LÁ SỐ SONG LỘC MÀ SAO CHƯA GIÀU?HAY TỬ VI KHÔNG ĐÚNG?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: LÁ SỐ SONG LỘC MÀ SAO CHƯA GIÀU?HAY TỬ VI KHÔNG ĐÚNG?

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Vịt Béo đã viết: 21:27, 06/11/22
hoavan004 đã viết: 21:17, 06/11/22
Vịt Béo đã viết: 21:04, 06/11/22
Bạn này thích cà phê hay mấy loại nước có kem béo? Mình uống chổ này vài lần thấy cũng hay hay teen teen ấy :D
Tớ hay uống cafe đắng không đường ở một quán quen, mà mấy hnay em chủ quán đi đẻ rồi 😂
Vào uống cho biết chứ không ghiền 🥵
Quan trọng là nch bds 😋
Tui có biết chi mấy mô, mới làm có mấy tháng à, đang còn ngu lắm, suốt ngày bị trưởng nhóm với giám đốc sàn la :D :)) , ngồi chơi chém gió những thứ tui biết thì có ít ít à :D
Tớ đang cung cấp những thông tin của bất động sản mà 😝
Đầu óc cứ kem béo 😝
Nhưng những cái đó không quan trọng 😋😋😋😋😋
Được cảm ơn bởi: Vịt Béo
Đầu trang

Vịt Béo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vịt Béo »

hoavan004 đã viết: 21:33, 06/11/22
Vịt Béo đã viết: 21:27, 06/11/22
hoavan004 đã viết: 21:17, 06/11/22

Tớ hay uống cafe đắng không đường ở một quán quen, mà mấy hnay em chủ quán đi đẻ rồi 😂
Vào uống cho biết chứ không ghiền 🥵
Quan trọng là nch bds 😋
Tui có biết chi mấy mô, mới làm có mấy tháng à, đang còn ngu lắm, suốt ngày bị trưởng nhóm với giám đốc sàn la :D :)) , ngồi chơi chém gió những thứ tui biết thì có ít ít à :D
Tớ đang cung cấp những thông tin của bất động sản mà 😝
Đầu óc cứ kem béo 😝
Ngại quá đê :"> , vậy hẹn bạn 1 ngày gần nhất nhé :x
Được cảm ơn bởi: hoavan004
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Định viết về Song Lộc và con đường đi đến sự giàu có mà sợ quá 😴😴😴
Được cảm ơn bởi: Vịt Béo
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Ariance »

hoavan004 đã viết: 21:33, 06/11/22 Tớ đang cung cấp những thông tin của bất động sản mà 😝
Đầu óc cứ kem béo 😝
Cung cấp thông tin về BDS thì có cái gì hay ko anh :))

Em có may mắn ở cung Điền, Điền đẹp nên trc giờ nhà nghèo nhưng chưa từng phải vất vả kiếm chỗ thuê trọ, lúc cần luôn có người chủ động giúp, năm ngoái mua nhà cũng kiểu cơ hội đến tay lun =)) Nên em đang tính từ năm sau trả tiền mua nhà xong thì tìm hiểu thêm, tìm vận thích hợp đầu tư vào BDS :))
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Vịt Béo
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Ariance đã viết: 23:00, 06/11/22
hoavan004 đã viết: 21:33, 06/11/22 Tớ đang cung cấp những thông tin của bất động sản mà 😝
Đầu óc cứ kem béo 😝
Cung cấp thông tin về BDS thì có cái gì hay ko anh :))

Em có may mắn ở cung Điền, Điền đẹp nên trc giờ nhà nghèo nhưng chưa từng phải vất vả kiếm chỗ thuê trọ, lúc cần luôn có người chủ động giúp, năm ngoái mua nhà cũng kiểu cơ hội đến tay lun =)) Nên em đang tính từ năm sau trả tiền mua nhà xong thì tìm hiểu thêm, tìm vận thích hợp đầu tư vào BDS :))
Mới một năm em đã trả tiền xong 😱
Còn tìm gì nữa, lẹ đi Ariance 😋
Được cảm ơn bởi: Ariance
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoavan004 đã viết: 23:11, 06/11/22
Mệnh em nhẹ dạ cả tin, dễ bị lừa, phải tìm hiểu thêm và đợi năm đẹp đã mới đầu tư dc anh, với cả em còn chưa có tiền mà :))
Anh có gì hay chia sẻ em với :))
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Vịt Béo
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Ariance đã viết: 11:12, 07/11/22
hoavan004 đã viết: 23:11, 06/11/22
Mệnh em nhẹ dạ cả tin, dễ bị lừa, phải tìm hiểu thêm và đợi năm đẹp đã mới đầu tư dc anh, với cả em còn chưa có tiền mà :))
Anh có gì hay chia sẻ em với :))
Kaka a không biết nói sao nữa 😋 có nha Ariance, chỉ cần e đặt niềm tin vào a thì đảm bảo 😋
Ngoài bds cũng được 😋
Được cảm ơn bởi: Ariance, Vịt Béo
Đầu trang

