32 tuổi vẫn ế. Xin các bác trợ giúp xem năm nào nhổ rễ cho bố mẹ đỡ lo lắng ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: 32 tuổi vẫn ế. Xin các bác trợ giúp xem năm nào nhổ rễ cho bố mẹ đỡ lo lắng ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Thutobe đã viết: 08:39, 05/02/20
Thutobe đã viết: 00:18, 05/02/20 Đầu xuân năm mới, kính chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa.
Cháu/em/tớ năm nay 32 tuổi mà chưa có mối nào, bố mẹ lo lắng, tâm trạng chán trường. Muốn nhờ các cao nhân chỉ giúp về đường hôn nhân với ạ.
Cháu/em/tớ xin cảm ơn ạ
Lá số tử vi
Hình ảnh
Lá số tứ trụ

Hình ảnh
Cảm ơn bác, tối qua em post nó không hiện lên ảnh, sửa lại nên bị nhầm ạ.
Em đăng lại lá số tứ trụ ạ.
hysshu đã viết: 01:20, 05/02/20 tử vi năm 89,tứ trụ năm 76.Bố mẹ chủ lá số chắc kinh tế bình thường,hay cãi cọ đấu khẩu nhau?Chủ lá số đang làm nghề gì thế?Bằng cấp đại học?
Cảm ơn bác, bố mẹ em kinh doanh, ko giàu lắm, nhưng so với mọi người là đủ ăn, cũng hay cãi cọ đấu khẩu nhau.
Em làm về tài chính ngân hàng, đã học thạc sỹ.
LS này khá ok, khá đẹp.
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: 32 tuổi vẫn ế. Xin các bác trợ giúp xem năm nào nhổ rễ cho bố mẹ đỡ lo lắng ạ

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

hysshu đã viết: 15:55, 03/05/23
Thutobe đã viết: 08:39, 05/02/20
Thutobe đã viết: 00:18, 05/02/20 Đầu xuân năm mới, kính chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa.
Cháu/em/tớ năm nay 32 tuổi mà chưa có mối nào, bố mẹ lo lắng, tâm trạng chán trường. Muốn nhờ các cao nhân chỉ giúp về đường hôn nhân với ạ.
Cháu/em/tớ xin cảm ơn ạ
Lá số tử vi
Hình ảnh
Lá số tứ trụ

Hình ảnh
Cảm ơn bác, tối qua em post nó không hiện lên ảnh, sửa lại nên bị nhầm ạ.
Em đăng lại lá số tứ trụ ạ.
hysshu đã viết: 01:20, 05/02/20 tử vi năm 89,tứ trụ năm 76.Bố mẹ chủ lá số chắc kinh tế bình thường,hay cãi cọ đấu khẩu nhau?Chủ lá số đang làm nghề gì thế?Bằng cấp đại học?
Cảm ơn bác, bố mẹ em kinh doanh, ko giàu lắm, nhưng so với mọi người là đủ ăn, cũng hay cãi cọ đấu khẩu nhau.
Em làm về tài chính ngân hàng, đã học thạc sỹ.
LS này khá ok, khá đẹp.
Ôi 3 năm mà vẫn như ngày nào bác ạ, chưa có gì mới cả. Cảm ơn bác đã xem giúp ạ!
Được cảm ơn bởi: hysshu, hangthanhhang
Đầu trang

Mi la
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mi la »

Hình như có hoá kỵ ở phu thê là lấy rất trễ hay sao đó
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mi la đã viết: 12:29, 05/05/23 Hình như có hoá kỵ ở phu thê là lấy rất trễ hay sao đó
Trễ thiệt ha bác. Em năm nay 35 tuổi rồi 🥺
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Sang năm là cơ hội kết hôn rất tốt đấy em! Ráng up sọt chính xác đừng để sổng vì nếu không phải chờ thêm nhiều năm nữa đấy! :))
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hi Du đã viết: 22:23, 01/06/23 Sang năm là cơ hội kết hôn rất tốt đấy em! Ráng up sọt chính xác đừng để sổng vì nếu không phải chờ thêm nhiều năm nữa đấy! :))
Dạ vâng, e cảm ơn bác ạ. Mỗi lúc thấy rất lo lắng về bản thân lại cần sự trợ giúp của tử vi ạ 🥺
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

:( em vẫn nơi đây ạ 🥺
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

Thutobe đã viết: 01:09, 26/06/23 :( em vẫn nơi đây ạ 🥺
Mình đang FA , muốn lấy vợ.
Bạn nghĩ sao , khi hai ta cho nhau 1 cơ hội 😉
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Mặt trời đã viết: 21:18, 26/06/23
Thutobe đã viết: 01:09, 26/06/23 :( em vẫn nơi đây ạ 🥺
Mình đang FA , muốn lấy vợ.
Bạn nghĩ sao , khi hai ta cho nhau 1 cơ hội 😉
Dạ cảm ơn bạn.
Khi con người mất phương hướng thường nghĩ đến vấn đề tâm linh. Mình mong muốn được chỉ dẫn chứ chưa nghĩ đến việc tìm hiểu qua mạng ☺️
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”