trừ chuyện tình cảm là khiến em suy nghĩ nhất.

Em đã lấy nick “chinhlaem”, tự khẳng định “em chính là em”, vậy mà trong đánh giá nhận xét về bản thân lại có phần khiêm tốn thái quá vậy hihi Ai chẳng có nét gì đó đặc biệt trên khuôn mặt (trừ những bạn phẫu thuật thẩm mỹ “rập khuôn” ra), thậm chí đôi khi những nét gì đó mình không thấy đẹp, nhưng trong tướng số lại là nét sang quý, “vượng phu ích tử” chẳng hạn… Huống chi Thân em Đào Hồng thủ Ngọ cung, sao lại không tự nhận luôn là mình xinh đẹp duyên dáng, em nhỉ :>

Chị để ý thấy các bạn Quý Dậu lên diễn đàn hỏi coi số nhiều.. chắc do đang trong giai đoạn “chuyển mình”, muốn có sự thay đổi và muốn có cái nhìn xa hơn về tương lai của bản thân…

Em gái Mệnh Thất Sát miếu địa tại cung Dần thì cũng mạnh mẽ, vững chãi đấy hihi Được thêm bộ Xương Khúc, Tả Hữu, Linh Tinh thì nhìn chung là người có năng lực, học hành tốt, khá nóng tính và thẳng thắn.

Cung Thân em quá đẹp đó nha.. tha hồ mà “hưởng thụ” với Song Lộc chiếu hihi Công việc của em chắc cũng liên quan đến kinh tế - tài chính huh? (Thời buổi “kinh tế thị trường” mà.. chắc đến 80% đương số đều có dính dáng đến mảng này!) Cung Tài của em giáp Khoa Quyền nữa nên có lẽ cũng không tệ? :x

Chuyện tình cảm của em chắc theo kiểu “lắm mối tối nằm không”, chứ không phải không có mối nào đâu nhỉ ;;) Cung Phu của em bị Triệt thì muộn chồng chút cũng tốt thôi.. chuyện tình cảm vợ chồng sau này chắc cũng rối ren ra phết đấy, nhất là nếu em lấy phải anh nào hào hoa phong nhã.. đa tình…

