Ai giải đáp đc thằng tử phá, xứng đáng bậc thầy cao thủ🤪🤪🤪

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ai giải đáp đc thằng tử phá, xứng đáng bậc thầy cao thủ🤪🤪🤪

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Tự nhận lắm tài nhiều tật
Đa nghề đa bông
Tham mê vật chất
Mê gái mê trai
Em nào xinh vẫn thích
Anh đang ế vk 34 mùa xuân
Thích thì dô ta
37 21 lần 🤪🤪🤪
Tập tin đính kèm
Hiệp 2023.jpg
Hiệp 2023.jpg (258.51 KiB) Đã xem 600 lần
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ai giải đáp đc thằng tử phá, xứng đáng bậc thầy cao thủ🤪🤪🤪

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Ls theo tuổi canh
Thiên đồng hóa khoa
Thái âm hóa kỵ
Tập tin đính kèm
hiệp 2023.jpg
hiệp 2023.jpg (124.26 KiB) Đã xem 597 lần
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Up bài mong gặp người hữu duyên tương ngộ.....để đột phá lên 1 cảnh giới mới của......nơi chỉ có a và em 🥴🥴🥴😍😍😍😁😁😁🤪🤪🤪
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

Đăng bài giúp anh! Chúc anh được nhiều thầy xem nha
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Li kim hoa đã viết: 08:18, 21/03/23 Đăng bài giúp anh! Chúc anh được nhiều thầy xem nha
Cảm ơn bạn!!!
Cách đây mấy năm về trước có duyên xem cho bạn, nhưng quên mất 😁😁😁😁🤪🤪🤪🤪
Không biết hiện tại bạn ra sao rùi.
Gia đình, công việc ntn ạ???
A men a men!!!😘😘😘
Được cảm ơn bởi: Li kim hoa
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kbakdm đã viết: 09:29, 21/03/23
Li kim hoa đã viết: 08:18, 21/03/23 Đăng bài giúp anh! Chúc anh được nhiều thầy xem nha
Cảm ơn bạn!!!
A men a men!!!😘😘😘
:D dạ ko sao đâu a! Chắc nhiều người quá anh ko nhớ là chuyện thường mà! Cviec thì em vẫn thế nhưng Ck em bảo nghỉ việc rồi chuẩn bị ra làm riêng 1 phần lo lắng cho sức khỏe em kém nữa. Cviec qC của em đứng kiểm hàng làm em hay đau nhức chân a ! Ck em còn đang mạo hiểm đầu tư anh a! Vk Ck em chỉ cãi nhau chuyện vụn văt mà bố mẹ với em trai em sức khỏe kém hẳn! Anh vẫn khỏe chứ
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Li kim hoa đã viết: 13:27, 21/03/23
Cảm ơn bạn!!!
A men a men!!!😘😘😘
:D dạ ko sao đâu a! Chắc nhiều người quá anh ko nhớ là chuyện thường mà! Cviec thì em vẫn thế nhưng Ck em bảo nghỉ việc rồi chuẩn bị ra làm riêng 1 phần lo lắng cho sức khỏe em kém nữa. Cviec qC của em đứng kiểm hàng làm em hay đau nhức chân a ! Ck em còn đang mạo hiểm đầu tư anh a! Vk Ck em chỉ cãi nhau chuyện vụn văt mà bố mẹ với em trai em sức khỏe kém hẳn! Anh vẫn khỏe chứ
Mình có lục tìm lại tài liệu, đã tìm thấy thông tin cá nhân bao gồm cả chỉ tay, nhân tướng......giờ đây khi xem lại mình mới thấy cái thời 2019 mình xem cho bạn sai .
Có lẽ cơ duyên đã đưa bạn đến gặp mình lần nữa để sửa chữa lỗi lầm năm xưa. Lúc đó mình trẻ người non dại, vẫn còn háo thắng... Luôn luôn tự cho là đúng. Giờ đây lớn rồi, nhận lỗi sai, cũng may ông trời thương tình cho mình cơ hội đc gặp lại bạn lần nữa. Để sửa chữa lỗi lầm năm xưa 2019.
CHÂN THÀNH XIN LỖI BẠN!!! 🙏🙏🙏🙏
Mình up 2 ls lên đây để chiêm nghiệm lại !!!

