Thầy mình bước tới bước lui, thầy mình vào ngó phán em cái nào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Thầy mình bước tới bước lui, thầy mình vào ngó phán em cái nào

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

LadyR đã viết: 18:44, 04/04/23 Rất tiếc khi phải nghe tin như vậy liên quan đến vợ chồng bạn............ Mình nói thật là cung Phu của bạn thuộc dạng đẹp, ít ra theo hiểu biểt ít ỏi của mình!

Tử Vi Hoá Quyền thì cũng có nguy cơ vớ phải 1 ông “độc tài”, nhưng có thể có tiềm năng lên “sếp to”... Tại cung hok có các sao như Tả Hữu, Xương Khúc, Đào Hồng Diêu, Mộc Dục, bộ TPVT, v.v. thì chí ít cũng được ông chồng tử tế, hok lăng nhăng, tu chí làm ăn... Khả năng do bị nhiều sát tinh vây chiếu nên cũng khó tránh khỏi sóng gió...

Muh hôn nhân nào chẳng có lúc “lao đao khốn đốn” huh bạn... Hai người đã thử hoà giải.. hay ly thân 1 thời gian xem sao.. có khi trong thời gian đó lại thấy nhớ nhau thì sao? :)

Tiểu hạn năm Mão của bạn thì mình hok thấy quá nguy cấp, tam hợp tương đối ngon ấy chứ... Khả năng do mấy sao lưu Thái Tuế, Khốc Hư, Đà La, Bạch Hổ gây nên chăng...
Chồng mình là người tốt tính, chăm chỉ, cũng thương vợ. Chỉ là duyên tới đến đây thôi, dù sao thì cũng đi cùng nhau 10 năm rồi.

Mình và chồng mình là bạn học cùng từ cấp 3, mình nghĩ là duyên bạn bè giúp đỡ nhau cùng vượt khó và cho đến hiện tại không cùng chí hướng, nhiều mâu thuẫn và hiểu lầm nên giải thoát cho nhau là phương án tốt nhất
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Vui Tí
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vui Tí »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 16:35, 03/04/23 Xin kính chào các thầy bô lão trong diễn đàn cùng toàn thể các anh chị em đang sinh hoạt ẩn và hiện trên đây ạ :-h :-h :-h

Lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn mình. Chuyện là sống ở đời thực vất vả quá, mãi không hết khổ nên quay lại bán than, nhờ thầy nào đi qua soi số cho em bao giờ em mới vượt qua hết bể khổ ạ. Trước hết là thầy phán cho em năm nay đi ạ

Xin được cảm tạ tới các thầy. Thân ái và trân trọng ạ >:D<
Bạn này vay mượn nhiều tiền buôn bán kinh doanh gì nhiều vậy? Đang đại vận kém kinh doanh không ăn thua gì đâu!
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mình không vay mượn tiền để kinh doanh gì cả, mà tiền mình tiết kiệm được với vay tín dụng ngân hàng để có thêm 1 nguồn thu nhập từ công việc khác, mình cứ xoay trả tiền đều khi đến ngày đáo hạn thôi

Tiền nhiều thì không có, tiền ít đủ sinh hoạt nuôi thân thì có.

Bạn xem giúp mình về tài chính năm nay có khởi sắc không, chứ buồn sầu quá, cái gì cũng thấy bế tắc 🥲
Đầu trang

Vui Tí
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Vui Tí »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 19:17, 05/04/23 Mình không vay mượn tiền để kinh doanh gì cả, mà tiền mình tiết kiệm được với vay tín dụng ngân hàng để có thêm 1 nguồn thu nhập từ công việc khác, mình cứ xoay trả tiền đều khi đến ngày đáo hạn thôi

Bạn xem giúp mình về tài chính năm nay có khởi sắc không, chứ buồn sầu quá, cái gì cũng thấy bế tắc 🥲
Riêng năm nay nguồn tài chính khá ổn định, nhưng sẽ chậm có tiền, kiểu khất nợ

Có thể có khoản thừa kế hoặc ly dị rồi chia tài sản!
Được cảm ơn bởi: Ánh Nguyệt Đỗ
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vui Tí đã viết: 19:38, 05/04/23
Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 19:17, 05/04/23 Mình không vay mượn tiền để kinh doanh gì cả, mà tiền mình tiết kiệm được với vay tín dụng ngân hàng để có thêm 1 nguồn thu nhập từ công việc khác, mình cứ xoay trả tiền đều khi đến ngày đáo hạn thôi

Riêng năm nay nguồn tài chính khá ổn định, nhưng sẽ chậm có tiền, kiểu khất nợ

Có thể có khoản thừa kế hoặc ly dị rồi chia tài sản!
Không có khoản thừa kế hay tài sản nào cả, mình ra đi 2 bàn tay trắng, có lẽ sẽ có thu nhập từ các công việc mình đang làm hiện tại
Đầu trang

lhoang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lhoang »

Năm nay tinh thần trong tiền bạc và công việc của chị chủ topic em thấy là thoải mái lắm ạ. Mà năm nay mình dễ hướng đến điều vui hơn là điều đúng.

Về mệnh thì mình có xu hướng tự an ủi, nên có chuyện gì xảy ra tâm trạng cũng sẽ ko tiêu cực lắm. có phiền não, nhưng cũng có vui vẻ, mà xu hướng tài quan như thế kia về tinh thần nên e thiên hướng vui vẻ nhiều hơn phiền não haha. Năm nay cgi cũng cảm thấy phải chi tiền nữa.

Năm nay ra ngoài chị sẽ thị phi đó, nhưng là mặt tích cực của thị phi là nổi bật, vì năm nay khi mình hướng ra ngoài thì sẽ có tiếng nói, còn cảm thấy học được nhiều điều nữa. Nếu năm nay ko làm gì thì chỉ vui vẻ thôi chứ ko được tốt như việc hành động. Nên năm nay có việc gì cần giải quyết chị cứ giữ chủ động sẽ tốt ạ. hơi trắc trở nhưng năng lực năm nay của mình mạnh nên em tin sẽ làm được :D
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lhoang đã viết: 17:22, 10/04/23 Năm nay tinh thần trong tiền bạc và công việc của chị chủ topic em thấy là thoải mái lắm ạ. Mà năm nay mình dễ hướng đến điều vui hơn là điều đúng.

Về mệnh thì mình có xu hướng tự an ủi, nên có chuyện gì xảy ra tâm trạng cũng sẽ ko tiêu cực lắm. có phiền não, nhưng cũng có vui vẻ, mà xu hướng tài quan như thế kia về tinh thần nên e thiên hướng vui vẻ nhiều hơn phiền não haha. Năm nay cgi cũng cảm thấy phải chi tiền nữa.

Năm nay ra ngoài chị sẽ thị phi đó, nhưng là mặt tích cực của thị phi là nổi bật, vì năm nay khi mình hướng ra ngoài thì sẽ có tiếng nói, còn cảm thấy học được nhiều điều nữa. Nếu năm nay ko làm gì thì chỉ vui vẻ thôi chứ ko được tốt như việc hành động. Nên năm nay có việc gì cần giải quyết chị cứ giữ chủ động sẽ tốt ạ. hơi trắc trở nhưng năng lực năm nay của mình mạnh nên em tin sẽ làm được :D
Cảm ơn bạn nha, nghe đã thấy toàn điều tích cực rùi nè :D Thôi thì tiền chưa có nhưng vui vẻ là được rồi 😋

Hy vọng năm nay mọi việc sẽ thuận lợi hơn với mình 😇😇😇
Được cảm ơn bởi: LadyR, lhoang
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”