Xét tổng thể thì chị thấy lá số của em thuộc loại đẹp, khá ổn thoả đấy! Phận “nữ nhi” mà “tự lực cánh sinh” được cũng tốt, hiện tại đang tự do thì cứ tận hưởng đi em.. chuyện chồng con từ từ tính sau cũng được… :)
Em chào chị. Cảm ơn chị đã xem lá số giúp em. Và có nhiều cái đúng về em ạ hihi. Em hay được khen nhỏ nhắn dễ thương nhưng tính thì đúng là nóng như kem, giờ em đang học tiết chế dần đây :D
Công việc thì em làm về giao tiếp và ngôn ngữ, không kinh doanh hay tài chính gì ạ. Dù còn thua nhiều người lắm nhưng tự bản thân em tự lực được như hiện tại là em cũng tự hào rồi ạ và tự nhủ còn cần cố gắng nữa.
Tình cảm thì em đoán chắc cũng có nhiều người thích thầm nhưng đàn ông mà chị, toàn thích vì mấy cái như xinh, dễ thương, hài hước chứ biết được ai thật lòng với mình đâu. Kiểu thích vu vơ vầy thì họ thích nhiều người lắm :D Trước giờ em cũng ko sôt ruột chồng con lắm, phải cái là thấy chuyện yêu đương nó phức tạp, yêu cũng vài người rồi. Bạn bè thì lập gia đình cũng nhiều mà mình thì cứ vậy mãi nhiều lúc cũng suy nghĩ do mình hay do số, với thấy cô đơn chị ạ hihi. Em thì ko tham vọng chỉ mong bình yên mà nghe về chồng tương lai thấy sao đau đầu vậy ạ. Em sợ nhất mấy ông đào hoa lăng nhăng :( Quản chồng ghê quá thì em ko thích mà thả cho thì chả biết đằng nào mà lần :(
Được cảm ơn bởi: LadyR, hoavan004
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Kbakdm đã viết: 07:24, 15/08/22
Hungnguyen30 đã viết: 19:07, 13/08/22
minhquang369 đã viết: 18:47, 13/08/22
Bạn làm giáo viên à?
Lúc trước ra trường thì mình làm bốc vác siêu thị 2 năm, ba mình nghe người ta giới thiệu yêu cầu mình học tiếng Anh cả trăm triệu hơn rồi lừa mình vào bán bảo hiểm, sau đó mình làm ngân hàng 3 năm do không quen và không có tiền đút lót nó đì quá mình nghỉ, sau đó mình làm 2 năm cho cty tư nhân, 2021 mình bị covid nó cho nghỉ. Đến nay đang xin việc khác, đầu tư ít chứng khoán nuôi sống bản thân qua ngày bạn à.
Hỏi bạn mấy câu :
1, Bạn sinh chính xác lúc mấy giờ mấy phút??? Giờ ngày tháng năm sinh ai cung cấp??? Độ chính xác cao không??? Đặc biệt là bạn có chắc chắn giờ, ngày sinh chính xác không hay chỉ tương đối???
2, bạn bắt đầu tham gia thị trường chứng khoán từ năm nào??? Tính từ lúc đó đến nay lãi / lỗ ntn ạ??? Nếu có thể cho chi tiết từng năm lãi/lỗ ra sao??? Nếu có thể cho 1 vài con số ....
3, bạn là con đầu hay con thứ trong gia đình??? Là con thứ mấy??? Có bao nhiêu ace???
4, Cung cấp vận hạn 3 năm gần nhất (2019/2020/2021) và 6 tháng đầu năm 2022 ntn ạ??? Càng chi tiết càng tốt....
[/quote]
Chào Anh, rất xin lỗi vì đã trả lời chậm do phần thông báo bị trôi đi.
Em xin phản hồi như sau:
Lá số của Em là chính xác đó có ghi chép lại,ông nội Em là người tu hành và lúc sinh Em ra đích thân vào viện xem mặt và có ghi lại.
Em tham gia thị trường chứng khoán vào cuối năm 2020, năm 2021 thì Em đầu tư có lời 22tr còn vài số lẻ thì Em không nhớ. Qua năm 2022 thị trường xuống, Em đành dùng tiền sống đỡ qua ngày.
Em có 4 Anh Chị Em nhưng do lúc đó nhà nước áp dụng mỗi gia đình chỉ 2 con, nên Mẹ Em có bỏ 1 người Chị gái và 1 người Em trai.
Năm 2019, Em đi giải ra do Em trai theo Em 10 năm, vào ngày 27/12/2019 âm lịch,sang năm 2020 thì Em bắt đầu đi bắt mạch bệnh tình thuyên giảm dần. Em bắt đầu tự học và kinh doanh đô la,cuối năm 2020 Em chuyển qua chứng khoán. Năm 2021, đúng ngày 30/4/2021 Em xổ toàn bộ độc tố trong người ra và tỉnh lại. Đầu tháng 9 năm 2021 Em bị covid, Em không thấy mệt mà ngược lại cảm thấy khỏe rất nhiều,bị covid nhưng Em vẫn hít đất 40 cái 1 lần, hút thuốc cũng chả bị gì.
Năm 2022, Em bị cắt hoàn toàn hợp đồng nên Em bám vào chứng khoán sống đỡ qua ngày. Tháng 3 âm lịch bà nội yếu, Em có đốt nhang xin ơn trên cho sống vài năm nữa,thì hai ngày sau bà nội khỏe lại, tháng 4 âm lịch 2022 Em trúng số liên tục cở 20 lần mà giải 8 thôi. Đến tháng 5 âm lịch, Em ngủ thì thấy nhiều vị trụ trì nói Em há miệng ra trị bệnh, sáng dậy Em thấy miệng mình đang mở.
Em chỉ hy vọng tìm công việc đàng hoàng xíu.
Vài lời chia sẻ, cảm ơn Anh đã quan tâm.
Được cảm ơn bởi: hysshu, LadyR, Quan Nguyen
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

