Ai giải đáp đc thằng tử phá, xứng đáng bậc thầy cao thủ🤪🤪🤪

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ai giải đáp đc thằng tử phá, xứng đáng bậc thầy cao thủ🤪🤪🤪

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

EinEMC2 đã viết: 15:37, 20/03/23
Kbakdm đã viết: 10:28, 18/03/23 Tự nhận lắm tài nhiều tật
Đa nghề đa bông
Tham mê vật chất
Mê gái mê trai
Em nào xinh vẫn thích
Anh đang ế vk 34 mùa xuân
Thích thì dô ta
37 21 lần 🤪🤪
Nhật chủ Canh kim sinh tháng Sửu hàn lạnh, khắp bàn là thổ ướt lấy Đinh Hỏa Quan tinh làm dụng thần điều hậu, cốt để âm dương cân bằng!!! :D
Cảm ơn thầy đã ghé qua.
Con đọc như vậy không hiểu gì cả😁😁😁
Thầy có thể nói dễ hiểu hơn chút đc không ạ??? Mấy câu này của thầy chắc chỉ dành cho người chuyên ngành tứ trụ thôi ạ. Con chịu thua ạ🤪🤪🤪
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

Quan tinh là dụng nên sẽ thích hợp làm công ăn lương. Ngoài ra Quan tinh thuộc Hỏa nên có thể làm những ngành nghề liên quan như tâm lý, văn hóa, văn nghệ,...
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

EinEMC2 đã viết: 18:54, 20/03/23 Quan tinh là dụng nên sẽ thích hợp làm công ăn lương. Ngoài ra Quan tinh thuộc Hỏa nên có thể làm những ngành nghề liên quan như tâm lý, văn hóa, văn nghệ,...
Thầy ơi, làm công ăn lương thì có thể hợp đc .... Còn mấy nghề liên quan kia chắc không hợp rùi thầy ạ....
Thầy xem giùm con khi nào con gặp vk 2 và kết hôn ạ??? Khi nào con bắt đầu có công danh sự nghiệp ổn định ạ???
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Quý Huệ »

Tôi thấy số này không hề kém, vận cũng đang tương đối ổn. Lang thang trên đây làm gì?
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Quý Huệ đã viết: 14:04, 22/03/23 Tôi thấy số này không hề kém, vận cũng đang tương đối ổn. Lang thang trên đây làm gì?
Thầy có nhầm không ạ.
Con chưa vk con ạ, đã 1 lần vk.
Con vẫn ăn bám bố mẹ ạ.
Công việc quán cắt tóc nam nhỏ lương 500k-900k/1 tháng + quản lý 4-5 phòng trọ của gia đình......thầy nhìn thấy vận tương đối ổn chỗ nào ạ???🤔🤔🤔🤔
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Kbakdm đã viết: 14:13, 22/03/23
Quý Huệ đã viết: 14:04, 22/03/23 Tôi thấy số này không hề kém, vận cũng đang tương đối ổn. Lang thang trên đây làm gì?
Thầy có nhầm không ạ.
Con vẫn ăn bám bố mẹ ạ.
Công việc quán cắt tóc nam nhỏ lương 500k-900k/1 tháng + quản lý 4-5 phòng trọ của gia đình......thầy nhìn thấy vận tương đối ổn chỗ nào ạ???🤔🤔🤔🤔
Góc nhìn của tôi, đúng số thì không kém, đặc biệt là sinh vào giờ Hợi như thế này. 500k-900k/ tháng, bạn sống ở đâu mà có mức lương này? Tất nhiên, Đời người có chỗ ăn, chỗ ở tốt, đã là không kém.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Quý Huệ đã viết: 14:33, 22/03/23
Kbakdm đã viết: 14:13, 22/03/23
Thầy có nhầm không ạ.
Con vẫn ăn bám bố mẹ ạ.
Góc nhìn của tôi, đúng số thì không kém, đặc biệt là sinh vào giờ Hợi như thế này. 500k-900k/ tháng, bạn sống ở đâu mà có mức lương này? Tất nhiên, Đời người có chỗ ăn, chỗ ở tốt, đã là không kém.

