Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi Lanhoang2 »

十面埋伏 đã viết: 16:18, 31/10/22
Lanhoang2 đã viết: 16:08, 31/10/22
十面埋伏 đã viết: 14:08, 31/10/22

Mặt vuông tròn thiên về vuông. Mắt to, tròn, 2 mí, ko có bệnh về mắt hoặc chỉ cận nhẹ. Về già có thể bị mắt lão. Miệng xinh nhưng hơi rộng, khóe miệng hơi vểnh lên, có thể có má lúm, răng đều và đẹp nhưng về già thì giữa 2 răng cửa sẽ có khe hở rõ hơn người khác, mũi to, thẳng. Nhan sắc trung bình khá nhưng rất hút zai
Cháu xin trả lời ạ : Mặt hình trái xoan . Mắt 2 mí ( có một bên bị sụp rất nhẹ ) . Không có bệnh về mắt . Không có má lúm . Răng đều đẹp ( k có kẻ hở ). Mũi to thẳng ,cao . Còn hút trai thì không ạ , hehe cháu tiếp xúc ít với con trai. Bác có thể nghiệm lý chiều cao được k ạ ?
Vừa hết tuổi lớn thì tất nhiên sẽ hơi gầy, ăn vào Vũ khúc nên sẽ cao hẳn hoặc thấp hẳn. Thời này bơ sữa nhiều nên tôi đoán tầm 1m66 đến 1m72
Dạ cháu cảm ơn bác . Cháu chỉ cao 150cm thôi ạ .
Với người cháu tuy nặng cân nhưng nhìn không béo ạ
Sửa lần cuối bởi Lanhoang2 vào lúc 17:49, 31/10/22 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: LadyR, 十面埋伏
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

minhquang369 đã viết: 16:47, 31/10/22
十面埋伏 đã viết: 14:08, 31/10/22
Cháu xin trả lời ạ : Mặt hình trái xoan . Mắt 2 mí ( có một bên bị sụp rất nhẹ ) . Không có bệnh về mắt . Không có má lúm . Răng đều đẹp ( k có kẻ hở ). Mũi to thẳng ,cao . Còn hút trai thì không ạ , hehe cháu tiếp xúc ít với con trai. Bác có thể nghiệm lý chiều cao được k ạ ?
Bây giờ chưa hút nhưng không có nghĩa 10 năm tới đây không hút. Chiều cao tôi đoán cỡ 160-163cm.

Ngày gì mà đào hồng bay ngập topic thế nhể.
Dạ cháu cảm ơn .Cháu chỉ cao 150cm thôi ạ
Còn cháu chưa có mảnh tình vắt vai và tính hơi thích một mình ( vẫn hướng ngoại , vui vẻ bên ngoài ạ ) . Bác có nghiệm lý năm nào có hạn hỉ( người yêu) không ạ ?
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Nếu bạn ăn nhiều vào Vũ khúc cư ngọ, mà lại ko cao, bạn sau này sẽ rất khá về quyền lực.
Vua Napoleon của Pháp tuy chỉ cao 1 m 57 (5 ft 2 in.) nhưng khuấy đảo toàn bộ châu âu với sự vượt trội mang tính đột phá về công nghệ pháo binh.

Hoặc như bia Saigon Special với slogan kinh điển: Có thể bạn ko cao, nhưng ai cũng phải ngước nhìn :))

Tuy nhiên, hãy cẩn thận, sự nghiệp có thể sẽ gãy đổ xây lại vài lần trước khi có thể trở thành huyền thoại

@ ps: Tôi đùa nha, bạn sẽ ko đc như vậy đâu nhưng đại loại cái mức trần mà bạn có thể đạt đc trong cuộc đời này là rất rất cao. :))
Được cảm ơn bởi: LadyR, Lanhoang2
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lanhoang2 đã viết: 17:32, 31/10/22
Vừa hết tuổi lớn thì tất nhiên sẽ hơi gầy, ăn vào Vũ khúc nên sẽ cao hẳn hoặc thấp hẳn. Thời này bơ sữa nhiều nên tôi đoán tầm 1m66 đến 1m72
Dạ bác ơi mệnh đào hồng như vậy có dễ 2 lần đò và lơ là không ạ ? ( Theo lá số thì có tốt không ạ ,do cháu không thích như vậy ạ ) . Bác nói hút trai tuy nhiên cháu thấy hình như cháu sẽ chậm duyên ( hoặc k lấy chồng) phải không ạ ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Lanhoang2 đã viết: 18:38, 31/10/22
Lanhoang2 đã viết: 17:32, 31/10/22

Dạ bác ơi mệnh đào hồng như vậy có dễ 2 lần đò và lơ là không ạ ? ( Theo lá số thì có tốt không ạ ,do cháu không thích như vậy ạ ) . Bác nói hút trai tuy nhiên cháu thấy hình như cháu sẽ chậm duyên ( hoặc k lấy chồng) phải không ạ ?
Ngoài chủ đề topic rồi bạn ơi. Cẩn thận bạn LadyR đuổi tôi ra mất.