chinhlaem đã viết: 22:38, 06/09/22
Em chào chị. Cảm ơn chị đã xem lá số giúp em. Và có nhiều cái đúng về em ạ hihi. Em hay được khen nhỏ nhắn dễ thương nhưng tính thì đúng là nóng như kem, giờ em đang học tiết chế dần đây :D
Công việc thì em làm về giao tiếp và ngôn ngữ, không kinh doanh hay tài chính gì ạ. Dù còn thua nhiều người lắm nhưng tự bản thân em tự lực được như hiện tại là em cũng tự hào rồi ạ và tự nhủ còn cần cố gắng nữa.
Tình cảm thì em đoán chắc cũng có nhiều người thích thầm nhưng đàn ông mà chị, toàn thích vì mấy cái như xinh, dễ thương, hài hước chứ biết được ai thật lòng với mình đâu. Kiểu thích vu vơ vầy thì họ thích nhiều người lắm :D Trước giờ em cũng ko sôt ruột chồng con lắm, phải cái là thấy chuyện yêu đương nó phức tạp, yêu cũng vài người rồi. Bạn bè thì lập gia đình cũng nhiều mà mình thì cứ vậy mãi nhiều lúc cũng suy nghĩ do mình hay do số, với thấy cô đơn chị ạ hihi. Em thì ko tham vọng chỉ mong bình yên mà nghe về chồng tương lai thấy sao đau đầu vậy ạ. Em sợ nhất mấy ông đào hoa lăng nhăng :( Quản chồng ghê quá thì em ko thích mà thả cho thì chả biết đằng nào mà lần :(

Đương nhiên em, đàn ông “yêu bằng mắt” mà.. hơn nữa, như em nói, em vừa xinh, vừa dễ thương, vừa hài hước thì họ cũng có lý do chính đáng để để ý, quan tâm đến em chứ… :> Còn em cứ từ từ, tạo cơ hội cho họ tìm hiểu mình, và mình cũng quan sát họ từ xa thì cũng ra được nhiều điều hay lắm đó em ah hihi Chứ không biết gì về nhau, hoặc em cứ giữ khoảng cách với họ thì đúng là không thể hiểu được họ có thích mình vì thực sự hiểu đúng con người, bản chất của mình hay không…

Nếu em “không tham vọng, chỉ mong bình yên” thì chị nghĩ em không khó kiếm chồng đâu :P Em có đăng luôn tiêu chuẩn, mẫu “người đàn ông hoàn hảo” lên đây xem có anh nào phù hợp không nào :x
Được cảm ơn bởi: hoavan004, PhươngLe, chinhlaem
Đầu trang

D.Nhung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi D.Nhung »

Em chào chị Lady.R và mọi người lần nữa ạ :D . Đúng là ngoài kia lạnh lẽo quá, mà lọt vào topic cái ấm người ngay vì chị Lady.R tinh ý quá ạ. Giờ bố em ghi lại là 6:55 sáng ngày 7 tháng 10 năm 98 ÂL, mà lúc em tự đọc vsf tìm hiểu tử vi trên mạng về hình tướng thì em thấy em lại không giống người Phá Quân lắm ạ, nên em lại hỏi mọi người về lá giờ Thìn chị ah. :D Em có 1 số highlights kiểu:

- gia đình có 2 chị cùng bố khác mẹ và em ruột. Em rất hợp bố mẹ kiểu không ở gần nhưng rất yêu thương trò chuyện với nhau. Bố mẹ em cũng chiều chuộng và tạo mọi điều kiện cho em đi học ạ, nhà em cũng ổn định tài chính ạ. Tuy nhiên e, lại không hợp với chị em trong gia đình lắm
- Trước tết Âm năm 2009 suýt chết 1 lần vì bệnh truyền nhiễm lạ, nhưng được cứu trong 30p cuối cuộc đời
- Có học bổng Mỹ từ năm lớp 9 ( 2012) và năm lớp 12 (2015-2016) nhưng em lại không đi. Đầu năm nay em mới đi Úc.

