Nhờ các cao thủ giải hộ em lá này với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Demi349
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao thủ giải hộ em lá này với

Gửi bài gửi bởi Demi349 »

Hiện tại em mới tốt nghiệp ngành cntt, kiếm tiền thì linh tinh từ nhiều việc vặt ( chủ yếu từ ngành tài chính) nhưng không muốn đi làm lắm. Tình duyên thì lận dận quá. Em cám ơn nhìu ạ
Tập tin đính kèm
Hjh.jpg (182.96 KiB) Đã xem 638 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các cao thủ giải hộ em lá này với

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Demi349 đã viết: 00:19, 19/03/23 Hiện tại em mới tốt nghiệp ngành cntt, kiếm tiền thì linh tinh từ nhiều việc vặt ( chủ yếu từ ngành tài chính) nhưng không muốn đi làm lắm. Tình duyên thì lận dận quá. Em cám ơn nhìu ạ
Bạn còn nốt 12 năm nữa để hoàn thành chu kỳ trả nợ cung .
Nếu làm tốt sau này bạn có thể độc lập tài chính , thậm trí đi đây đi đó .
Tuy nhiên trong 12 năm còn lại này nếu bạn trả sót . Bạn sẽ trắc trở công danh , tài chính , bạn khó tạo ra đc sự chủ động .
Khi ấy phu thê sẽ kéo bạn lên , rồi bạn sẽ gặp họ , họ giúp bạn có 1 hướng đi mới sáng hơn .
Nhưng ko lâu sau đó , bạn phải đối mặt với 2 sự lựa chọn ,la ở bên gd vợ con , hay đi xa phát triển .
Quyết định này sẽ khiến bạn đi lên hoặc mãi mãi mất tất cả .
Bạn thắc mắc nên chọn gì ? Khi ấy bạn sẽ biết , can thiệp quá sâu nói cho bạn , thực tế chỉ khiến bạn mang thêm nợ mà thôi .
Được cảm ơn bởi: Demi349
Đầu trang

Demi349
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 09:15, 20/03/23
Demi349 đã viết: 00:19, 19/03/23 Hiện tại em mới tốt nghiệp ngành cntt, kiếm tiền thì linh tinh từ nhiều việc vặt ( chủ yếu từ ngành tài chính) nhưng không muốn đi làm lắm. Tình duyên thì lận dận quá. Em cám ơn nhìu ạ
Bạn còn nốt 12 năm nữa để hoàn thành chu kỳ trả nợ cung .
Nếu làm tốt sau này bạn có thể độc lập tài chính , thậm trí đi đây đi đó .
Tuy nhiên trong 12 năm còn lại này nếu bạn trả sót . Bạn sẽ trắc trở công danh , tài chính , bạn khó tạo ra đc sự chủ động .
Khi ấy phu thê sẽ kéo bạn lên , rồi bạn sẽ gặp họ , họ giúp bạn có 1 hướng đi mới sáng hơn .
Nhưng ko lâu sau đó , bạn phải đối mặt với 2 sự lựa chọn ,la ở bên gd vợ con , hay đi xa phát triển .
Quyết định này sẽ khiến bạn đi lên hoặc mãi mãi mất tất cả .
Bạn thắc mắc nên chọn gì ? Khi ấy bạn sẽ biết , can thiệp quá sâu nói cho bạn , thực tế chỉ khiến bạn mang thêm nợ mà thôi .
Cảm ơn anh nhiều ạ, có gì a luận thêm công việc công việc, trả nợ cung là sao ạ
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Bạn làm bên ngân hàng bảo hiểm hay gì.
Số nè đất cát giấy tờ cũng dễ bị lừa lắm nè, coi cẩn thận chú ý, thường mua đất dính quy hoạch, tranh chấp, góp vốn bị lừa mất, kị cho vay.
Dưới bạn còn có 1 cô em gái rất xinh nhưng tình duyên cũng lận đận.
Đầu trang

Demi349
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 19:30, 25/03/23 Bạn làm bên ngân hàng bảo hiểm hay gì.
Số nè đất cát giấy tờ cũng dễ bị lừa lắm nè, coi cẩn thận chú ý, thường mua đất dính quy hoạch, tranh chấp, góp vốn bị lừa mất, kị cho vay.
Dưới bạn còn có 1 cô em gái rất xinh nhưng tình duyên cũng lận đận.
M làm bên đầu tư tài chính cũng chỉ là job tự do. Công nhận là kỵ cho vay, mình có 1 chị cưới cũng muộn.
Đầu trang

EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

Lá số có khuynh hướng an phận là đẹp rồi.
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn Demi349 thân .
Bạn mệnh kim , mệnh đóng tại cung Tý là tử địa , không thuận , nhưng có Cát tinh ( Thiên lương vượng ) phù trì đắc lực sinh ra bản Mệnh và khắc cung an Mệnh lại hóa ra kỳ công và tốt .
Thân đóng tại cung Thân là được cường địa , thuận , nhưng có Tuần án ngữ thì thì lại không thuận , chuyển tốt thành xấu .
Bạn có : Mệnh tốt , Thân xấu là người có tài đức , nhưng không được hưởng thụ , vì không có cơ hội để thi thố tài năng , nên dễ sinh bất đắc chí , bất mãn , oán hận , hoặc được hưởng thụ thì cũng chậm muộn và ngắn ngủi .
Bạn là người dễ tin người , sống theo bè phái , vây cánh và máy móc , là người sử dụng tình cảm trong hành động , nên hay giận hờn , dễ bị u-mê , vướng mắc , tình cảm đôi khi không đạt được ranh giới .
Bạn có Mệnh : Thiên lương (V) , Thiên lương là 1 trong 4 chính tinh rất tốt tính :
" Phủ , Tướng , Đồng , Lương tinh tối hảo " .
Bạn có vóc dáng cao , thon đẹp , không mập nhưng rắn chắc , mặt trái xoan thanh tú , phúc hậu , khôi ngô .
Thiên lương (V) là : " ấm tinh " có nhiều nghĩa , như : " tiêu tan giải ách " , bao hàm ý vị như có nạn tai trước rồi mới hóa giải .
Cho nên ắt sẽ trải qua nguy khó rồi mới bình an , bị bệnh rồi mới khỏi bệnh , không có chỗ nhờ cậy rồi mới được người ta phù trợ , giúp đỡ .
Đầu trang

Demi349
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dunglanchin đã viết: 18:40, 27/03/23

Bạn Demi349 thân .
Bạn mệnh kim , mệnh đóng tại cung Tý là tử địa , không thuận , nhưng có Cát tinh ( Thiên lương vượng ) phù trì đắc lực sinh ra bản Mệnh và khắc cung an Mệnh lại hóa ra kỳ công và tốt .
Thân đóng tại cung Thân là được cường địa , thuận , nhưng có Tuần án ngữ thì thì lại không thuận , chuyển tốt thành xấu .
Bạn có : Mệnh tốt , Thân xấu là người có tài đức , nhưng không được hưởng thụ , vì không có cơ hội để thi thố tài năng , nên dễ sinh bất đắc chí , bất mãn , oán hận , hoặc được hưởng thụ thì cũng chậm muộn và ngắn ngủi .
Bạn là người dễ tin người , sống theo bè phái , vây cánh và máy móc , là người sử dụng tình cảm trong hành động , nên hay giận hờn , dễ bị u-mê , vướng mắc , tình cảm đôi khi không đạt được ranh giới .
Bạn có Mệnh : Thiên lương (V) , Thiên lương là 1 trong 4 chính tinh rất tốt tính :
" Phủ , Tướng , Đồng , Lương tinh tối hảo " .
Bạn có vóc dáng cao , thon đẹp , không mập nhưng rắn chắc , mặt trái xoan thanh tú , phúc hậu , khôi ngô .
Thiên lương (V) là : " ấm tinh " có nhiều nghĩa , như : " tiêu tan giải ách " , bao hàm ý vị như có nạn tai trước rồi mới hóa giải .
Cho nên ắt sẽ trải qua nguy khó rồi mới bình an , bị bệnh rồi mới khỏi bệnh , không có chỗ nhờ cậy rồi mới được người ta phù trợ , giúp đỡ .
Em cảm ơn a đã nhận xét đầy đủ như vậy ạ, đối với mệnh này thì nên làm những công việc gì thì sẽ tốt nhất ạ,
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Lúc nhỏ bạn đã bị bỏng lửa hay điện giật lần nào chưa.
Bạn làm bên forex hay futures gì đúng hk.
Đầu trang

Demi349
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 19:00, 28/03/23 Lúc nhỏ bạn đã bị bỏng lửa hay điện giật lần nào chưa.
Bạn làm bên forex hay futures gì đúng hk.
Hồi nhỏ có nghịch 1 tý pháo hoa may là có BM ở đó nên không sao, điện giật thì e chưa ạ. E làm bên đầu tư chứ không chuyên đầu cơ - chủ yếu là phân tích và viết bài đề xuất đầu tư ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”