Thầy mình bước tới bước lui, thầy mình vào ngó phán em cái nào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thầy mình bước tới bước lui, thầy mình vào ngó phán em cái nào

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

Xin kính chào các thầy bô lão trong diễn đàn cùng toàn thể các anh chị em đang sinh hoạt ẩn và hiện trên đây ạ :-h :-h :-h

Lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn mình. Chuyện là sống ở đời thực vất vả quá, mãi không hết khổ nên quay lại bán than, nhờ thầy nào đi qua soi số cho em bao giờ em mới vượt qua hết bể khổ ạ. Trước hết là thầy phán cho em năm nay đi ạ

Xin được cảm tạ tới các thầy. Thân ái và trân trọng ạ >:D<

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Thầy mình bước tới bước lui, thầy mình vào ngó phán em cái nào

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

năm 2023: Sức khỏe không tốt, chú ý tiền bạc hao tán, tình duyên rắc rối. Nhưng nếu như trong họ có người ốm hoặc có tang, nhất là bà nội bạn (nếu bà nội còn) hoặc người ngang vai bà nội ngoài ra còn có mẹ bạn và bản thân bạn phải chú ý. Nên đi khám bệnh để kiểm tra sức khỏe tổng quát, tốn tiền chữa bệnh là cũng hóa giải đúng cách hao tài, ốm đau mà còn miệng tiếng chưa kể.
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

sonqhkt đã viết: 16:55, 03/04/23 năm 2023: Sức khỏe không tốt, chú ý tiền bạc hao tán, tình duyên rắc rối. Nhưng nếu như trong họ có người ốm hoặc có tang, nhất là bà nội bạn (nếu bà nội còn) hoặc người ngang vai bà nội ngoài ra còn có mẹ bạn và bản thân bạn phải chú ý. Nên đi khám bệnh để kiểm tra sức khỏe tổng quát, tốn tiền chữa bệnh là cũng hóa giải đúng cách hao tài, ốm đau mà còn miệng tiếng chưa kể.
Cảm ơn bạn/ thầy, đúng là từ đầu năm đến giờ mình/ em bị hao tán tiền của, bị lừa mất mấy chục triệu

Sức khoẻ không biết gục lúc nào vì đang phải cày như trâu mà chưa thấy tiền vào túi 🥲

Em đã đi khám sức khoẻ tổng quát và tốn tiền xét nghiệm thận vì kết quả khám tổng quát thận có dấu hiệu không tốt nhưng may quá khi đi xét nghiệm cẩn thận lại thì không có vấn đề gì ạ. Hiện tại sk vẫn tốt

Gia đình đang lục đục sắp toang ạ 🥲

Bà nội em thì mất lâu rồi, còn mẹ em năm nay 53 tuổi. Có phải combo hạn không ạ 🥲
Đầu trang

EinEMC2
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi EinEMC2 »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 16:35, 03/04/23 Xin kính chào các thầy bô lão trong diễn đàn cùng toàn thể các anh chị em đang sinh hoạt ẩn và hiện trên đây ạ :-h :-h :-h

Lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn mình. Chuyện là sống ở đời thực vất vả quá, mãi không hết khổ nên quay lại bán than, nhờ thầy nào đi qua soi số cho em bao giờ em mới vượt qua hết bể khổ ạ. Trước hết là thầy phán cho em năm nay đi ạ

Hình ảnh
Cục sinh mệnh, đắc vòng trường sinh, vòng thái tuế, muốn gì nữa đây? Có thể vất vả nhưng không cơ cực.
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

EinEMC2 đã viết: 19:13, 03/04/23
Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 16:35, 03/04/23 Xin kính chào các thầy bô lão trong diễn đàn cùng toàn thể các anh chị em đang sinh hoạt ẩn và hiện trên đây ạ :-h :-h :-h

Hình ảnh
Cục sinh mệnh, đắc vòng trường sinh, vòng thái tuế, muốn gì nữa đây? Có thể vất vả nhưng không cơ cực.
Dạ vất vả lắm thầy ơi, mọi thứ đều không thuận từ công việc, tiền bạc đến gia đình ạ 🥲
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Nếu bạn hok phiền, cho mình nghiệm lý cung Phu của bạn chút? Tử Vi Hoá Quyền trong cung Phu trên lá số bạn thể hiện điều gì nhỉ? :)
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LadyR đã viết: 22:53, 03/04/23 Nếu bạn hok phiền, cho mình nghiệm lý cung Phu của bạn chút? Tử Vi Hoá Quyền trong cung Phu trên lá số bạn thể hiện điều gì nhỉ? :)
Mình không biết, vì lâu rồi mình không có nghiên cứu tử vi và cũng không được ai truyền dạy

Như hiện tại thì chồng mình làm nhà nước, tính tình kỹ tính và nóng tính có lúc cũng điên tính. Bằng tuổi mà sắp ly hôn rồi do không hợp nên không biết có ứng với cung phu trên không
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Ah thì thường nếu Hoá Quyền vào cung Phu, mọi người hay luận hoặc chồng có chức quyền, hoặc là người chuyên quyền áp chế :) Như vậy trường hợp bạn ứng cả 2 điểm?
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

LadyR đã viết: 14:00, 04/04/23 Ah thì thường nếu Hoá Quyền vào cung Phu, mọi người hay luận hoặc chồng có chức quyền, hoặc là người chuyên quyền áp chế :) Như vậy trường hợp bạn ứng cả 2 điểm?
Hiện tại thì chồng mình chưa có chức quyền gì, vẫn chân le ve còn sau này thì mình không biết.

Thích ngọt, ưa nịnh, hay dỗi, tính vẫn trẻ con, thích oai, kiểu mấy ông có chức quyền thích áp đặt ấy

Nói chung cũng tốt tính; nhưng lúc điên lên thì thôi né cho sớm.

Mà bạn xem năm nay có sao gì hạn ly hôn không, chứ mai 2 vợ chồng mình ra toà giải tán rồi
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Rất tiếc khi phải nghe tin như vậy liên quan đến vợ chồng bạn............ Mình nói thật là cung Phu của bạn thuộc dạng đẹp, ít ra theo hiểu biểt ít ỏi của mình!

Tử Vi Hoá Quyền thì cũng có nguy cơ vớ phải 1 ông “độc tài”, nhưng có thể có tiềm năng lên “sếp to”... Tại cung hok có các sao như Tả Hữu, Xương Khúc, Đào Hồng Diêu, Mộc Dục, bộ TPVT, v.v. thì chí ít cũng được ông chồng tử tế, hok lăng nhăng, tu chí làm ăn... Khả năng do bị nhiều sát tinh vây chiếu nên cũng khó tránh khỏi sóng gió...

Muh hôn nhân nào chẳng có lúc “lao đao khốn đốn” huh bạn... Hai người đã thử hoà giải.. hay ly thân 1 thời gian xem sao.. có khi trong thời gian đó lại thấy nhớ nhau thì sao? :)

Tiểu hạn năm Mão của bạn thì mình hok thấy quá nguy cấp, tam hợp tương đối ngon ấy chứ... Khả năng do mấy sao lưu Thái Tuế, Khốc Hư, Đà La, Bạch Hổ gây nên chăng...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”