Không biết là lá số nào mới đúng chị ạ :(( huhu

LadyR đã viết: 17:10, 06/09/22

Được cảm ơn bởi: LadyR, hoavan004
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

khongtennn đã viết: 23:33, 05/09/22 Mọi người xem giúp em lá số này ứng với bản thân chưa ạ. Nói sơ qua em cao khoảng m70, nặng 78-79kg, càng ngày càng dễ tăng cân, ngày xưa thì em hơi gầy, suy dinh dưỡng, người mập mập, mặt tròn, mắt cận, có nốt ruồi. Đã từng bị thương ở mắt hồi nhỏ ạ. Cảm ơn mọi người

Xin chào em trai khongtennn! Thực lòng mà nói thì mô tả của em về ngoại hình có phần hơi sơ sài nên cũng khó xác định em có đúng ăn vào sao Thái Âm không :>

Dưới đây chị xin có vài nhận xét về lá số của em, nếu có đúng sai gì mong em xác nhận giùm :)

- Mệnh Thân em đồng cung có Thái Âm hãm thủ, sách nói không có lợi cho người thân là phái nữ.. thậm chí “trong nhà có 2 mẹ”… :-/

- Mệnh của em bị Linh, Kình Đà, Cô Quả chiếu thì là người sống nội tâm, khá cô độc và khó tính trong việc giao tiếp, kết bạn?

- Cung Quan của em có Đà La và Tuần kiềm hãm, chắc cũng hay gặp phải nhiều tình huống trắc trở, trì trệ?

- Nhưng chị nghĩ sau này em làm công việc gì ổn định vẫn tốt hơn hihi Vì cũng Tài của em có Thiên Cơ Tả Phù và được Hoá Lộc xung chiếu, nhưng lại dính Song Hao hãm thì e cũng khó tụ :P

- Em đang học ngành gì nhỉ? Mệnh em có Xương Khúc, nhưng gặp Kỵ thì mặc dù học có giỏi cũng không có lợi cho việc thi cử cho lắm?

- Cung Phụ Mẫu của em nhìn cũng dữ dội quá nhỉ.. tập trung quá nhiều hung sát tinh… Bố mẹ của em có còn chung sống với nhau không, nếu em không ngại chị hỏi việc riêng tư? Chắc em cũng sống xa gia đình? Đồng thời cung này cũng hội Tướng Ấn, Tứ Linh thì có thể là bố mẹ em cũng có địa vị xã hội?

- Cung Thê của em VCD, lại có Hữu Bật thủ cung thì theo chị nên lấy vợ muộn. Tuy nhiên, khả năng là cô vợ sẽ xinh đẹp và danh giá đấy, vì cung tam hợp gom đủ Khoa Quyền Lộc, Hồng Đào, Khôi Việt, Văn Khúc… :x

Vài dòng chia sẻ với em vậy nhé! Luận đoán của chị có gì sai thì em đừng ngại chỉ ra cho chị biết để chị còn mau tiến bộ trên con đường học thuật B-)
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_15396af1.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2021_15396af1.jpg (144.6 KiB) Đã xem 714 lần
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Vkacaba đã viết: 19:28, 06/09/22
Em chào chị ladyR, nhờ chị nghiệm lý lá số của em với ạ. Em cao m63 nặng 50kg trộm vía chân dài thẳng v1 oki nma mông hơi hóp, còn mặt thì cx bth da trắng vàng ạ. Khum biết lá số của em có chuẩn với bề ngoài k c? E cảm ơn

Vkacaba thân mến! Nghe em tả hình dáng của mình thì ai cũng có thể hình dung ra 1 thiếu nữ rất chi là hấp dẫn rùi hihi

