Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 13:46, 24/11/22 tử phủ dần thân thì mẫu người yêu chồng phá quân tính gia trưởng kiểu đang anh đàn chị hay lấy mấy ông công an hoặc kiểu đầu gấu hoặc gia vẻ đầu gấu thường lấy chồng sớm rồi li dị sớm dự đoán 27 hoặc 29 cưới
Dạ. Ly dị đôi khi cũng là một sự giải thoát cho nhau, nhưng điều đó có hay ho gì đâu ạ, nếu có con cái điều đó lại càng khó khăn. Vậy nên tìm hiểu kỹ trước khi kết hôn quả không sai.
[/quote]

Cung phu của e cũng có dấu hiệu li hôn,nhưng ở đây có triệt,đây là ngôi sao nó hơi khó xem,li dị sớm thì có vẻ không phải,phải tới độ vợ chồng giàu có thì lúc đó mới có khả năng,hi vọng lúc đó triệt nó còn ảnh hưởng để níu kéo lại
Được cảm ơn bởi: huyenhuyen2k
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Re: Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi huyenhuyen2k »

e đang dạy ở đâu Hà Nội hay Tp HCM,dạy trường tư hả
[/quote]

Không phải miền Bắc, cũng không phải ở miền Nam luôn ạ. Em dạy ở miền Trung. Em học ở Hà Nội 4 năm, tốt nghiệp xong em về quê làm ạ.
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 10:58, 24/11/22 Em kính nhờ các vị tiền bối cho em đôi lời về tính cách và tướng mạo của chồng tương lai. Liệu năm nào em sẽ gặp được người như ý nguyện ạ? Em cảm ơn mọi người đã xem bài ạ!

https://drive.google.com/drive/folders/ ... share_link
Về cơ bản đây không phài lá số xấu mà là số thuộc dạng tương đối tốt,e là người có quý,có phú(chắc chỉ khá thôi),hơi bận tâm về đường hôn nhân,nếu có li dị thì đối với e vẫn bình thường ,bây giờ e trẻ e mơ mộng vậy thôi chứ sau này e là người rất thực dụng,thực tế chuyện vợ chồng đối với e nó nhẹ nhàng lắm,về con cái sẽ có con trai,e với con cái ko hợp nhau nhưng tụi nó có hiếu,có 1 điều nữa e lưu ý về tiền bạc dễ bị lừa gạt,làm ăn thua lỗ nhưng e là 1 gv toán thì e sẽ ổn thôi,e theo hướng kinh doanh giáo dục hơn
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

cung phu có sao Thanh Long,Phượng Các là cặp uyên ương,thử chơi phong thuỷ xem,mua con Rồng Xanh và chim Phụng đó,liệu có làm giảm bớt sự xấu của cung phu ko
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Dạ em cảm ơn những hồi đáp chân thành từ anh. Dù có chuyện gì thì em cũng mong mình luôn đủ mạnh mẽ và tỉnh táo để vượt qua tất cả ạ! Anh chắc cũng là người sống tình cảm đó.
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 14:27, 24/11/22 Dạ em cảm ơn những hồi đáp chân thành từ anh. Dù có chuyện gì thì em cũng mong mình luôn đủ mạnh mẽ và tỉnh táo để vượt qua tất cả ạ! Anh chắc cũng là người sống tình cảm đó.
Uh,e đoán đúng a sống tình cảm nhưng a cũng thực tế lắm,e không những mạnh mẽ mà sau này e còn là người ra tranh đấu với đời đó
Đầu trang

Vịt Béo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vịt Béo »

huyenhuyen2k đã viết: 13:21, 24/11/22 Giờ em cũng nghe vài người có than về cuộc sống hôn nhân đó chị. Khổ cái, “trong chán ngoài thèm” . Thực ra đường nào cũng có mặt tốt mặt xấu thôi. Cái quan trọng mình có muốn chấp nhận không. Nhiều người xem việc than thở để xả stress đó ạ😂😂
:-j Đang vận Phu thì nghĩ về đó cũng bình thường, đến lúc chính chắn trãi nghiệm đủ thì ko còn coi chồng là việc cần để tâm nữa :D
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

:-j Đang vận Phu thì nghĩ về đó cũng bình thường, đến lúc chính chắn trãi nghiệm đủ thì ko còn coi chồng là việc cần để tâm nữa :D
[/quote]

Đến lúc đó lại ở thì tương lai rồi chị yêu. 8->
Có bài tâm sự này em thấy cũng hay, khi nào rảnh chị đọc nhé:

https://vnexpress.net/muon-gat-bo-noi-l ... d=40879262
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”