Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tqmoon
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Gửi bài gửi bởi tqmoon »

begauhn đã viết: 09:12, 27/01/23
tqmoon đã viết: 10:17, 24/01/23
begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23 Đầu xuân năm mới , kính chúc đại gia đình lý số an khang thịnh vượng , tài lộc đầy nhà !

Bạn bè gần xa , ai còn đang băn khoăn về vận hạn trong năm mới , vui lòng để lại lá số , mình sẽ luận giải trong khả năng !

Tài Bạch
Là cung mà ai cũng đặc biệt chú ý trong dịp đầu xuân , năm nay công ăn việc làm ra sao , thu nhập thế nào , bao h cuộc sống khá lên , là câu hỏi của đại đa số chúng ta .
Vậy cách giàu có , có thể hiện qua cung Tài Bạch mà chúng ta hay xem hay ko ?

Câu trả lời là KHÔNG . Cung tài bạch ko nói lên sự giàu có , nó chỉ nói lên cảm nhận , cảm giác , khả năng thụ hưởng tài lộc của đương số mà thôi .
Nói dễ hiểu , thì bạn để 1 chiếc xe đạp , hay 2 triệu trước mặt , người cung tài đẹp , sẽ cảm nhận bấy nhiêu thật là vui , thật là đầy đủ và mãn nguyện , hp ko gì bằng .
Còn người cung tài xấu hơn , sẽ coi đó là 1 mớ rẻ tiền , giờ này ai đi xe đạp , 2 triệu ko mở nổi 1 quán trà đá , họ ko vui , ko hài lòng . Thì cung tài họ chắc chắn ko đẹp bằng người kia , dù thu nhập họ 10.20tr 1 tháng !

Người cha hôm nay làm đc 100k , ăn cơm hộp 20k , mua bánh cho con 30k , dư 50k để dành , với họ , họ thật vui và đầy đủ , Tài bạch đẹp ư , chính là nó đấy , sự mãn nguyện trong thụ hưởng tài chính , chính là cung Tài Bạch .

Một số trường hợp luận chính xác đc người giàu qua cung Tài bạch , bởi thường thì đa số chỉ mãn nguyện khi nhiều tiền , mà mãn nguyện thì Tài sáng , nhưng cách luận này sẽ sớm phát sinh ra sai số , vì đầy người vẫn thoải mái với thu nhập họ có dù ko nhiều , k hề giàu . Luận theo cách này ko ít người cung tài đẹp , thầy phán giàu mà chờ mãi ko thấy giàu .

Xác minh sự giàu có qua đâu ??

Xét từ gốc , phải xét tại cung tư duy , và cung hành động , chúng ta làm gì muốn thành công , đều phải qua tính toán và hăng say làm việc , 2 cung này cần tứ linh , tứ hóa , và Lộc , riêng hành động đặc biệt cần bộ ấn .
Định hướng tốt , hành động chớp thời cơ , mới là tiền đề của sự giàu có . Và thành công . Tư duy báo sự hanh thông , kế hoạch hoàn hảo , đó chính là khởi nguồn của tài lộc . Giàu nghèo , nằm trong tay chính chúng ta .
Chúc chú năm mới an khang thịnh vượng, vạn điều may ạ. Kính nhờ chú xem giúp cháu tài bạch lá số này ạ
Thân chào tqmoon !

2021 vừa rồi bạn có gặp 1 vài trợ ngại , tuy nhiên 2023 khá hơn , có lộc cũng như công việc học hành , làm ăn có tiến triển , sẽ có 1 số cái mới đc thiết lập trong năm 2023 .
Đất nơi bạn ở ko hợp cung , các sao nhân quả chi phối hành động tương đối nhiều .
Tuy nhiên 2023 cũng là năm cuối của đại vận 16-25 . Từ 2024 bạn nhập vận 26-35 , sẽ tốt đẹp hơn xưa , đây là tím hiệu đáng mừng .
Cháu vừa học xong rồi ạ, nhưng 2023 này cháu tính học ngành khác liệu có ổn không ạ
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Gửi bài gửi bởi begauhn »

tqmoon đã viết: 09:22, 27/01/23
begauhn đã viết: 09:12, 27/01/23
tqmoon đã viết: 10:17, 24/01/23
Chúc chú năm mới an khang thịnh vượng, vạn điều may ạ. Kính nhờ chú xem giúp cháu tài bạch lá số này ạ
Thân chào tqmoon !