Tuy nhiên, chị có 1 thắc mắc là chị để ý thấy từ trước đến nay em có post vài lá số hoàn toàn khác nhau, trong đó có lá số Mệnh Liêm Tướng và Mệnh VCD. Phải chăng em cho một số người khác dùng chung nick?
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

Vkacaba
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vkacaba »

LadyR đã viết: 16:59, 09/09/22
Vkacaba đã viết: 19:28, 06/09/22

Vkacaba thân mến! Nghe em tả hình dáng của mình thì ai cũng có thể hình dung ra 1 thiếu nữ rất chi là hấp dẫn rùi hihi

Tuy nhiên, chị có 1 thắc mắc là chị để ý thấy từ trước đến nay em có post vài lá số hoàn toàn khác nhau, trong đó có lá số Mệnh Liêm Tướng và Mệnh VCD. Phải chăng em cho một số người khác dùng chung nick?
Vâng e vs chị họ e cùng hỏi ạ :)) e vs các chị e thân nhau thì c í sn 97 còn chị ruột của bà í thì sn 93. Bà chị em vừa về vn nên bọn e rảnh rỗi tìm hiểu nghiên cứu tử vi 1 chút ạ =))))
Đầu trang

Khanhlinh1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khanhlinh1 »

LadyR đã viết: 10:21, 08/08/22 Xin chào các anh chị em trên diễn đàn Lý số thân thương! Nhân tiện mình đang nghiên cứu mục giải đoán về tướng mạo, hình dáng và thần thái qua các sao (“Trung Châu Tử vi Đẩu số Tam Hợp phái” tập 1), bỗng dưng nổi hứng, muốn nghiệm lý thêm về việc liệu Tử vi có chính xác khi mô tả diện mạo của con người qua các chính tinh và phụ tinh ở Mệnh cung, Thân cung và các cung xung chiếu.

Cũng có ý muốn góp phần cho sinh hoạt trên diễn đàn càng thêm sôi nổi và tạo liên kết, gắn bó giữa các thành viên thường trực trên diễn đàn - đề nghị các bạn, các anh chị em nhiệt tình hưởng ứng và cống hiến hết mình vì mục đích học thuật, lợi ích chung, sự tiến bộ của cộng đồng, vì đại cuộc ạ hihi

Mời cả nhà tự do post lá số, đặc biệt là kèm theo mô tả kỹ lưỡng về ngoại hình, dáng vóc của mình nha! Bonus cho bạn nào tải hình ảnh thật của mình lên cho mọi người cùng nghiệm lý, sẽ được thưởng luận giải chung hoặc giải đáp câu hỏi cụ thể từ các cao nhân trên diễn đàn ;;) (Tha thiết kính mời các cao vị nhân chiếu cố cho những trường hợp đặc biệt tích cực này ạ!)

Bạn nào có thắc mắc giữa 2 lá số thì càng nên post hình để kết hợp xem tướng, phán đoán giờ sinh chuẩn, chọn lá số ứng nha!

Mình xin chân thành cảm ơn sự đóng góp của các bạn và mong chúng ta bình luận trên tinh thần xây dựng, tích cực và ý nguyện tốt đẹp nhất đối với các thành viên khác :x
Hello chị,

Em xin đóng góp lá số của em nha.
Em cao 1m65, nặng khoảng 50kg. Dáng em khá ổn, thân trên gầy, v3 89. Mặt trái xoan hơi dài, mũi cao thẳng, cánh mũi vừa phải, da mịn nhưng không trắng. Mắt cận, đeo kính, có răng khểnh. Ngũ quan em khá sắc sảo, tuy là thân mệnh đồng cung nhưng so với hồi đi học thì em xinh hơn trước.
Gia đình em trung bình khá. Thời đi học đến khi đi làm em cũng ít gặp trở ngại nào. Em học kinh tế, hiện tại đang làm trong mảng kinh doanh luôn.
Cần nghiệm lý gì thêm chị cứ nhắn em nhé

Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”