lá số SPT - quyết tâm đổi mệnh xấu thành tốt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ratyeudoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lá số SPT - quyết tâm đổi mệnh xấu thành tốt

Gửi bài gửi bởi ratyeudoi »

Đọc qua nhiều bài viết về bộ SPT e thấy lá số của mình xấu quá
em không muốn đời mình tệ như thế này
Nay e xin để lại lá số của mình ở đây Một là để tỏ rõ quyết tâm của mình, Hai là để làm lá số cho các bác tham khảo và luận đoán
5 năm nữa e sẽ quay lại và chia sẻ về những sự kiện e trải qua để các bác nghiệm lý thêm ạ
Cảm ơn các bác đã đi qua và luận đoán về ls của e
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_yeudoi_2022_2d060e55.jpg
https___tuvivietnam.vn_wp-content_themes_smart-mag_lasotuvi_temp_yeudoi_2022_2d060e55.jpg (143.06 KiB) Đã xem 544 lần
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Qúy Dậu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: lá số SPT - quyết tâm đổi mệnh xấu thành tốt

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ratyeudoi đã viết: 22:32, 23/09/22 Đọc qua nhiều bài viết về bộ SPT e thấy lá số của mình xấu quá
Nay e xin để lại lá số của mình ở đây Một là để tỏ rõ quyết tâm của mình, Hai là để làm lá số cho các bác tham khảo và luận đoán
5 năm nữa e sẽ quay lại và chia sẻ về những sự kiện e trải qua để các bác nghiệm lý thêm ạ
Em có những cái xấu nào ở ngoài đời thì có thể kể ra, nếu từ bé đến giờ ko ăn chơi, ko nghiện ngập, ko sa ngã, học hành có bài bản, có bằng cấp thì hiện tại chưa thể đánh giá lá số xấu.
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

ratyeudoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 22:40, 23/09/22
ratyeudoi đã viết: 22:32, 23/09/22 Đọc qua nhiều bài viết về bộ SPT e thấy lá số của mình xấu quá
Em có những cái xấu nào ở ngoài đời thì có thể kể ra, nếu từ bé đến giờ ko ăn chơi, ko nghiện ngập, ko sa ngã, học hành có bài bản, có bằng cấp thì hiện tại chưa thể đánh giá lá số xấu.
e k ăn chơi nghiện ngập luôn tránh xa, học hành đầy đủ, có bằng cấp, sắp tới e muốn tập trung học và lấy thêm kiến thức bằng cấp nữa. chỉ là 3 năm qua e yêu 1 người giờ cũng đã kết thúc. bỏ bê việc học, tuy vừa yêu vừa gây dựng sự nghiệp nhưng cũng ko dồn toàn lực, nhiều lúc nản chí và lười, để tình cảm ảnh hưởng. thấy lá số của e sự nghiệp ko thành đc, e k muốn vậy bác ạ
Được cảm ơn bởi: hoavan004, hysshu
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Bạn có thể nói cách đổi mệnh của bạn như thế nào được không? Thanks
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ratyeudoi đã viết: 22:58, 23/09/22
e k ăn chơi nghiện ngập luôn tránh xa, học hành đầy đủ, có bằng cấp, sắp tới e muốn tập trung học và lấy thêm kiến thức bằng cấp nữa. chỉ là 3 năm qua e yêu 1 người giờ cũng đã kết thúc. bỏ bê việc học, tuy vừa yêu vừa gây dựng sự nghiệp nhưng cũng ko dồn toàn lực, nhiều lúc nản chí và lười, để tình cảm ảnh hưởng. thấy lá số của e sự nghiệp ko thành đc, e k muốn vậy bác ạ
em học xong lấy bằng chưa? Bằng cấp của em là đại học hay thạc sỹ? Hôi cấp 2 cấp 3 em học hành tốt không, thành tích học tập có cao không? Lá số em vận 53 tới 62 tốt nhất trong đời. Cung Nô và cung Tử tức đẹp
Đầu trang

ratyeudoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoavan004 đã viết: 23:01, 23/09/22 Bạn có thể nói cách đổi mệnh của bạn như thế nào được không? Thanks
một là rèn luyện sửa đổi để bản thân có những tính cách tốt hơn, kỷ luật hơn, nuôi dưỡng tâm hồn, yêu thương mọi người nhiều hơn, kết giao nhiều bạn tốt hơn.
hai là tập trung lấy những kiến thức và bằng cấp cần thiết để sự nghiệp phát triển tốt hơn
Được cảm ơn bởi: hoavan004, lemalsdupay
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Phúc bất trùng lai họa vô đơn chí
Cung Thân ngộ Tam Không nhưng theo các thầy thì Thiên Không không được tính vào đây.
Liệu bạn cải mệnh như thế nào?
Tất nhiên tớ vẫn cho rằng điều gì cũng có thể xảy ra
Còn một cung nữa là cung tật, nói theo danh sư Tuệ Tĩnh
Bế tinh dưỡng khí tồn thần
Thanh tâm quả dục thủ chân luyện hình
Chỉ có 2 cách đó là cải mệnh thôi
Được cảm ơn bởi: ratyeudoi, Qúy Dậu
Đầu trang

ratyeudoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:01, 23/09/22
ratyeudoi đã viết: 22:58, 23/09/22

em học xong lấy bằng chưa? Bằng cấp của em là đại học hay thạc sỹ? Hôi cấp 2 cấp 3 em học hành tốt không, thành tích học tập có cao không? Lá số em vận 53 tới 62 tốt nhất trong đời. Cung Nô và cung Tử tức đẹp
e có bằng ĐH loại giỏi, cấp 2-3 thành tích k phải loại xuất sắc đi thi hsg. Học ĐH rảnh e viết bài luận gửi tạp chí của khoa, làm nckh được giải cấp trường, tham gia thi 1 cuộc thi sv liên trường đc giải nhất, được kha khá học bổng của trường. E thấy cung nào cũng xấu, xấu đều dàn trải cả cđ. vd cung nô có bạn giỏi tốt nhưng nếu e ko đủ giỏi thì họ muốn giúp e cũng ko nắm lấy được cơ hội. vả lại vận đó còn xa, chi bằng cố gắng mỗi ngày, thay đổi mỗi ngày
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

ratyeudoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hoavan004 đã viết: 23:28, 23/09/22 Phúc bất trùng lai họa vô đơn chí
Cung Thân ngộ Tam Không nhưng theo các thầy thì Thiên Không không được tính vào đây.
Liệu bạn cải mệnh như thế nào?
Tất nhiên tớ vẫn cho rằng điều gì cũng có thể xảy ra
Còn một cung nữa là cung tật, nói theo danh sư Tuệ Tĩnh
Bế tinh dưỡng khí tồn thần
Thanh tâm quả dục thủ chân luyện hình
Chỉ có 2 cách đó là cải mệnh thôi
cái bác bảo tam không ntnao thì e ko rõ. e cũng k hiểu nhiều về tử vi. hoạ thì có từ ngoài vào và từ trong ra. ko kiểm soát đc hoạ từ ngoài vào thì e cố gắng kiểm soát từ trong ra vậy. cố gắng tu tâm dưỡng tính
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD »

"Mẩu chuyện số 3" dưới đây được trích từ 1 tờ báo là 1 hành trang giúp cháu đi trên con đường rộng thênh thang.

Một người thợ mộc chặt một thân cây, làm thành ba chiếc thùng.
Một thùng đựng phân, gọi là thùng phân, mọi người đều xa lánh;
Một thùng đựng nước, gọi là thùng nước, mọi người đều dùng;
Một thùng đựng rượu, gọi là thùng rượu, mọi người đều thưởng thức!

Thùng là như nhau, bởi vì đựng đồ khác nhau mà vận mệnh khác nhau.

Bài học rút ra: Cuộc đời là như vậy, có quan niệm thế nào sẽ có cuộc đời như thế, có suy nghĩ thế nào sẽ có cuộc sống như thế!
Được cảm ơn bởi: ratyeudoi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”