2021 vừa rồi bạn có gặp 1 vài trợ ngại , tuy nhiên 2023 khá hơn , có lộc cũng như công việc học hành , làm ăn có tiến triển , sẽ có 1 số cái mới đc thiết lập trong năm 2023 .
Đất nơi bạn ở ko hợp cung , các sao nhân quả chi phối hành động tương đối nhiều .
Tuy nhiên 2023 cũng là năm cuối của đại vận 16-25 . Từ 2024 bạn nhập vận 26-35 , sẽ tốt đẹp hơn xưa , đây là tím hiệu đáng mừng .
Cháu vừa học xong rồi ạ, nhưng 2023 này cháu tính học ngành khác liệu có ổn không ạ
Tất nhiên rồi , bạn hãy tự tin phát triển ước mơ . Đó chính là "1 số cái mới" đc thiết lập ở 2023 , như mình vừa đề cập ở trên !
Được cảm ơn bởi: tqmoon
Đầu trang

Immeee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Immeee »

Chào bác, chúc bác và gia đình năm mới an khang thịnh vượng, mong bác hữu duyên cho em một vài điều trong năm nay với ạ
Tập tin đính kèm
688FE579-268F-421B-8322-25CAF3E0B202.jpeg (225.06 KiB) Đã xem 394 lần
Đầu trang

koxinhlam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi koxinhlam »

Mong bác hữu duyên ạ.
Tập tin đính kèm
Mlyso23.jpg (181.56 KiB) Đã xem 387 lần
Đầu trang

snow white
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi snow white »

begauhn đã viết: 09:05, 27/01/23
snow white đã viết: 04:19, 24/01/23 Screenshot_20230122-233947_Chrome.jpg
Đây b ơi
Thanks b. chúc b 1 năm mới bìn an sức khỏe
Chào snow white !

Lá số của bạn có 2 vấn đề cần lưu ý , 1 là làm ăn , 2 là phu thê , đây là 2 lĩnh vực sẽ khiến bạn lo lắng , vất vả và ko thuận lợi .
2023 gốc tử tức , hạn nhập quan lộc , mã tài , tuế di , bạn sẽ có những cơ hội , biến động và làm ăn tiền tài , tuy nhiên thiên cơ chưa hẳn là thời cơ , mà có thể sẽ là nguy cơ , việc phạm 2 hung sát hạn nặng , kèm bộ sao chỉ sự lâu la trì trệ , bạn nên suy xét kỹ trc mọi nước đi .
Cảm ơn b nhiều.chúc b nhiều sức khỏe và niềm vui
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

hbangvip đã viết: 11:22, 24/01/23 Năm mới chúc bác sức khoẻ bác xem cho em với ạ.
Thân chào hbangvip !

Vận hiện tại của bạn ko đến nỗi nào , tuy nhiên bị phá cách giai đoạn đầu , từ năm bạn 31 tuổi , tức năm 2021 tới nay , bạn đã phải trải qua ko ít sóng gió .
Cung quan lộc ko mấy thuận lợi , dù rằng có lộc và sao thanh danh , nhưng thức tế bấp bênh và tiềm ẩn nhiều cái xấu .
Sang vận 34-43 ( 2024 ) , bạn bước vào 1 giai đoạn mới , mang tính thay đổi nhiều cái , sẽ khó khăn bước đầu , cũng mất vài năm , sau đó ổn dần .
Tuy nhiên từ 44 trở đi , tiền bạc tài lộc làm ăn , đi liền rủi ro hơn bao h hết , bạn nên cân nhắc kỹ trong sự nghiệp .
Ngoài ra phúc đức , họ hàng , mồ mả ko thuận do nợ cung , điền trạch cũng vậy !
Được cảm ơn bởi: hbangvip
Đầu trang

himself
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi himself »

Chúc bác năm mới nhiều hạnh phúc, mong được hữu duyên xem vận hạn ,nhiều trang lấy lá số đổi em sinh ngày 28 âm, còn trang mình là 29 nên không biết có ảnh hưởng kết quả không nữa :)
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Biluoc đã viết: 12:07, 24/01/23
begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23 Đầu xuân năm mới , kính chúc đại gia đình lý số an khang thịnh vượng , tài lộc đầy nhà !

