Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Ngại quá , đây là là số bạn e . Cũng có tế nhị bên trong nữa . Nên e ko dám nói sâu . Bạn e hiện đang dính vào mối tình sai trái không lối thoát . E chỉ dám hỏi hạn hôn nhân cho bạn . Liệu bạn có được hạnh phúc nếu cố gắng chờ đời tìm kiếm người yêu lí tưởng , hay là cứ yêu không cần cưới hỏi hôn nhân là tốt ạ .
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Mình biết là vậy nên đã nói rõ như comment trên.
Được cảm ơn bởi: LadyR, PhươngLe
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

PhươngLe đã viết: 22:53, 05/01/23 Ngại quá , đây là là số bạn e . Cũng có tế nhị bên trong nữa . Nên e ko dám nói sâu . Bạn e hiện đang dính vào mối tình sai trái không lối thoát . E chỉ dám hỏi hạn hôn nhân cho bạn . Liệu bạn có được hạnh phúc nếu cố gắng chờ đời tìm kiếm người yêu lí tưởng , hay là cứ yêu không cần cưới hỏi hôn nhân là tốt ạ .
Cô này oan gia đấy! Lấy chồng dễ sinh li tử biệt. Làm kế thất lấy chồng lệch trên 12 tuổi may ra tránh được!
Được cảm ơn bởi: LadyR, PhươngLe, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Các thầy nhìn thế nào ra hay thế nhỉ?? Em PhươngLe muh hok nói trước thì em cũng chịu hok đoán ra :P

Bỏ xừ! Bé nhà em cũng cách cục y như này, Thân cư Phu Tham Hoả ở Dần.. lại còn bị Triệt nữa chứ :-S
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tuvilyso111
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tuvilyso111 »

Em cũng góp lá số ạ
Em cao 1m72 , có cằm chẻ ,lông tay ít nhưng lông chân nhiều ,lúc nhỏ e ốm khoảng 48kg, giờ lớn em 62-63 kg gì đó ạ ,da rất trắng ,trên trán bên phải e có nốt ruồi hơi nổi lên, mặt tròn , trán cao , thích coi bói lắm ạ , thích ca hát
E thì không có bằng cấp gì, thi tốt nghiệp cũng rớt luôn , giờ chưa có nghề nghiệp gì ạ
Tập tin đính kèm
74119DAA-32B1-4DA8-A92C-86E421E44DA2.jpeg (299.22 KiB) Đã xem 487 lần
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dokhoavan đã viết: 23:00, 05/01/23
PhươngLe đã viết: 22:53, 05/01/23 Ngại quá , đây là là số bạn e . Cũng có tế nhị bên trong nữa . Nên e ko dám nói sâu . Bạn e hiện đang dính vào mối tình sai trái không lối thoát . E chỉ dám hỏi hạn hôn nhân cho bạn . Liệu bạn có được hạnh phúc nếu cố gắng chờ đời tìm kiếm người yêu lí tưởng , hay là cứ yêu không cần cưới hỏi hôn nhân là tốt ạ .
Cô này oan gia đấy! Lấy chồng dễ sinh li tử biệt. Làm kế thất lấy chồng lệch trên 12 tuổi may ra tránh được!
Cảm ơn anh nhá .
Tụi a nhìn ra cách cục này hay quá .
Cô bạn em lúc trẻ khuôn mặt tròn , đôi mắt mơ màng xinh lắm , vậy mà gần đây giảm cân làm sao mặt bị hóp lại gò má lộ lên cao chót vót . Nhìn vào cảm giác cô độc tội nghiệp , hic . Vậy từ giờ tụi e ko ngăn cản tình cảm kia của nó , kệ nó vậy .
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan, minhquang369, LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

PhươngLe đã viết: 07:25, 06/01/23
Dokhoavan đã viết: 23:00, 05/01/23
Cảm ơn anh nhá .
Tụi a nhìn ra cách cục này hay quá .
Cô bạn em lúc trẻ khuôn mặt tròn , đôi mắt mơ màng xinh lắm , vậy mà gần đây giảm cân làm sao mặt bị hóp lại gò má lộ lên cao chót vót . Nhìn vào cảm giác cô độc tội nghiệp , hic . Vậy từ giờ tụi e ko ngăn cản tình cảm kia của nó , kệ nó vậy .
Đại vận trước ở cung Giáp Dần, Tham lang Hoá lộc nguyên cục gặp Liêm Trinh Hoá lộc đại vận, người đẹp ra, xuân tình rực lửa, chẳng trách các anh nặng gu thích! :))

Qua đại vận này gặp Thái dương hãm, Thái âm hoá kị thì nó giảm sắc
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

LadyR đã viết: 23:14, 05/01/23 Các thầy nhìn thế nào ra hay thế nhỉ?? Em PhươngLe muh hok nói trước thì em cũng chịu hok đoán ra :P

Bỏ xừ! Bé nhà em cũng cách cục y như này, Thân cư Phu Tham Hoả ở Dần.. lại còn bị Triệt nữa chứ :-S
Bm bạn em vẫn bình thường , ba bạn ý xưa là giáo viên . Nhưng vì cs nghỉ dạy phụ mẹ nó buôn bán . Nên không có bồ nhí gì lun ấy vì hiền lắm . Bạn ý cũng được thừa kế 1 căn nhà mặt tiền của bm , gia đình cũng bình thường thui ạ . Chắc cung phuh mẫu này ứng vào nhà chồng hoặc cái khác .
Bạn e nó có xích mích nặng nề với anh trai nó . Nên nó hok muốn về nhà , đi suốt , tối chỉ về ngủ thoy .
Vì thế e mới chú ý cách cục xuất ngoại giúp nó xem khá hơn hok nữa . Hên sao nó còn nghiêm túc với công việc .
Suốt ngày sầu lo , buồn cô đơn .... nên dễ bị mấy tên có kinh nghiệm cao dụ dỗ .
Haizxx C nên chú ý hơn bé nhà c , e thấy nó cứ yếu đuối vì lúc nhỏ được cưng chiều , bảo bọc nghiêm khắc wa thì phải . Trước đây nó đi chơi là 7h tối phải có mặt ở nhà hok là chết với bm nó .
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

minhquang369 đã viết: 22:55, 05/01/23 Mình biết là vậy nên đã nói rõ như comment trên.
Nhờ thầy 369 xem hộ cung phu thê mình với :">
Anh Van bảo sau này mình bị ck bỏ , nuôi con 1 mình :(
Ngừi khác thì nói nhìn Âm linh là tượng người đàn bà cô độc 😥.
Có người thì bảo mình chỉ nên kiếm đứa con , không nên có ck .

Liệu mình có nên lấy ck hok vậy 😊

Cảm ơn thầy :x

Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

PhươngLe đã viết: 16:40, 07/01/23
minhquang369 đã viết: 22:55, 05/01/23
Liệu mình có nên lấy ck hok vậy 😊
Lá này những năm vừa rồi cũng đã trải nghiệm chuyện tình cảm nhiều rồi. Nhưng nếu chưa thành mối nào, thì cũng chúc mừng. Bây giờ nếu muốn lấy chồng thì cũng có thể, lưu ý đừng chê những người đã có vợ, vì như vậy nhiều khi lại hay hơn. Và bạn cũng nên tìm hiểu tâm linh, tôn giáo, phật pháp...như thế sẽ đỡ được cái không hay về tình duyên, ấy là nương theo quan phúc thai toạ nhằm giải bớt tính hung của sát tinh, mặc dù cũng không hề dễ.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc, PhươngLe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”