Vịt Béo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vịt Béo »

hoavan004 đã viết: 21:56, 06/11/22 Định viết về Song Lộc và con đường đi đến sự giàu có mà sợ quá 😴😴😴
Muốn giàu đầu tiên phải làm :D
Đầu trang

decem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi decem »

Ariance đã viết: 12:02, 05/11/22
decem đã viết: 15:12, 04/11/22
\:D/ Ok mình sẽ lưu ý chăm sóc sức khỏe hơn. Mình tò mò xíu là bạn làm ngành gì thế, có liên quan gì nghệ thuật sáng tạo ko. Thấy bạn bảo mệnh đồng lương có sát tinh chắc là chăm chỉ & năng động hơn mình nhiều nhỉ
À có, trước mình có sáng tác văn học và cũng làm nghề liên quan đến sáng tạo (đại vận này bộ Đồng Âm vào cung Quan đại vận). Nhưng 2 - 3 năm nay mình làm biên tập bình thường thôi, còn hiện mình đang tính đến hướng đi khác để đón đại vận mới Liêm Phá. Nhìn chung lá số mình vất vả lắm, không dc thuận lợi như lá số của bạn.
Mới đi du lịch có 1 tuần mà về topic dài thêm mấy page :-O

Kể ra tử vi giống nhau cũng giống nhau nhiều thứ nhỉ . Mình hồi nhỏ ko vất vả nhưng gia đình cũng ko phải có điều kiên. Gọi là có nhà ở có cơm ăn, gia đình ba mẹ hay khắc khẩu thi thoảng thiếu tiền nhưng vẫn yêu thương nhau. Còn đâu học hành thì được hết cấp 1 học hành khá, luôn đứng top 5 của lớp, sau đấy ba mình chuyển cho học trường chuyên, đi học xa nhà ngày nào đi về 40km, về nhà mệt xỉu nên từ cấp 2 mình học hành kém lắm. Với lại mình thấy mình ko hợp với môi trường giáo dục ở Việt Nam lắm . Mình là kiểu người 100% thực hành nên học ~ cái trừu tượng ko tốt. Cùng vcd đồng âm chiếu nhưng mình văn chương kém lắm, nói chuyện nhiều khi ko ai hiểu :)) Mình chỉ giỏi ngồi mơ mộng tưởng tượng chứ ko giỏi sử dụng câu chữ

Vận vcd mà bạn được vậy là hơn mình rồi . Có Không Kiếp tuy vất vả nhưng lại có thành tựu hơn, đỡ lười biếng như minh. Vận vcd của mình đúng nghĩa vcd, thấy cuộc đời mông lung ko biết tương lai ra sao, lúc í còn ko có 50tr tiền tiết kiệm trong túi trong khi ngta bằng tuổi đã có thành tựu . Vào vận Liêm Phá mới được thoải mái. Mình ko biết gì về đầu tư, gửi bank còn lười nói gì đầu tư :D Mà tự nhiên có ít tiền nhờ người thân kiếm mua hộ miếng đất, đưa tiền nhờ mua mà còn chưa từng đến tận nơi xem, may mắn mua lúc rẻ, mua xong thì hàng xóm kế bên đất xấu hơn ngta bán được giá gấp 3. Mà mình xác định mua để dành vì có cash cũng ko có nhu cầu tiêu vào việc gì. Vận vcd mà bạn còn tốt hơn mình thì chắc vận Liêm Phá sẽ tốt hơn mình nhiều nữa :)) Chúc bạn may mắn được toại nguyện nhé >:D<
Được cảm ơn bởi: Ariance
Đầu trang

