Đây là lá số "sát phá tham" của em gái e; mọi người coi và luận giải về tương lai của e nó giùm e với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tramcam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đây là lá số "sát phá tham" của em gái e; mọi người coi và luận giải về tương lai của e nó giùm e với ạ

Gửi bài gửi bởi tramcam »

Hình ảnh
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đây là lá số "sát phá tham" của em gái e; mọi người coi và luận giải về tương lai của e nó giùm e với ạ

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

tramcam đã viết: 23:28, 27/03/23 Hình ảnh
Cho tôi hỏi :
Lúc nhỏ được bán khoán vào Chùa hoặc phải thay đổi họ tên vì khó nuôi hay vì lý do nào đó ? .
Đầu trang

tramcam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đây là lá số "sát phá tham" của em gái e; mọi người coi và luận giải về tương lai của e nó giùm e với ạ

Gửi bài gửi bởi tramcam »

Lúc nhỏ e ấy rất lì lợm, không nghe lời ba mẹ, đòi bằng được thứ mình muốn, nhìn chung rất khó nuôi
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

tramcam đã viết: 21:02, 28/03/23 Lúc nhỏ e ấy rất lì lợm, không nghe lời ba mẹ, đòi bằng được thứ mình muốn, nhìn chung rất khó nuôi

Mệnh Thủy , mệnh đóng tại cung Thìn thì không thuận .
Thân đóng tại cung Thân thì thuận .
Mệnh : Thất sát ( hãm địa ) thì trên đường đời gặp nhiều thăng trầm , hỷ nộ thất thường , khi tốt khi xấu , khi vô hại , mà Thất sát (h) thì cần phải xuất ngoại cho đỡ xấu .
Là người không chung thủy , hay làm càn , thích lấy của người khác làm của mình : " Thất sát thủ , tha tài vi kỷ vật " .
Nữ mệnh đa truân , khổ vì tình , bạc tình , khắc hại chồng con , góa bụa , phải :
- Lập gia đình thật trễ .
- Hoặc lấy lẽ .
- Hoặc lấy kế .
May ra mới khỏi ưu phiền về hạnh phúc gia đạo .
Mệnh thủy , mệnh SPT ( hãm ) là xấu , nên phải :
1- Xuất ngoại .
2- Lập gia đình thật trễ .
Được cảm ơn bởi: tramcam
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

tramcam đã viết: 21:02, 28/03/23 Lúc nhỏ e ấy rất lì lợm, không nghe lời ba mẹ, đòi bằng được thứ mình muốn, nhìn chung rất khó nuôi
Lì lợm nhưng ko phải xấu tính. Tính cách: cương quyết, dám nghĩ dám làm, yêu ghét rõ ràng, mừng giận thất thường, nếu chịu khó học hành thì cũng khá thông minh. Mệnh Tài quan Sát phá tham hãm Khôi Việt, Kình miếu . Kình miếu đồng cung với Mệnh sẽ hỗ trợ đắc lực cho Mệnh Thất Sát hãm. Dù sao Sát Phá Tham thì hợp với nam giới nhiều hơn. Mệnh lại giáp Quyền Lộc, giáp song Lộc.
Được cảm ơn bởi: tramcam
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”