Tỉ phú Bernard Arnault giầu tốp 3 thế giới

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huyvu0601
Chính thức
Chính thức

Re: Tỉ phú Bernard Arnault giầu tốp 3 thế giới

Gửi bài gửi bởi huyvu0601 »

hysshu đã viết: 17:24, 27/08/22 Theo astro.com thì tỉ phú Bernard Arnault sinh lúc 17h, độ khả tín AA. Nhưng với tính cách quyết đoán, mạnh mẽ, táo bạo....thì giờ Thân ứng hơn. Giờ Dậu mệnh Thiên Cơ ko ứng.

Theo laodong.vn thì Bernard Arnault đã vượt qua Jeff Bezos trở thành tỉ phú giàu nhất thế giới khi giá trị tài sản ròng tăng lên 186,3 tỉ USD ngày 24/5/2021.

LS giờ Thân mệnh Tử Phá ở Mùi. Quan Liêm Tham hãm địa có Quyền. Tài Vũ Sát Hóa Lộc. Quyền, Lộc đóng đúng chỗ. Ngày xưa nhìn những lá số này ko thiện cảm, hay nghĩ ko đẹp bây giờ nhìn nhiều thì quen, thấy khá tốt.

LS giờ Thân: lasotuvi/1/X3JEWUYC.jpg

LS giờ Dậu: lasotuvi/1/TIGJMPDH.jpg

Tổng thống Mỹ hiện nay cũng mệnh Tử Phá ở Mùi: lasotuvi/1/NSI4C17V.jpg
Nếu đúng lá số này thì ông ấy giỏi quá ạ. Đúng là mệnh có phá quân thì không sợ không kiếp phá.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Bernard là số giờ Dậu!:

Học rộng, biết nhiều là mệnh ở đất Lộc Tồn; đa mưu, túc trí là mệnh Thiên Cơ, vận mệnh hanh thông là thế Đào Hoa Thiên Không. Chứ Tử Phá không bằng được. Vì Tử Phá không có Tả Hữu thì phải có Hình (khuyết Tả dụng Hình). Tử Phá mà ở thế Hư Phá thì dỡ ẹc.

Còn nói về bát tự Mão Dậu Ngọ là chính khí. Giống như lá số vua Càn Long... khí quán tứ phương.

Thêm: còn có duyên với âm nhạc từ nhỏ; sở thích lớn nhất là chơi nhạc là Xương Khúc Cung Tật. Có năng khiếu kinh doanh các mặt hàng thời trang cũng từ đây...
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Long Đức đã viết: 23:21, 27/08/22
Em có mấy câu hỏi, mong được anh Long Đức giúp.

1. Xét đại vận can Kỷ. Đại vận này giáp Vũ Khúc và Tham Lang. Khi mệnh tới đại vận này thì can Kỷ: Vũ Hóa Lộc, Tham Hóa quyền. Lộc Quyền giáp 2 bên ( mặc dù Hóa Lộc, Hóa Quyền nguyên thủy ko có ở 2 cung Vũ Khúc, Tham Lang). Vậy khi tới vận này thì chắc là có nhiều dấu hiệu thuận lợi, làm ăn tốt do giáp Lộc Quyền 2 bên đại vận?

2. Ví dụ cung Điền có sao chính tinh Thiên Đồng. Khi tới đại vận can Đinh; can Bính thì can Đinh: Đồng Hóa Quyền, can Bính thì Đồng Hóa Lộc. Vậy trong các đại vận can Bính Đinh này thì cung Điền trạch mạnh, dễ làm ăn thuận lợi khi liên quan tới Điền Trạch?

