Kiếp trước tôi là ai? Tôi làm gì sai? Tôi cần làm gì để sửa sai? Cảm ơn các anh các chị

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vubaduc_hungyen
Chính thức
Chính thức

Re: Kiếp trước tôi là ai? Tôi làm gì sai? Tôi cần làm gì để sửa sai? Cảm ơn các anh các chị

Gửi bài gửi bởi vubaduc_hungyen »

十面埋伏 đã viết: 20:42, 27/03/23
vubaduc_hungyen đã viết: 19:51, 27/03/23
十面埋伏 đã viết: 18:24, 27/03/23 À, có người dùng bộ thiên quan thiên phúc trong tử vi xem đc cái này đấy.
Vấn đề là: Ko ai thức tỉnh đc kiếp trước rồi quay lại kể chuyện để nghiệm lý xem cách xem như vậy là sai hay đúng.

Cho nên, tạm gác chuyện xem theo cách đó lại và coi như câu chuyện trà dư tửu lậu thôi :)

Kiếp trước bạn là quân nhân, đồng đội ( bạn thân, chiến hữu) bị vây hãm ở 1 chỗ, cầu cứu bạn nhưng bạn thất hứa, ko tới cứu đồng đội như đã ước hẹn. Nên kiếp này bạn cũng sẽ bị vây ở 1 chỗ và ko ai tới cứu. :)

Sửa thì ( theo cách xem của họ) là ít hứa thôi, mà đã hứa gì với ai thì dù mưa bão gió hay thiệt thòi thì cũng phải làm cho đc.

Cái này thì đúng rõ ràng rồi, các cụ bảo: chữ tín đáng giá ngàn vàng, nên dù xem kiếp trước có sai thì lời khuyên vẫn đúng :))
Dạ vâng ạ. Hiện tại em cũng là người nói được và cố gắng là cho được ạ.
Cũng cảm ơn anh, ng ta bảo tiền kiếp gây nhiều ác nghiệp. Đến giờ còn lận đần duyên tình lắm anh ạ. Em muốn hỏi xem mình có sai gì mà tình duyên em chậm quá vậy.
Anh nhìn được anh chỉ cho em để em sửa sai. Hiện tại, em có ăn chạy 1 chút và tu tập 1 phần anh ạ
Cảm ơn anh
Hay đồng đội kiếp trước của bạn là nữ, hứa cưới rồi chạy làng :))

Tôi đùa đấy. =))
Quan tâm kiếp trước hay quá khứ sai đúng làm gì? Vì có sửa đc đâu. Tương lai sống thật tốt là ok.

Lá này 2021 có hạn hỷ mà nhỉ? Cô bé gì đó mặt hơi vuông, trên đầu có thể có sẹo hoặc bớt, ngang tầm tuổi bạn hoặc kém 1,2 tuổi. Tính đỏng đảnh hay thay đổi. Quen từ 2018 hoặc 2019. Hoặc lâu hơn. 2021 bạn Ko cưới nên 2022 chia tay à? Bạn bị sút à?
Em ko có cơ. 2022 thì có chia tay nhưng con bé í kém 9t cơ. Ko biết là sắp tới thì ra sao anh ạ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kiếp trước tôi là ai? Tôi làm gì sai? Tôi cần làm gì để sửa sai? Cảm ơn các anh các chị

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

À, 9 cũng có thể. 9 tuổi cũng là gái tuổi canh

Thì ế chứ sao. Đợi hạn hỷ sau.

Lâu đấy. Tầm 5 hoặc 7 năm nữa
Được cảm ơn bởi: vubaduc_hungyen, LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

vubaduc_hungyen
Chính thức
Chính thức

十面埋伏 đã viết: 20:56, 27/03/23 À, 9 cũng có thể. 9 tuổi cũng là gái tuổi canh

Thì ế chứ sao. Đợi hạn hỷ sau.

Lâu đấy. Tầm 5 hoặc 7 năm nữa
Lâu thế a ơi :( thế thì chết em, em 33t rồi
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Ặc. Thế bạn nghĩ cứ đi xem bói là duyên đến sớm cưới sớm à? Hay tôi có quyền cấp vợ cho bạn =))

Tôi đoán thế thôi. Có thể tôi sai :))
Được cảm ơn bởi: LadyR, vubaduc_hungyen, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

vubaduc_hungyen
Chính thức
Chính thức

十面埋伏 đã viết: 21:03, 27/03/23 Ặc. Thế bạn nghĩ cứ đi xem bói là duyên đến sớm cưới sớm à? Hay tôi có quyền cấp vợ cho bạn =))

Em ko dám nói anh thế
Nhưng mà con bé 9t í e quen nó có 1 năm là bỏ :)
Có ng thì bảo năm nay, người bảo năm 34t có hạn hỷ
Mà em thì ko biết như nào cho đúng
Mong anh chỉ dẫn cho em
Được cảm ơn bởi: 十面埋伏
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

vubaduc_hungyen đã viết: 21:05, 27/03/23
十面埋伏 đã viết: 21:03, 27/03/23 Ặc. Thế bạn nghĩ cứ đi xem bói là duyên đến sớm cưới sớm à? Hay tôi có quyền cấp vợ cho bạn =))

Em ko dám nói anh thế
Mong anh chỉ dẫn cho em
Thì bạn cứ sống vui sống khỏe sống cố gắng thôi. Có thể họ đúng. Có thể tôi đúng. Chỉ là xem bói mà thôi. Chờ là biết chứ gì
Được cảm ơn bởi: vubaduc_hungyen, Tudotutronghanhphuc, LadyR
Đầu trang

vubaduc_hungyen
Chính thức
Chính thức

十面埋伏 đã viết: 21:07, 27/03/23
vubaduc_hungyen đã viết: 21:05, 27/03/23

Em ko dám nói anh thế
Mong anh chỉ dẫn cho em
Thì bạn cứ sống vui sống khỏe sống cố gắng thôi. Có thể họ đúng. Có thể tôi đúng. Chỉ là xem bói mà thôi. Chờ là biết chứ gì
Em cảm ơn anh nhé. Rất vui được trò chuyện cùng anh
Được cảm ơn bởi: 十面埋伏, LadyR, vubaduc_hungyen
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Kiếp trước Bạn là vua là trùm một vùng nhưng phá hủy tư tưởng, Tinh thần, tín ngưỡng nên kiếp này gặp cơ hỏa hao. Nên giữ miệng và một cái đầu lạnh nếu không sẽ rễ bị tinh thần không bình thường.
Được cảm ơn bởi: vubaduc_hungyen, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

vubaduc_hungyen
Chính thức
Chính thức

dung1 đã viết: 22:56, 27/03/23 Kiếp trước Bạn là vua là trùm một vùng nhưng phá hủy tư tưởng, Tinh thần, tín ngưỡng nên kiếp này gặp cơ hỏa hao. Nên giữ miệng và một cái đầu lạnh nếu không sẽ rễ bị tinh thần không bình thường.
Dạ, cảm ơn anh ạ. Anh có thể thêm em vào ý kiến về lá số ko ạ?
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Nhiều người coi thường vòng tràng sinh mình thấy nó quan trọng lắm.
Thân anh tới suy dễ không có ý chí, tiến thủ, tới đâu thì tới.
Anh nên chọn một tôn giáo
Xem phim hành động nhiều vào, đánh lộn, bắn súng,… đừng áp dụng vào đời thật 🤭 những âm thanh trong phim mạnh bạo hồi hộp dễ quật dậy tinh thần 😏
Được cảm ơn bởi: vubaduc_hungyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”