Lá số nữ nhân khổ tâm, nhờ các cao nhân xem giúp hạn ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Lá số nữ nhân khổ tâm, nhờ các cao nhân xem giúp hạn ạ!

Gửi bài gửi bởi khanhlinh1911 »

Mong các cao nhân xem giúp lá số bạn nữ cuối năm nay hay sang năm gặp đc người cuối để kết hôn k ạ.
năm ngoái đã dạm ngõ rồi mà cuối cùng lại tan.
cv đương số cũng chưa đâu vô đâu, không biết sang vận mới cung tử tức có ổn hơn k ạ
Xin cảm ơn các cao nhân đã coi giúp ạ nữ nhân đang bế tắc vô cùng ạ!! :)

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số nữ nhân khổ tâm, nhờ các cao nhân xem giúp hạn ạ!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy tốt, hậu vận mới giàu vì Thái dương o ngược chiều kim đồng hồ .
Cung Phu Thiên đồng . Có chồng như ý, sẽ gặp ở một nơi xa xuôi hơn bây giờ .
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 15:32, 24/06/23 Số nầy tốt, hậu vận mới giàu vì Thái dương o ngược chiều kim đồng hồ .
Cung Phu Thiên đồng . Có chồng như ý, sẽ gặp ở một nơi xa xuôi hơn bây giờ .
Dạ e cảm ơn ạ!
Có thể xem cho e chút về hạn năm nay hay sang năm k ạ!
Gặp ck như ý là thật ạ. Tính tình ng ck ra sao và số này có đc nhờ ck k ạ. Vì e đang thấy có hỏa linh và kk chiếu nên khá là rén . Đang có ý định k lấy ck :-S
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

khanhlinh1911 đã viết: 15:06, 24/06/23 Mong các cao nhân xem giúp lá số bạn nữ cuối năm nay hay sang năm gặp đc người cuối để kết hôn k ạ.
cv đương số cũng chưa đâu vô đâu, không biết sang vận mới cung tử tức có ổn hơn k ạ

Hình ảnh
Mệnh em là khó lấy ck đấy! Có lấy sau cũng dễ làm mẹ đơn thân, nên phải cố gắng nhẫn nhịn. Giận lắm cũng nên im lặng đợi hôm sau mới nói thì mới có thể ổn. Hơn nữa hôn nhân em phía nhà trai ảnh hưởng mạnh lắm đấy, nên phải lấy lòng nhà trai nữa, chứ ck thì cũng dễ đối phó!

Đại vận này em khó khăn về hôn nhân có thể do phía nhà ck cho rằng em ăn chơi bồ bịch nên phá thôi!

Năm 2025 lại sẽ có hạn hỉ là cơ hội kết hôn tốt.
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Hi Du đã viết: 08:25, 25/06/23
khanhlinh1911 đã viết: 15:06, 24/06/23 Mong các cao nhân xem giúp lá số bạn nữ cuối năm nay hay sang năm gặp đc người cuối để kết hôn k ạ.

Hình ảnh
Mệnh em là khó lấy ck đấy! Có lấy sau cũng dễ làm mẹ đơn thân, nên phải cố gắng nhẫn nhịn. Giận lắm cũng nên im lặng đợi hôm sau mới nói thì mới có thể ổn. Hơn nữa hôn nhân em phía nhà trai ảnh hưởng mạnh lắm đấy, nên phải lấy lòng nhà trai nữa, chứ ck thì cũng dễ đối phó!

Đại vận này em khó khăn về hôn nhân có thể do phía nhà ck cho rằng em ăn chơi bồ bịch nên phá thôi!

Năm 2025 lại sẽ có hạn hỉ là cơ hội kết hôn tốt.
Dạ em cảm ơn rất nhiều ạ!
Kỳ thực e cũng thuộc dạng khó yêu khó mở lòng. Đây cubgx là tình đầu dù k ít tuổi. năm ngoái quen nhau cũng là do mai mối nhưng e muốn chậm dãi để hiểu rõ hơn tính cách rồi mới tới kết hôn. Mà nhà trai thúc ép quá, e cũng k biết có lý do gì sau đó k nhưng em có cảm giác mình k có tiếng nói và k đc tôn trọng. Còn a ny thì hiền quá. Như k chính kiến ấy ah. Kết thúc hụt hẫng nên hiện tại vẫn chưa thể quên đc ạ :(
K biết sang năm có tìm đc nhân duyên như ý k nữa. Hic
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”