1,Xét hạn 2022, mọi sự hay dở trong năm có liên quan tới gia đình, đặc biệt hơn là bố mẹ, ace ruột trong nhà tất có chuyện xảy ra trong năm. Có dấu hiệu di chuyển nhiều. Có tang chế . công việc trong năm nhìn chung ổn, hễ có chuyện xảy ra là lại có quý nhân phù trợ đứng ra giúp đỡ, giải quyết mọi rắc rối???

2,2021, bạn lấy chồng (đoán)???

3, Trong vấn đề công việc bạn có nhiều cơ hội kiếm ra tiền, nhưng số tiền đó rất ít , thua kém hơn nhiều so với số tiền chồng bạn làm hao tiền??? Có phải từ khi bạn lấy chồng xong, chồng bạn luôn là người làm cho gia đình hao tiền nhiều không??? Số tiền mất di là khá lớn ,hơn cả số tiền mà bạn kiếm ra đc may mắn có đc ???

4, bố mẹ bạn có sảy thai phá thai đứa con nào không ạ??? Nếu có thì là con thứ mấy trong nhà???

5,chồng bạn là con đầu hay con thứ mấy trong gia đình??? Bố mẹ ck bạn sinh đc bao nhiêu ace??? Có sảy thai phá thai đứa nào không???

6, hiện tại chồng bạn làm công việc gì vậy???

Bạn phản hồi giúp mình xem sao ạ!!!

P/s: mình up cả 1 chút thông tin cá nhân của bạn nữa nhé !!! Không up nhân tướng, chỉ tay 😁😁😁.
Tập tin đính kèm
A (2).jpg
A (2).jpg (182.01 KiB) Đã xem 354 lần
A (1).jpg
A (1).jpg (182.81 KiB) Đã xem 354 lần
Sửa lần cuối bởi Kbakdm vào lúc 00:41, 22/03/23 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Thông tin cá nhân bạn Li kim hoa thời 2019 cung cấp :

Gia đình mình có 4 người và mình là chị! Mình có 1 đứa em trai nhưng bị bệnh, ko lao động được. Mình làm KCS chuyên kiểm ví cao cấp. Trước đến giờ mình chưa yêu ai quá nhiều như người yêu hiện tại bạn à!

Hình dáng của mình: Da tráng xanh, mập, lùn, cận 5 độ :). Tính ít nói khô khan, cổ hủ. Mắc nhiều bệnh về tiêu hoá, dị ứng, hay mất ngủ...., tay chân có sẹo.

2017: làm công nhân may sau mình nghỉ bạn à
2018: kiểm hàng nhưng cty phá sản nên nghỉ
2019: kiểm hàng đến giờ! Cviec của mình ko thuận lợi hay bi la mắng, bắt bẻ lỗi, nói chung ko ai ưa mình! Nhưng KCS khác hay được lòng công nhân, sếp hơn mình, hay bị đánh giá là chậm, ngơ! Haiz------