=> LÀM CAO NHÂN ẨN CƯ NUÔI CHÓ MÈO , CHĂM SÓC CÂY CẢNH LÀ TỐT RÙI ĐÚNG KHÔNG Ạ.
Quán cắt tóc nam nhỏ trong làng thầy ạ.
Thầy đã bảo số con không kém .
Con muốn thỉnh giáo thầy mấy câu hỏi này, mong thầy giải đáp giúp ạ, nói chung càng chi tiết càng tốt ạ:

1, năm nào thì con lấy vợ 2 ạ??? Thầy có thể miêu tả thân hình , tính cách, công việc.... Của vk 2 con không ạ???

2, Đến năm nào thì lương của con lên tầm 10triệu /1 tháng thầy ạ??? Tại vì hiện tại lương thấp quá, vẫn ăn bám bố mẹ, lấy vk xong ,sợ không có tiền lo cho vk con, bỉm sữa các kiểu con đà điểu thầy ạ.

3, con có đc 1 người xem chỉ tay , nói con 2 lần thay đổi công việc. Con từng đi làm công nhân ở cty bánh kẹo, sau đó chuyển sang nghề cắt tóc + quản lý nhà trọ. Thầy có nghĩ con sẽ chuyển việc lần nữa không ạ??? Và lá số của con có định hướng con làm nghề gì hợp không??? Dẫu biết rằng Nghề chọn người, người khó chọn nghề (tỉ lệ ít người làm ngược lại).

4, thầy có thể nói sơ qua về vận hạn 10 hiện tại và hạn 2023 đc không ạ??? Chi tiết nhất ạ.

Con cảm ơn thầy ạ!!!
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

1. Khoảng 2 năm 24, 25 là thấy.

2. Lấy vợ xong là lên.

3. Làm thầy hoặc dạy học. Số này không phải cực khổ thân thể.

4. Phạm vi này thì tôi k nói nhiều. Tôi k có duyên với bạn. 2023 này gia đạo kém, có dạng tình cảm ngắn, k đi đến đâu.
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Quý Huệ đã viết: 09:27, 23/03/23 1. Khoảng 2 năm 24, 25 là thấy.

2. Lấy vợ xong là lên.

3. Làm thầy hoặc dạy học. Số này không phải cực khổ thân thể.

4. Phạm vi này thì tôi k nói nhiều. Tôi k có duyên với bạn. 2023 này gia đạo kém, có dạng tình cảm ngắn, k đi đến đâu.
Cảm ơn thầy rất nhiều ạ.
Con dự tính 2023 lấy vk, 2024 sinh con là song thai 1 trai 1 gái thầy ạ🤪🤪🤪🤪🤣🤣🤣🤣🤣😂😂😂

Thầy làm ơn làm phước cho con hỏi 1 câu cuối 🙏🙏🙏🙏
Lá số tứ trụ của con thì dụng thần, hỷ thần, kỵ thần là gì ạ??? Cảm ơn thầy ạ!!!🙏🙏🙏🙏
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Kbakdm đã viết: 09:42, 23/03/23
Cảm ơn thầy rất nhiều ạ.
Con dự tính 2023 lấy vk, 2024 sinh con là song thai 1 trai 1 gái thầy ạ🤪🤪🤪🤪🤣🤣🤣🤣🤣😂😂😂

Thầy làm ơn làm phước cho con hỏi 1 câu cuối 🙏🙏🙏🙏
Lá số tứ trụ của con thì dụng thần, hỷ thần, kỵ thần là gì ạ??? Cảm ơn thầy ạ!!!🙏🙏🙏🙏
Nếu đã tính toán được như vậy rồi thì rất tốt, mấy cái tôi đoán trên nó cũng không có ý nghĩa lắm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”