Nhờ các cao nhân luận giúp em lá số mệnh kiếp thân không ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ha Anh Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao nhân luận giúp em lá số mệnh kiếp thân không ạ.

Gửi bài gửi bởi Ha Anh Dao »

Lá số em mệnh kiếp thân không như dưới đây ạ. Em có đi xem thầy thì nói kiếp không những người tháng 4/ tháng 10 thì vô luận, tuy nhiên em vẫn có nhiều lo lắng.
Cuộc đời em đến nay cũng có chút ít thành quả tuy nhiên cũng gian nan trắc trở không ít. Nhờ các cao nhân xem giúp em cuộc đời em về sau có tốt đẹp hơn không ạ. Em cũng không mong cầu gì nhiều chỉ mong gia đình và bản thân luôn bình an, khỏe mạnh ạ.
(311.99 KiB) Đã tải về 1 lần.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ các cao nhân luận giúp em lá số mệnh kiếp thân không ạ.

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Mệnh có hóa khoa hóa giải địa kiếp nhiều hơn nữa địa kiếp đắc địa cũng ít gây hại hơn. Thân thì cũng bình thường vì có triệt nó giảm cả cái xấu lẫn giảm cả cái tốt. Bạn cho mình hỏi chút là bạn có đất cát hay bđs gì chưa và nếu chưa thì khả năng có thể sắp có ko vậy ?
Được cảm ơn bởi: Ha Anh Dao
Đầu trang

Ha Anh Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em đã mua nhà chung cư năm 2018 ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Ha Anh Dao đã viết: 13:36, 15/11/22 Dạ em đã mua nhà chung cư năm 2018 ạ
Vậy là cũng khá ok rồi. Sau nếu mua được thêm hay có bđs được thừa kế nữa thì cũng khá là tốt
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Từ đầu năm nay tới giờ chắc là em có nhiều chuyện ko vui, buồn phiên, lo âu, tiền bạc cũng khó kiếm hơn hoặc phải chi tiêu nhiều, công việc và cuộc sống có nhiều áp lực, trách nhiệm nặng nề, có thể có thị phi?
Đầu trang

Ha Anh Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 14:06, 15/11/22
Từ đầu năm nay tới giờ chắc là em có nhiều chuyện ko vui, buồn phiên, lo âu, tiền bạc cũng khó kiếm hơn hoặc phải chi tiêu nhiều, công việc và cuộc sống có nhiều áp lực, trách nhiệm nặng nề, có thể có thị phi?
Về tiền bạc thì em làm công ăn lương nên cũng ko thay đổi nhiều. Chỉ có là năm nay sức khỏe gia đình không đc tốt vợ chồng con cái cũng hay ốm nên cũng tốn kém nhiều ở khoản này bác ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

haiuyenlyso
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haiuyenlyso »

Vô luận có thể là xấu quá thầy không muốn luận hoặc thầy không luận nổi.

Người hỏi số không biết xấu thế nào, tai họa sắp đến ra sao. Mấy kẻ nhảy vào phán thì chỉ để ý tới LỘC.

Haizz, dạo này lắm nữ Nhâm Thân lên hỏi số quá. Năm Nhâm Dần. Cũng dễ hiểu...

Bát Tự Nữ: Nhâm Thân - Ất Tỵ - ngày Kỷ Sửu - Quý Dậu
đang chạy vận Nhâm Dần, lưu niên Nhâm Dần. Tuế Vận tịnh lâm. Chữ Ất vô duyên quá.
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

- Người Tứ Mộ (sinh Thìn, Tuất, Sửu, Mùi) không sợ Không, Kiếp lắm. Ngay cách Mệnh Không Thân Kiếp rất xấu với các tuổi nhưng với tuổi Tứ mộ này thì lại không bị xấu.

- Người Mệnh Kim, Mệnh Thổ không sợ cách Mệnh Không Thân Kiếp như các tuổi khác, ngược lại còn danh tài hoạnh phát, chung thân phú quý.

- Người sinh tháng 4, tháng 10 được hưởng cách Kiếp Không vô luận, vì những người sinh 2 tháng này được Tả, Hữu đồng cung tại Sửu, Mùi mà những người Tả Hữu Sửu Mùi này đều có tài năng khéo léo, biết tính trước ngừa sau, không quá hấp tấp vội vã, không tự tung tự tác, không sôi máu Không, Kiếp nên Không, Kiếp không gây họa!

- Người sinh tháng Giêng, tháng Bẩy cũng không đáng ngại Không, Kiếp hành hạ vì có Tả, Hữu nằm chực sẵn tại chỗ (Thìn, Tuất) nên rất dè dặt, cẩn thận trong công việc.

- Kiếp, Không Tỵ, Hợi phát dã như lôi nhưng chỉ người Tứ Mộ mới được hưởng trọn vẹn cách đó, còn các tuổi khác kém hơn và không được bền.

- Kiếp, Không tại Dần, Thân không gây tác hại bởi khi phù, khi diệt nên cuộc đời thăng trầm bất định, tiền tài nay tụ mai tán nhưng không bị tai họa nặng nề như 8 vị trí hãm địa khác.
Được cảm ơn bởi: Ha Anh Dao, PhươngLe, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Ha Anh Dao đã viết: 13:17, 15/11/22 Lá số em mệnh kiếp thân không như dưới đây ạ. Em có đi xem thầy thì nói kiếp không những người tháng 4/ tháng 10 thì vô luận, tuy nhiên em vẫn có nhiều lo lắng.
Cuộc đời em đến nay cũng có chút ít thành quả tuy nhiên cũng gian nan trắc trở không ít. Nhờ các cao nhân xem giúp em cuộc đời em về sau có tốt đẹp hơn không ạ. Em cũng không mong cầu gì nhiều chỉ mong gia đình và bản thân luôn bình an, khỏe mạnh ạ.
Kiếp Không đó thì xấu rồi, nhưng tinh hệ đi kèm Tử vi Thất sát hữu lực nên cũng hóa giải đỡ lắm.

Cái đáng ngại hơn trong lá số em là cung Quan hội nhiều sao hình tù, trong khi đó lại ham muốn kiếm tiền bằng mọi giá nên dễ dính hình pháp, kiện tụng. Năm nay có thể hai vợ chồng đều dính chuyện này!
Được cảm ơn bởi: Ha Anh Dao, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Dokhoavan đã viết: 09:43, 20/12/22
Ha Anh Dao đã viết: 13:17, 15/11/22 Lá số em mệnh kiếp thân không như dưới đây ạ. Em có đi xem thầy thì nói kiếp không những người tháng 4/ tháng 10 thì vô luận, tuy nhiên em vẫn có nhiều lo lắng.
Kiếp Không đó thì xấu rồi, nhưng tinh hệ đi kèm Tử vi Thất sát hữu lực nên cũng hóa giải đỡ lắm.

Cái đáng ngại hơn trong lá số em là cung Quan hội nhiều sao hình tù, trong khi đó lại ham muốn kiếm tiền bằng mọi giá nên dễ dính hình pháp, kiện tụng. Năm nay có thể hai vợ chồng đều dính chuyện này!
Ngày mới vui vẻ anh 😘
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”