LÁ SỐ GIÀU KHỦNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: LÁ SỐ GIÀU KHỦNG

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 08:05, 15/12/22
begauhn đã viết: 07:53, 15/12/22
nemy đã viết: 13:01, 07/12/22 Chào các cao nhân,
Trước tôi được nhiều Thầy phán hậu vận cực tốt, có thu nhập rất cao. Bây giờ bước sang u40 tôi thấy cũng có phần đúng, nhưng cũng còn gặp nhiều khó khăn, thu nhập ổn chứ chưa nhiều. Nhìn chung cuộc sống tạm ổn, gia đạo bình yên ;)
Cho tôi hỏi phía trước còn nhiều chông gai lắm ko? Bao nhiêu tuổi mới đạt được điều Thầy phán?

Có 2 cái nhận ra rõ ràng , cung tài bạch , ko có sự tương thích với tư tưởng và hành động ( Tât.Tuổi )
Cung tật và tuổi ko thể tạo đc cái khung tài bạch như thế kia , giống như lốp xe máy , ko vận hành đc oto .
Nếu giàu , thì cũng do sự nâng đỡ , hoặc từ người khác mà nên , chứ bảo bạn tự gây dựng thì rất khó , dù có đc cũng rất xa chữ giàu .

Muốn biết giàu ảo hay giàu thật , phải xem cái tầm của cung Tinh Thần , và xem năng lực ở cung hành động , nếu khớp với Tài và quan tươi sáng , mới xét là giàu , còn chỉ xét cung Tài có cách hay , mà cái gốc ko có lực , thì cũng chỉ là hữu danh vô thực .
Nhưng bạn cũng may mắn , dù gì nhiều người cũng ko đc như bạn , lo mưu sinh hàng ngày ko xong , nên như bạn cũng coi là 1 lá số ổn .
Nếu cái gì cũng tốt hết thì cái xấu bỏ đi đâu?
Trong tốt có xấu trong xấu có tốt , xưa nay chẳng có gì là tuyệt đối , bạn nhận ra điều này xem như là 1 điều đáng mừng !
Được cảm ơn bởi: nemy
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Ngộ đạo chưa,tôi muốn bỏ vào chùa tu thứ
Về ăn cơm rồi
Về nhà ngủ
Trời ơi về nhanh mai còn đi làm
Mày mà tu được tao cũng làm Phật lâu rồi
Kéo tôi như kéo con chó vậy 😢
😒😒😒😒
🥺🥺🥺🥺
😔😔😔😔
😩😩😩😩
Đúng là muốn yên tĩnh chút cũng không được
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

begauhn đã viết: 07:53, 15/12/22
nemy đã viết: 13:01, 07/12/22 Chào các cao nhân,
Trước tôi được nhiều Thầy phán hậu vận cực tốt, có thu nhập rất cao. Bây giờ bước sang u40 tôi thấy cũng có phần đúng, nhưng cũng còn gặp nhiều khó khăn, thu nhập ổn chứ chưa nhiều. Nhìn chung cuộc sống tạm ổn, gia đạo bình yên ;)
Cho tôi hỏi phía trước còn nhiều chông gai lắm ko? Bao nhiêu tuổi mới đạt được điều Thầy phán?

Có 2 cái nhận ra rõ ràng , cung tài bạch , ko có sự tương thích với tư tưởng và hành động ( Tât.Tuổi )
Cung tật và tuổi ko thể tạo đc cái khung tài bạch như thế kia , giống như lốp xe máy , ko vận hành đc oto .
Nếu giàu , thì cũng do sự nâng đỡ , hoặc từ người khác mà nên , chứ bảo bạn tự gây dựng thì rất khó , dù có đc cũng rất xa chữ giàu .

Muốn biết giàu ảo hay giàu thật , phải xem cái tầm của cung Tinh Thần , và xem năng lực ở cung hành động , nếu khớp với Tài và quan tươi sáng , mới xét là giàu , còn chỉ xét cung Tài có cách hay , mà cái gốc ko có lực , thì cũng chỉ là hữu danh vô thực .
Nhưng bạn cũng may mắn , dù gì nhiều người cũng ko đc như bạn , lo mưu sinh hàng ngày ko xong , nên như bạn cũng coi là 1 lá số ổn .
Em cảm ơn Bác ạ. Nghe xong cũng thấy vui vui
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 09:24, 15/12/22 Ngộ đạo chưa,tôi muốn bỏ vào chùa tu thứ
Về ăn cơm rồi
Về nhà ngủ
😒😒😒😒
🥺🥺🥺🥺
😔😔😔😔
😩😩😩😩
Bác nói gì em ko hiểu ạ?
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

nemy đã viết: 16:23, 16/12/22
Tudotutronghanhphuc đã viết: 09:24, 15/12/22 Ngộ đạo chưa,tôi muốn bỏ vào chùa tu thứ
Về ăn cơm rồi
Về nhà ngủ
😒😒😒😒
🥺🥺🥺🥺
😔😔😔😔
😩😩😩😩
Bác nói gì em ko hiểu ạ?
Em xin lỗi đang nói với Tôn Ngộ Không.
Ngày mới vui vẻ anh :x
Đầu trang

donaltrum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi donaltrum »

la số bình thườngko co gì nôi
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

donaltrum đã viết: 17:28, 16/12/22 la số bình thườngko co gì nôi
Cảm ơn bạn ạ
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

Em sắp toang rồi hôm qua vừa cãi nhau với thầy hiệu trưởng e lỡ tay ném cái gạt tàn thuốc ở bàn họp giáo viên vô đầu thầy huhu
Đầu trang

nemy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nemy »

Congaconga đã viết: 22:40, 22/12/22 Em sắp toang rồi hôm qua vừa cãi nhau với thầy hiệu trưởng e lỡ tay ném cái gạt tàn thuốc ở bàn họp giáo viên vô đầu thầy huhu
Ơ.. thế thì xin lỗi thầy đi chứ, lên đây ai giúp gì được
Đầu trang

Congaconga
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Congaconga »

nemy đã viết: 13:13, 24/12/22
Congaconga đã viết: 22:40, 22/12/22 Em sắp toang rồi hôm qua vừa cãi nhau với thầy hiệu trưởng e lỡ tay ném cái gạt tàn thuốc ở bàn họp giáo viên vô đầu thầy huhu
Ơ.. thế thì xin lỗi thầy đi chứ, lên đây ai giúp gì được
Em vừa nhận quyết định chấm dứt hợp đồng rồi ạ, nghề chọn người anh ạ giờ về kinh doanh với bạn gái hihi, cái nghề rẻ mạt phụ huynh nó đánh em còn thầy hiệu trưởng nhận laptop của họ rồi nên chèn ép em, em chỉ véo tai nó không học thuộc bài thôi ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”