Khẳng định với bạn mọi thứ là chuẩn vì mẹ mình là hộ lí nên mọi giờ giấc đều kĩ hết bạn à! Giờ sinh từ 8-8h30 ko thế nào hơn bạn à!
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Lá số chồng bạn li kim hoa
Tập tin đính kèm
Ck li kim hoa.jpg
Ck li kim hoa.jpg (183.89 KiB) Đã xem 343 lần
36443NFR.jpg (182.59 KiB) Đã xem 343 lần
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kbakdm đã viết: 00:13, 22/03/23
Li kim hoa đã viết: 13:27, 21/03/23
Mình có lục tìm lại tài liệu, đã tìm thấy thông tin cá nhân bao gồm cả chỉ tay, nhân tướng......giờ đây khi xem lại mình mới thấy cái thời 2019 mình xem cho bạn sai .
Có lẽ cơ duyên đã đưa bạn đến gặp mình lần nữa để sửa chữa lỗi lầm năm xưa. Lúc đó mình trẻ người non dại, vẫn còn háo thắng... Luôn luôn tự cho là đúng. Giờ đây lớn rồi, nhận lỗi sai, cũng may ông trời thương tình cho mình cơ hội đc gặp lại bạn lần nữa. Để sửa chữa lỗi lầm năm xưa 2019.
CHÂN THÀNH XIN LỖI BẠN!!! 🙏🙏🙏🙏
Mình up 2 ls lên đây để chiêm nghiệm lại !!!

1,Xét hạn 2022, mọi sự hay dở trong năm có liên quan tới gia đình, đặc biệt hơn là bố mẹ, ace ruột trong nhà tất có chuyện xảy ra trong năm. Có dấu hiệu di chuyển nhiều. Có tang chế . công việc trong năm nhìn chung ổn, hễ có chuyện xảy ra là lại có quý nhân phù trợ đứng ra giúp đỡ, giải quyết mọi rắc rối???
- bố em bị covid, em với chồng cũng bị a! Mà em trai em sau đợt bệnh tiêu hoá đợt rồi nó bị lão hoá nhanh chóng! Trong năm covid vừa rồi có tang nhưng ko phải của nhà em mà là của những nhà mà làm dâu rể trong họ nhà em! Quý nhân cũng chỉ giúp trong cviec được chút ít mà vì áp lực với Ck em thấy vậy bảo em nghỉ a
2,2021, bạn lấy chồng (đoán)??? -Uhm , em lấy Ck 9/2021

3, Trong vấn đề công việc bạn có nhiều cơ hội kiếm ra tiền, nhưng số tiền đó rất ít , thua kém hơn nhiều so với số tiền chồng bạn làm hao tiền??? Có phải từ khi bạn lấy chồng xong, chồng bạn luôn là người làm cho gia đình hao tiền nhiều không??? Số tiền mất di là khá lớn ,hơn cả số tiền mà bạn kiếm ra đc may mắn có đc ???
- cơ hội kiếm tiền của em cũng ít a! Làm lúc nào có lúc đó a! Ck em làm hao tiền nhưng tiền đó không phải của em mà là vì đầu tư a nhưng cũng không hụt nhiều. Mọi chuyện vẫn trong tầm kiểm soát! Vì em có góp tiền làm chung nên sẽ can thiệp ko để xảy ra tình hình xấu. Em có thể cảm giác được chút
4, bố mẹ bạn có sảy thai phá thai đứa con nào không ạ??? Nếu có thì là con thứ mấy trong nhà???- mẹ em có phá 2 đứa, chưa được 1 tháng tuổi vì sợ sinh ra sức khỏe kém, chậm phát triển a, bác sĩ cũng đã từng nói thế. Đứa bị phá là đứa thứ 2, 4

5,chồng bạn là con đầu hay con thứ mấy trong gia đình??? Bố mẹ ck bạn sinh đc bao nhiêu ace??? Có sảy thai phá thai đứa nào không??? Ck em là con trưởng, nhà có 2 anh em! Mẹ Ck em bị sảy 1 a

6, hiện tại chồng bạn làm công việc gì vậy??? - Ck mình đang làm giám sát mà giờ nghỉ để làm đầu tư a. Từ lúc lấy Ck mình ooms đi Ck mập ra trái với trước khi cưới a

Bạn phản hồi giúp mình xem sao ạ!!!

P/s: mình up cả 1 chút thông tin cá nhân của bạn nữa nhé !!! Không up nhân tướng, chỉ tay 😁😁😁.
Mà mình up bài phụ bạn ai ngờ lại xem cho mình :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”