Nhờ các cao nhân luận giúp em lá số mệnh kiếp thân không ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các cao nhân luận giúp em lá số mệnh kiếp thân không ạ.

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 09:47, 20/12/22
Dokhoavan đã viết: 09:43, 20/12/22
Ha Anh Dao đã viết: 13:17, 15/11/22 Lá số em mệnh kiếp thân không như dưới đây ạ. Em có đi xem thầy thì nói kiếp không những người tháng 4/ tháng 10 thì vô luận, tuy nhiên em vẫn có nhiều lo lắng.
Cuộc đời em đến nay cũng có chút ít thành quả tuy nhiên cũng gian nan trắc trở không ít. Nhờ các cao nhân xem giúp em cuộc đời em về sau có tốt đẹp hơn không ạ. Em cũng không mong cầu gì nhiều chỉ mong gia đình và bản thân luôn bình an, khỏe mạnh ạ.
Kiếp Không đó thì xấu rồi, nhưng tinh hệ đi kèm Tử vi Thất sát hữu lực nên cũng hóa giải đỡ lắm.

Cái đáng ngại hơn trong lá số em là cung Quan hội nhiều sao hình tù, trong khi đó lại ham muốn kiếm tiền bằng mọi giá nên dễ dính hình pháp, kiện tụng. Năm nay có thể hai vợ chồng đều dính chuyện này!
Ngày mới vui vẻ anh 😘
Cái này không phải anh đẩy lên em!
Đề nghị admin giải thích giùm hiện tượng này: bài tôi viết từ lâu lắm sao hôm nay tự động đẩy lên lại? Xin cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thanhthanh2022
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thanhthanh2022 »

Dokhoavan đã viết: 09:52, 20/12/22
Tudotutronghanhphuc đã viết: 09:47, 20/12/22
Dokhoavan đã viết: 09:43, 20/12/22
Kiếp Không đó thì xấu rồi, nhưng tinh hệ đi kèm Tử vi Thất sát hữu lực nên cũng hóa giải đỡ lắm.

Cái đáng ngại hơn trong lá số em là cung Quan hội nhiều sao hình tù, trong khi đó lại ham muốn kiếm tiền bằng mọi giá nên dễ dính hình pháp, kiện tụng. Năm nay có thể hai vợ chồng đều dính chuyện này!
Ngày mới vui vẻ anh 😘
Cái này không phải anh đẩy lên em!
Đề nghị admin giải thích giùm hiện tượng này: bài tôi viết từ lâu lắm sao hôm nay tự động đẩy lên lại? Xin cảm ơn!
Chắc bài nó theo tiếng mời gọi của vụ thị phi kiếm tiền bất chấp mà nhảy rồi chú ơi :-O
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Ha Anh Dao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ha Anh Dao »

Các cao nhân có thể luận thêm giúp em về đường công danh, sự nghiệp, tiền tài không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”