Lá số của một báo thủ, xin các bác vào giải đáp giúp cháu ạ, cháu cảm ơn.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số của một báo thủ, xin các bác vào giải đáp giúp cháu ạ, cháu cảm ơn.

Gửi bài gửi bởi trungpros »

Cháu xin nói sơ về anh trai có bằng kỹ sư nhưng năm ngoái lại dính vô tài xỉu ba mẹ em phải trả giùm và bị xe ô tông may mắn không bị sao nhưng phải đền một khoảng tiền. Dáng cao 1m75 gầy mặt hơi buồn, học hành tốt, thích đi đây đó. Năm nay lại đồi đi Nhật diện kỹ sư xkld, các bác cho chau hỏi anh cháu có đi thuận lợi không ạ, có nên cho anh con đi không ?. Ba mẹ cháu phân vân quá. Tại phải vay ngân hàng để đóng tiền làm hồ sơ đi, số tiền khá lớn đối với gia đình.
Tập tin đính kèm
076E3446-BF12-4BB5-80D7-AA0EBB86FD0A.jpeg (227.14 KiB) Đã xem 318 lần
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số của một báo thủ, xin các bác vào giải đáp giúp cháu ạ, cháu cảm ơn.

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

trungpros đã viết: 22:27, 24/01/23 Cháu xin nói sơ về anh trai có bằng kỹ sư nhưng năm ngoái lại dính vô tài xỉu ba mẹ em phải trả giùm và bị xe ô tông may mắn không bị sao nhưng phải đền một khoảng tiền. Dáng cao 1m75 gầy mặt hơi buồn, học hành tốt, thích đi đây đó. Năm nay lại đồi đi Nhật diện kỹ sư xkld, các bác cho chau hỏi anh cháu có đi thuận lợi không ạ, có nên cho anh con đi không ?. Ba mẹ cháu phân vân quá. Tại phải vay ngân hàng để đóng tiền làm hồ sơ đi, số tiền khá lớn đối với gia đình.
Nghiệm lý cung phụ mẫu vũ phủ song lộc, bố men giàu cis lớn, ki thì nhiều bất động sản.
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, trungpros
Đầu trang

trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sở Khanh đã viết: 11:20, 25/01/23
trungpros đã viết: 22:27, 24/01/23 Cháu xin nói sơ về anh trai có bằng kỹ sư nhưng năm ngoái lại dính vô tài xỉu ba mẹ em phải trả giùm và bị xe ô tông may mắn không bị sao nhưng phải đền một khoảng tiền. Dáng cao 1m75 gầy mặt hơi buồn, học hành tốt, thích đi đây đó. Năm nay lại đồi đi Nhật diện kỹ sư xkld, các bác cho chau hỏi anh cháu có đi thuận lợi không ạ, có nên cho anh con đi không ?. Ba mẹ cháu phân vân quá. Tại phải vay ngân hàng để đóng tiền làm hồ sơ đi, số tiền khá lớn đối với gia đình.
Nghiệm lý cung phụ mẫu vũ phủ song lộc, bố men giàu cis lớn, ki thì nhiều bất động sản.
Nợ ngân hàng 5 năm nay ạ, nhưng không tới mức nghèo khó, làm nông nên có 4 hecta đất trồng cà phê nên có thể là nhiều ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ.
Đầu trang

trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sở Khanh đã viết: 11:20, 25/01/23
Làm nông nên cũng được 4 hecta đất, cọn bố mẹ giàu thì hiện vẫn nợ ngân hàng nhưng không đến nổi nghèo khổ, Em cảm ơn anh. Đây là lá số em, anh có thể xem cung phụ mẫu của em để có ý kiến khác không
Tập tin đính kèm
tvct2023.png (750.04 KiB) Đã xem 233 lần
Đầu trang

trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các anh các bác cho cháu lời khuyên với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”