Tôi chỉ là truyền thuyết thôi chứ tôi ko phải thánh. Tôi cũng có quyền đoán sai nha. Nhưng chờ vài năm nữa mới biết bạn có hút zai ko mà.
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Bác XXX đừng “tự kỷ ám thị” như vậy chứ! Bác cứ ở lại hầu hạ các mỹ nữ trong này thì em hok những hok xua đuổi, muh khéo còn boa thêm cho bác nữa ấy chứ ;;)

P.S.: Đùa chứ, em thật hok hỉu các bác type trên đt seo được dài dòng như vậy hicccc Đánh có vài dòng nãy giờ sửa đi sửa lại mất bao nhiêu thời gian…
Được cảm ơn bởi: Lanhoang2
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Lanhoang2 đã viết: 17:39, 31/10/22
minhquang369 đã viết: 16:47, 31/10/22
Dạ cháu cảm ơn .Cháu chỉ cao 150cm thôi ạ
Còn cháu chưa có mảnh tình vắt vai và tính hơi thích một mình ( vẫn hướng ngoại , vui vẻ bên ngoài ạ ) . Bác có nghiệm lý năm nào có hạn hỉ( người yêu) không ạ ?
Tôi xem thì cũng được nhưng mấy chuyện nhỏ đó không muốn xem lắm. Chỉ muốn khuyên bạn là nếu muốn có tình duyên thì nên bỏ cái món tử vi hay mấy diễn đàn kiểu này đi, cứ hòa mình vào cuộc sống ngoài kia vô tư thoải mái đi. Như thế sẽ đỡ đi ảnh hưởng của hung sát tinh và không vong, những thứ mà ls bạn đang bị ảnh hưởng nhiều. mà nói thì nói vậy chứ mọi việc đều có nhân duyên, bạn hãy cứ trải nghiệm đi, sang năm đại vận mới rồi, mọi việc sẽ khác đấy.
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Seo bác 69 nỡ xua “khách hàng tiềm năng” một đi hok trở lại như thế thì sập tiệm nhà em ah :))

Hơn nữa, bác có bít là các diễn đàn lý số cũng là “địa điểm hẹn hò” lý tưởng hok ạ? Hok thua kém gì Tinder đâu nhá hihi Nhòm vô lá số phát là ra luôn ngoại hình tính cách gia thế triển vọng các kiểu…….. ;))
Sửa lần cuối bởi LadyR vào lúc 19:50, 31/10/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

LadyR đã viết: 19:46, 31/10/22 Seo bác 69 nỡ xua “khách hàng tiềm năng” một đi hok trở lại như thế thì sập tiệm nhà em ah :))
Tôi nói vậy thôi chứ nhìn ls cũng biết duyên của khách hàng còn dài với nơi đây.
Đầu trang

Lanhoang2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

十面埋伏 đã viết: 18:34, 31/10/22 Nếu bạn ăn nhiều vào Vũ khúc cư ngọ, mà lại ko cao, bạn sau này sẽ rất khá về quyền lực.
Vua Napoleon của Pháp tuy chỉ cao 1 m 57 (5 ft 2 in.) nhưng khuấy đảo toàn bộ châu âu với sự vượt trội mang tính đột phá về công nghệ pháo binh.

Hoặc như bia Saigon Special với slogan kinh điển: Có thể bạn ko cao, nhưng ai cũng phải ngước nhìn :))

Tuy nhiên, hãy cẩn thận, sự nghiệp có thể sẽ gãy đổ xây lại vài lần trước khi có thể trở thành huyền thoại

@ ps: Tôi đùa nha, bạn sẽ ko đc như vậy đâu nhưng đại loại cái mức trần mà bạn có thể đạt đc trong cuộc đời này là rất rất cao. :))
Dạ hehe. Điều cháu đang học bs RHM ( một cú click chuột dại dột năm 18 ) mà 2 năm nay cứ đắn đo ạ ( có vẻ sưn học hành k đc tốt nữa) . Cách này nên học bs hay kinh doanh bác nhỉ ? Vượt trội và để người khác ngước nhìn chắc khó . Nhưng mà tính cháu kiểu dám làm, dám nêu quan điểm , nên haha cũng đc nhìn nhận ~ mà có vẻ tính thẳng vs nóng nên k đc lòng ạ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”