Bạn bè gần xa , ai còn đang băn khoăn về vận hạn trong năm mới , vui lòng để lại lá số , mình sẽ luận giải trong khả năng !

Tài Bạch
Là cung mà ai cũng đặc biệt chú ý trong dịp đầu xuân , năm nay công ăn việc làm ra sao , thu nhập thế nào , bao h cuộc sống khá lên , là câu hỏi của đại đa số chúng ta .

Câu trả lời là KHÔNG . Cung tài bạch ko nói lên sự giàu có , nó chỉ nói lên cảm nhận , cảm giác , khả năng thụ hưởng tài lộc của đương số mà thôi .
Nói dễ hiểu , thì bạn để 1 chiếc xe đạp , hay 2 triệu trước mặt , người cung tài đẹp , sẽ cảm nhận bấy nhiêu thật là vui , thật là đầy đủ và mãn nguyện , hp ko gì bằng .
Còn người cung tài xấu hơn , sẽ coi đó là 1 mớ rẻ tiền , giờ này ai đi xe đạp , 2 triệu ko mở nổi 1 quán trà đá , họ ko vui , ko hài lòng . Thì cung tài họ chắc chắn ko đẹp bằng người kia , dù thu nhập họ 10.20tr 1 tháng !

Người cha hôm nay làm đc 100k , ăn cơm hộp 20k , mua bánh cho con 30k , dư 50k để dành , với họ , họ thật vui và đầy đủ , Tài bạch đẹp ư , chính là nó đấy , sự mãn nguyện trong thụ hưởng tài chính , chính là cung Tài Bạch .

Một số trường hợp luận chính xác đc người giàu qua cung Tài bạch , bởi thường thì đa số chỉ mãn nguyện khi nhiều tiền , mà mãn nguyện thì Tài sáng , nhưng cách luận này sẽ sớm phát sinh ra sai số , vì đầy người vẫn thoải mái với thu nhập họ có dù ko nhiều , k hề giàu . Luận theo cách này ko ít người cung tài đẹp , thầy phán giàu mà chờ mãi ko thấy giàu .

Xét từ gốc , phải xét tại cung tư duy , và cung hành động , chúng ta làm gì muốn thành công , đều phải qua tính toán và hăng say làm việc , 2 cung này cần tứ linh , tứ hóa , và Lộc , riêng hành động đặc biệt cần bộ ấn .
Định hướng tốt , hành động chớp thời cơ , mới là tiền đề của sự giàu có . Và thành công . Tư duy báo sự hanh thông , kế hoạch hoàn hảo , đó chính là khởi nguồn của tài lộc . Giàu nghèo , nằm trong tay chính chúng ta .
Gửi gấu lá số tử vi xem đầu năm
Chào Bí !
Giai đoạn 15-24 xấu thì đã qua rồi , hồi ấy chắc bạn chịu thiệt với đời lắm .
25-34 thì khá hơn xưa , vùng lên đc rồi , đây là giai đoạn thiết lập nhiều cái mới .
35 - 44 thì khá thất bại , thôi bàn gần thế đã !!!
Được cảm ơn bởi: Biluoc
Đầu trang

Mintleaf
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mintleaf »

begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23
Chúc Begauhn năm mới an khang, nhiều sức khỏe và may mắn 🌱
Nhờ bạn xem vận hạn năm 2023 giúp mình ạ. Cám ơn bạn rất nhiều ☺️
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Miâ đã viết: 12:08, 24/01/23

Tài Bạch

Tài bạch có thiên không mong bạn xem giúp mình năm 2023 ạ
Chào Mia .
Giai đoạn 14-23 của bạn khá mờ nhạt , nỗ lực và tìm kiếm danh vọng cũng nhiều , nhưng chưa có gì lấy làm bền vững .
Từ 24-33 thì lại đẹp , có tài lộc hơn xưa .
2023 là năm tươi sáng với bạn , năm nay tiểu vận nhâp phu thê !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”