Đại vận 54 của e có nhiều ý kiến là Cực Xấu và Cực tốt. Vì là hậu vận nên e rất mong được giải đáp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hongnguyen97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đại vận 54 của e có nhiều ý kiến là Cực Xấu và Cực tốt. Vì là hậu vận nên e rất mong được giải đáp ạ

Gửi bài gửi bởi hongnguyen97 »

Dạ như ở tiêu đề. Đại vận 54 - 63 của e có rất nhiều ý kiến khác nhau. Người thì cực tốt và người thì cực xấu. Em mong được luận để e hiểu hơn. E chân thành cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
https___tuvivietnam.vn_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_e4aa4596.jpg
https___tuvivietnam.vn_temp_Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_e4aa4596.jpg (145.59 KiB) Đã xem 581 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đại vận 54 của e có nhiều ý kiến là Cực Xấu và Cực tốt. Vì là hậu vận nên e rất mong được giải đáp ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số đại gia, người nào nói "cực tốt' là đúng .
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Đại vận 54 của e có nhiều ý kiến là Cực Xấu và Cực tốt. Vì là hậu vận nên e rất mong được giải đáp ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

hongnguyen97 đã viết: 17:38, 29/11/22 Dạ như ở tiêu đề. Đại vận 54 - 63 của e có rất nhiều ý kiến khác nhau. Người thì cực tốt và người thì cực xấu. Em mong được luận để e hiểu hơn. E chân thành cảm ơn ạ
1. Em đang làm nghề gì, trình độ hết lớp 12 hay là cao đẳng; đại học? Cấp 1; cấp 2 em học được nhưng lớp 9 trở lên thì học kém, thi cử có đỗ đại học thì cũng do cố gắng rất cao hoặc may mắn?

2. Bố mẹ em chắc là hay mâu thuẫn khắc khẩu nhau, ko hợp nhau, có thể đã li hôn? Giai đoạn 14 tới 23 tuổi bố mẹ em mâu thuẫn và làm ăn kém, thua lỗ nhiều, nợ lần nhiều? giai đoạn 14 tới 23 chắc là rất trắc trở với em và sức khỏe của bố mẹ cũng không được tốt?
Đầu trang

hongnguyen97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:46, 01/12/22 Số đại gia, người nào nói "cực tốt' là đúng .
dạ e cảm ơn, e mong hậu vận đừng khó khăn quá là được ạ. Vì cũng có thầy luận là cực xấu, cũng có ký kiến cực tốt nên e hơi mâu thuẫn ạ
Đầu trang

hongnguyen97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 00:13, 02/12/22
hongnguyen97 đã viết: 17:38, 29/11/22 Dạ như ở tiêu đề. Đại vận 54 - 63 của e có rất nhiều ý kiến khác nhau. Người thì cực tốt và người thì cực xấu. Em mong được luận để e hiểu hơn. E chân thành cảm ơn ạ
1. Em đang làm nghề gì, trình độ hết lớp 12 hay là cao đẳng; đại học? Cấp 1; cấp 2 em học được nhưng lớp 9 trở lên thì học kém, thi cử có đỗ đại học thì cũng do cố gắng rất cao hoặc may mắn?

2. Bố mẹ em chắc là hay mâu thuẫn khắc khẩu nhau, ko hợp nhau, có thể đã li hôn? Giai đoạn 14 tới 23 tuổi bố mẹ em mâu thuẫn và làm ăn kém, thua lỗ nhiều, nợ lần nhiều? giai đoạn 14 tới 23 chắc là rất trắc trở với em và sức khỏe của bố mẹ cũng không được tốt?
e xin trả lời ạ
1/ lúc trước e làm kết toán, e tốt nghiệp cao đẳng. E học thì được học sinh tiên tiến thôi ạ. Bằng cấp của e thì bình thường do e lười học. Nhưng e đi làm được việc, được cấp trên đề cao ạ với e có trách nhiệm trong công việc
2/ Lúc còn nhỏ thì ba mẹ khắc khẩu lắm, nhưng về sau thì hết rồi ạ, ba mẹ e mâu thuẫn thì nhiều, còn về 14 - 23 thì có khó khăn, có nợ nhưng do xoay vốn ạ. Sức khoẻ ba e thì không được tốt ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu, hongnguyen97
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Spt hợp làm xây dựng quân đội, vũ khúc chiếu lộc tồn tam hợp có thể làm kinh doanh được, phòng kiện tụng pháp luật hình thương, mổ xẻ.
Vận nè dễ bị bạn bè xấu rủ rê chơi bời nghiện ngập.
Bố mẹ bạn còn sống chung với nhau hk.
Đầu trang

hongnguyen97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 12:16, 03/12/22 Spt hợp làm xây dựng quân đội, vũ khúc chiếu lộc tồn tam hợp có thể làm kinh doanh được, phòng kiện tụng pháp luật hình thương, mổ xẻ.
Vận nè dễ bị bạn bè xấu rủ rê chơi bời nghiện ngập.
Bố mẹ bạn còn sống chung với nhau hk.
dạ ba mẹ e vẫn sống chung với nhau, lúc e còn nhỏ thì ba mẹ hay khắc khẩu, bây giờ hoà thuận rồi ạ
Đầu trang

0945605164
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 0945605164 »

E mong các cao nhân luận thêm giúp e ạ. E xin chân thành cảm ơn
Đầu trang

hongnguyen97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

E mong các cao nhân luận thêm giúp e ạ. E xin chân thành cảm ơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”