Cự Môn ở cung Tài Bạch thì làm Luật sư có được không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tanthang1611
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cự Môn ở cung Tài Bạch thì làm Luật sư có được không?

Gửi bài gửi bởi tanthang1611 »

Chào các Cô chú, anh chị!
Con năm nay 22 tuổi, vừa học xong đại học và có mong muốn đi du học và làm việc ở nước ngoài.
Trước đây con đã nhiều lần có ý định đi du học tuy nhiên đều có phát sinh sự kiện không mong muốn nên không đi được dù đã đậu phỏng vấn.
Tình cờ con được một người nhận xét Cung Thiên Di ở lá số của con “nửa nạc nửa mỡ”, thôi thì tốt nhất ở yên một chỗ.
Không biết có phải vì lí do này mà con không đi du học được không ạ, ngoài ra con cũng muốn hỏi thêm về Cung Tài Bạch của con, khả năng con làm các công việc liên quan đến Luật thì có phù hợp không ạ.
Hy vọng được các cô chú/anh chị luận giải tử vi của con. Con cảm ơn rất nhiều!
Tập tin đính kèm
00919D43-397C-4BFC-AFF5-E9904BFC94A2.jpeg (237.22 KiB) Đã xem 231 lần
Đầu trang

wwwbinh179
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cự Môn ở cung Tài Bạch thì làm Luật sư có được không?

Gửi bài gửi bởi wwwbinh179 »

tanthang1611 đã viết: 00:24, 18/08/23 Chào các Cô chú, anh chị!
Con năm nay 22 tuổi, vừa học xong đại học và có mong muốn đi du học và làm việc ở nước ngoài.
Trước đây con đã nhiều lần có ý định đi du học tuy nhiên đều có phát sinh sự kiện không mong muốn nên không đi được dù đã đậu phỏng vấn.
Tình cờ con được một người nhận xét Cung Thiên Di ở lá số của con “nửa nạc nửa mỡ”, thôi thì tốt nhất ở yên một chỗ.
Không biết có phải vì lí do này mà con không đi du học được không ạ, ngoài ra con cũng muốn hỏi thêm về Cung Tài Bạch của con, khả năng con làm các công việc liên quan đến Luật thì có phù hợp không ạ.
Hy vọng được các cô chú/anh chị luận giải tử vi của con. Con cảm ơn rất nhiều!
Em ơi cho anh hỏi vóc dáng em thế nào, anh nhìn cung mệnh cảm thấy em khá ốm yếu và nước da kém sắc ?? Mong đc em rép
Đầu trang

tanthang1611
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tanthang1611 »

Dạ em chào anh! Cảm ơn anh vì đã quan tâm
Em dáng người hơi tròn, nước da thuộc dạng “rất trắng” nên có lẽ vì vậy nên nhìn em hơi ốm yếu. Đúng thật là sức khỏe em không được tốt ạ, em hay bị bệnh vặt
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Coi Tử vi thì coi 3 cung, không phải coi từng cung . Khung Tử vi nầy là khung tốt nhưng mình nằm vào thế bất lợi .
Cách cục : Mệnh VCD, Cự Nhật chiếu Hóa Lộc Hóa quyền ngộ Tuần . Quan VCD .
Không có cách cuộc gì cả .
Thân cư Phu, Cơ Lương Thìn Tuất ngộ Đia kiếp . Một lối rẽ trong đời sau khi lấy chồng .
Nên chọn một ngành chuyên môn để sống, có thể là Luật hay Điều dưỡng . Sau khi lấy chồng có thể đổi nghề.
Cung Tật ách có Thiên hình , Phục binh, về già có bệnh dai dẳng . Cần bảo hiểm y tế suốt đời .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”