Ariance
Nhất đẳng
Nhất đẳng

decem đã viết: 15:39, 12/11/22
Mới đi du lịch có 1 tuần mà về topic dài thêm mấy page :-O

Kể ra tử vi giống nhau cũng giống nhau nhiều thứ nhỉ . Mình hồi nhỏ ko vất vả nhưng gia đình cũng ko phải có điều kiên. Gọi là có nhà ở có cơm ăn, gia đình ba mẹ hay khắc khẩu thi thoảng thiếu tiền nhưng vẫn yêu thương nhau. Còn đâu học hành thì được hết cấp 1 học hành khá, luôn đứng top 5 của lớp, sau đấy ba mình chuyển cho học trường chuyên, đi học xa nhà ngày nào đi về 40km, về nhà mệt xỉu nên từ cấp 2 mình học hành kém lắm. Với lại mình thấy mình ko hợp với môi trường giáo dục ở Việt Nam lắm . Mình là kiểu người 100% thực hành nên học ~ cái trừu tượng ko tốt. Cùng vcd đồng âm chiếu nhưng mình văn chương kém lắm, nói chuyện nhiều khi ko ai hiểu :)) Mình chỉ giỏi ngồi mơ mộng tưởng tượng chứ ko giỏi sử dụng câu chữ

Vận vcd mà bạn được vậy là hơn mình rồi . Có Không Kiếp tuy vất vả nhưng lại có thành tựu hơn, đỡ lười biếng như minh. Vận vcd của mình đúng nghĩa vcd, thấy cuộc đời mông lung ko biết tương lai ra sao, lúc í còn ko có 50tr tiền tiết kiệm trong túi trong khi ngta bằng tuổi đã có thành tựu . Vào vận Liêm Phá mới được thoải mái. Mình ko biết gì về đầu tư, gửi bank còn lười nói gì đầu tư :D Mà tự nhiên có ít tiền nhờ người thân kiếm mua hộ miếng đất, đưa tiền nhờ mua mà còn chưa từng đến tận nơi xem, may mắn mua lúc rẻ, mua xong thì hàng xóm kế bên đất xấu hơn ngta bán được giá gấp 3. Mà mình xác định mua để dành vì có cash cũng ko có nhu cầu tiêu vào việc gì. Vận vcd mà bạn còn tốt hơn mình thì chắc vận Liêm Phá sẽ tốt hơn mình nhiều nữa :)) Chúc bạn may mắn được toại nguyện nhé >:D<
Bạn cho mình hỏi năm bạn mua đất để mình nghiệm lý nhé :D

Mình hồi nhỏ thì luôn cố gắng học hành, học cấp 2 cấp 3 đều có thành tựu, có giải QG. Sang vận VCD có Đà La tọa, Đà La quá mạnh làm mọi thứ chậm trễ (trong khi bạn bè xung quanh sự nghiệp - tài lộc lên ầm ầm). Vận này cung Quan mình là Đồng Âm nên mình đúng kiểu lao vào sở thích, viết văn, còn học nhạc cụ, mua họa cụ về vẽ :)) Mình kiếm tiền ko giỏi và cũng ko biết gì đến đầu tư luôn, giống bạn, cũng có thời điểm trong túi có 50 triệu nhưng hiếm, mà giờ mua nhà xong là hết rồi. Năm nay và năm sau phải kiếm tiền trả tiền mua nhà, thế là hết vận. Ngoài cái bảo hiểm đang nuôi và cái nhà chung cư vừa mua ra thì ko có gì trong tay nữa :)) Cung Thiên Di của bạn đẹp, Mệnh Tài Quan đẹp được song lộc nên đi xa, chỉ cần tư tưởng thay đổi, tích cực hơn là mọi thứ đã khác rồi. Còn mình khó có thể đổi đời được nhờ Thiên Di, Mệnh Tài Quan yếu nên sức bật cũng ko mạnh. Cách cục lá số bạn và mình chỉ chung chính tinh thôi chứ tài nguyên của bạn tốt hơn hẳn đó.

Năm sau nữa mình sang vận Liêm Phá rồi, mình đang nỗ lực học thêm nhưng không biết có thành tựu được gì không, cũng muốn học thêm đầu tư BĐS nữa mà chưa biết bắt đầu từ đâu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”