LÁ SỐ GIÀU KHỦNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: LÁ SỐ GIÀU KHỦNG

Gửi bài gửi bởi vio »

nemy đã viết: 13:01, 07/12/22 Chào các cao nhân,
Trước tôi được nhiều Thầy phán hậu vận cực tốt, có thu nhập rất cao. Bây giờ bước sang u40 tôi thấy cũng có phần đúng, nhưng cũng còn gặp nhiều khó khăn, thu nhập ổn chứ chưa nhiều. Nhìn chung cuộc sống tạm ổn, gia đạo bình yên ;)
Cho tôi hỏi phía trước còn nhiều chông gai lắm ko? Bao nhiêu tuổi mới đạt được điều Thầy phán?

Mình thấy bạn ưa kinh doanh mạo hiểm lắm.
Có máu cờ bạc không, bóng bánh cá độ không?
Bạn máu gái lắm, bồ bịch với cả người lớn hơn tuổi.
Năm 2019 có bồ bịch và mua xe cho gái phải không?
Năm nay 2022 gia đạo cũng bất hòa vì chuyện gái gú của bạn. Năm nay bạn có bị đau dạ dày, da có bị ứng hay tổn thương không? Mẹ bạn năm nay có hung tai ốm đau không?
Được cảm ơn bởi: Sở Khanh, nemy
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

vio đã viết: 12:39, 13/12/22
Trước tôi được nhiều Thầy phán hậu vận cực tốt, có thu nhập rất cao. Bây giờ bước sang u40 tôi thấy cũng có phần đúng, nhưng cũng còn gặp nhiều khó khăn, thu nhập ổn chứ chưa nhiều. Nhìn chung cuộc sống tạm ổn, gia đạo bình yên ;)
Cho tôi hỏi phía trước còn nhiều chông gai lắm ko? Bao nhiêu tuổi mới đạt được điều Thầy phán?

Năm nay 2022 gia đạo cũng bất hòa vì chuyện gái gú của bạn. Năm nay bạn có bị đau dạ dày, da có bị ứng hay tổn thương không? Mẹ bạn năm nay có hung tai ốm đau không?
Trời Bác nói nghe sợ thế!
Mê gái thì đàn ông ai chả mê. Nhưng em ko có máu đến độ bồ bịch người lớn tuổi và mua xe cộ. Hoàn toàn không ạ, năm nay gia đạo cũng bình thường, ko gây gổ vì gái gú gì hết.
À, mình rất đam mê xe cộ, năm 2019, 2020 mua rất nhiều xe để sưu tầm, mua xe cho vợ và ng thân thì có ạ
Mẹ mình năm nay cũng có bệnh, nhưng nhẹ nên ko sao á.
Năm nay mình chỉ ốm đau vặt, ko bị dạ dày hay da liễu.
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

Sở Khanh đã viết: 20:16, 12/12/22

số này ngôn rồi còn đòi gì nữa :))
Ngôn là ngon hay sao vậy bác?
Em thấy em làm nhiều, kiếm tiền cũng khá nhưng ko giữ được gì cho bản thân. Chắc do nặng gánh gia đình 2 bên.
Giờ 40t mà nhà riêng ko có nên cũng lo lắng. Muốn biết khi nào cuộc sống tốt hơn cho vợ con hạnh phúc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Em không hiểu người Á mình nghĩ sao
Suốt ngày lo cho người ngoài không lo cho thân mình
Xét người thân nhưng thân mình đã lo xong chưa
Phải lo thân mình xong trước nhà cửa đàng hoàng vững hai chân mới lo người khác
Được cảm ơn bởi: nemy
Đầu trang

Vịt Béo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vịt Béo »

lá này đúng ko a? bố mẹ anh 80 chưa ạ? vợ a ko giàu hả a? vợ a có kiểu ham công tiếc việc ko?
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 12:06, 14/12/22 Em không hiểu người Á mình nghĩ sao
Suốt ngày lo cho người ngoài không lo cho thân mình
Xét người thân nhưng thân mình đã lo xong chưa
Phải lo thân mình xong trước nhà cửa đàng hoàng vững hai chân mới lo người khác
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

Vịt Béo đã viết: 13:06, 14/12/22 lá này đúng ko a? bố mẹ anh 80 chưa ạ? vợ a ko giàu hả a? vợ a có kiểu ham công tiếc việc ko?
Lá số chính xác giờ sinh em nhé! Bố mẹ A còn trẻ khoẻ 60 thôi. Vợ A cũng ổn, ko phải giàu có gì, vì cưới đến giờ cô ấy ko đi làm nhiều, do đó ko làm tiền nhiều đâu, mà có cũng tự tiêu xài. Mọi chi phí trong gia đình Anh lo hết em
Được cảm ơn bởi: Vịt Béo
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

vio đã viết: 12:39, 13/12/22

Hi Bác Vio ạ,

Nãy Bác xem Lá số của em thấy cũng ứng với mốc thời gian, nhưng ko phải ứng với em mà nó ứng với con Vợ em.
Năm 2019-2020 con Vợ em nó có Bồ A ạ, nó quen 1 thằng giàu scó đẹp trai. Em phát hiện thì bọn nó chỉ mới ở mức quan tâm nhau thôi, chưa đi xa nên em bỏ qua. Thi thoảng vẫn nhắc cho nó nhớ.
Nhưng em vẫn sợ, Bác xem giùm em nó có tiếp tục vớ vẩn nữa ko ạ? Nó có bỏ chồng con đi theo trai nữa ko? Lá số của Vợ em đây ạ, nó xinh xắn nên thu hút trai lắm Bác. Em cảm ơn bác ạ
Tập tin đính kèm
B7AE44B5-6616-45A7-B6C3-4B7741D7F932.jpeg (283.99 KiB) Đã xem 560 lần
Được cảm ơn bởi: Vịt Béo
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Anh đừng có nhắc đã chấp nhận bỏ qua cho nhau đừng tra tấn nhau.
Coi như không có chuyện gì xảy ra.
Cứ nhắc vậy sẽ khiến cô ấy muốn tìm tự do ai cũng là con người không thuộc quyền sở hữu của bất kì ai.
Cảm giác tội lỗi xem thường ai sống cho nổi.
Đầu trang

Vịt Béo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vịt Béo »

nemy đã viết: 13:12, 14/12/22
Vịt Béo đã viết: 13:06, 14/12/22 lá này đúng ko a? bố mẹ anh 80 chưa ạ? vợ a ko giàu hả a? vợ a có kiểu ham công tiếc việc ko?
Lá số chính xác giờ sinh em nhé! Bố mẹ A còn trẻ khoẻ 60 thôi. Vợ A cũng ổn, ko phải giàu có gì, vì cưới đến giờ cô ấy ko đi làm nhiều, do đó ko làm tiền nhiều đâu, mà có cũng tự tiêu xài. Mọi chi phí trong gia đình Anh lo hết em
Dạ, em cũng ko chắc thông tin e học đúng ko nên em hỏi để nghiệm đó ạ, em thấy vài lá em gặp thì phụ mẫu có Cơ Nguyệt là bố mẹ tầm 40 tuổi mới sinh ra đương số. Tả hữu kế mệnh, thê có Vũ khúc, Phá Quân mà vợ lại ko giàu. Mệnh kế Âm dương, địa không, thân kế địa kiếp là có đam mê huyền học ạ.
Kiến thức e mới học đến đó khi nghiệm lá này, a xem tham khảo ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”