Em cảm ơn anh rất nhiều.
Đầu trang

hacvt9a
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hacvt9a »

hysshu đã viết: 17:44, 27/08/22 tỉ phú Bernard Arnault mệnh Tử Phá bị Tuần. Tuần có lẽ lại tốt vì giảm đi tính ngông cuồng dữ dội của Kình kiếp hỏa, mệnh Tử Phá nhưng Tử vi ko có tả hữu do đó Phá Quân thống soái, kình hỏa kiếp Quyền Lộc đi cùng với thống soái Phá Quân thì mạnh mẽ, hay có những hành động táo bạo bất ngờ, liều lĩnh. Cung Di thì ngon.
Lá số đẹp quá.
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Meomeo68 đã viết: 15:18, 15/09/22 Em chào các bác,

Các bác có thể cho em biết tuổi 1987 mệnh Hỏa thì hạn gặp sao nào là hạn chết ko ạ? E suy nghĩ khá nhiều về điều này, không fai em sợ chết mà chỉ muốn chuẩn bị tâm lý thôi ạ, vì em xem lá số của em có vẻ ko đc tốt lắm.
Em cảm ơn các bác nhiều!!
LS của bạn cũng khá, ko xấu. Tử phá long phượng kình miếu, giáp xương khúc Khoa Lộc Tồn miếu nhị hợp, có tả hữu, quan Liêm Tham hãm đắc Tuần và có Khôi, Hỏa tinh đồng cung ( Liêm tham rất thích Hỏa tinh đồng cung dù Hỏa tinh hãm hay ko hãm). Mệnh Thân đắc Thái Tuế, cung Điền cũng khá.
Còn buồn chán gì nữa. Hãy kiên nhẫn, mạnh mẽ lên và luôn suy nghĩ tích cực.
Đầu trang

Meomeo68
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Meomeo68 »

hysshu đã viết: 15:38, 15/09/22

Các bác có thể cho em biết tuổi 1987 mệnh Hỏa thì hạn gặp sao nào là hạn chết ko ạ? E suy nghĩ khá nhiều về điều này, không fai em sợ chết mà chỉ muốn chuẩn bị tâm lý thôi ạ, vì em xem lá số của em có vẻ ko đc tốt lắm.
LS của bạn cũng khá, ko xấu. Tử phá long phượng kình miếu, giáp xương khúc Khoa Lộc Tồn miếu nhị hợp, có tả hữu, quan Liêm Tham hãm đắc Tuần và có Khôi, Hỏa tinh đồng cung ( Liêm tham rất thích Hỏa tinh đồng cung dù Hỏa tinh hãm hay ko hãm). Mệnh Thân đắc Thái Tuế, cung Điền cũng khá.
Cảm ơn bạn >:D<
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Meomeo68 đã viết: 13:23, 16/09/22

chúc bạn ngày cuối tuần nhiều niềm vui.
Được cảm ơn bởi: Meomeo68
Đầu trang

Meomeo68
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Meomeo68 »

hysshu đã viết: 12:57, 18/09/22
Meomeo68 đã viết: 13:23, 16/09/22

chúc bạn ngày cuối tuần nhiều niềm vui.
cho mình hỏi là mình công việc của mình đi xa thì có tốt hơn ko?
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

huyvu0601 đã viết: 22:41, 05/09/22
hysshu đã viết: 22:10, 26/05/22
huyvu0601 đã viết: 22:04, 26/05/22
Dạ em giỏi mấy môn tự nhiên nhất đặc biệt là toán ạ. Nên sau em theo học ngành công nghệ thông tin và đang làm lập trình cho một công ty ở Mỹ ạ. Em thi tốt ạ vẫn qua môn và thậm chí được tốt nghiệp sớm đại học Mỹ ạ. Hồi cấp 2 trước khi sang Mỹ thì trường cấp 2 em là trường giỏi nhất quận ạ. Bố mẹ em thì không học đại học nhưng cũng dư giả mà lo cho em và anh trai em và cả bố mẹ em cùng sang Mỹ ạ.
Lá số mổ của em sẽ được anh chấm bao nhiêu điểm trên thang điểm 10 ạ?
7,6 điểm.
Được cảm ơn bởi: huyvu0601
Đầu trang

huyvu0601
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huyvu0601 »

hysshu đã viết: 12:29, 22/09/22
huyvu0601 đã viết: 22:41, 05/09/22
hysshu đã viết: 22:10, 26/05/22

Lá số mổ của em sẽ được anh chấm bao nhiêu điểm trên thang điểm 10 ạ?
7,6 điểm.
Dạ em cảm ơn anh ạ. Ông thầy luận cho em chấm thấp hơn anh nhiều ạ vì chê cách tử phá ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”