Đẹp trai nhưng công việc bấp bênh, lận đận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sissinhii
Chính thức
Chính thức

Re: Đẹp trai nhưng công việc bấp bênh, lận đận

Gửi bài gửi bởi sissinhii »

huynhthuckhang999 đã viết: 21:03, 18/12/23
sissinhii đã viết: 20:41, 16/12/23 Nhật Nguyệt Đồng tranh sửu mùi bất hiển công danh. Đọc câu phú hiểu rồi với Nhật Nguyệt đồng tranh được luận như trai gái chung phòng chỉ mèo mỡ thôi làm việc gì nổi
vãi cả nồi, chỉ nhìn đc cái cung mệnh nhật nguyệt đồng cung đã phán ngta ko làm việc gì nổi...ảo thật đấy !!
Trích lời bác Lê Đức- con cụ Thiên Lương á
Đầu trang

huynhthuckhang999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huynhthuckhang999 »

sissinhii đã viết: 22:23, 18/12/23
huynhthuckhang999 đã viết: 21:03, 18/12/23
sissinhii đã viết: 20:41, 16/12/23 Nhật Nguyệt Đồng tranh sửu mùi bất hiển công danh. Đọc câu phú hiểu rồi với Nhật Nguyệt đồng tranh được luận như trai gái chung phòng chỉ mèo mỡ thôi làm việc gì nổi
vãi cả nồi, chỉ nhìn đc cái cung mệnh nhật nguyệt đồng cung đã phán ngta ko làm việc gì nổi...ảo thật đấy !!
Trích lời bác Lê Đức- con cụ Thiên Lương á
thì biết rồi, thế cứ lá nào nhật nguyệt đồng cung phán ko làm nên việc à? cái câu đó là câu tiêu đề, câu phú nhưng người luận viết cả trang sách phân tích. đằng này ông phán như thánh!!!
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Huynnn đã viết: 16:31, 16/12/23 Em xin phép đăng giùm bạn em ạ.
Bạn được đánh giá là đẹp trai, hiền, chăm chỉ làm nhưng mà công việc thì bấp bênh, tự bản thân không biết mình nên làm gì, dù cố gắng xin việc nhưng cho tới bây giờ thất nghiệp được 1 năm rồi vẫn chưa xin được việc.
Hiện tại bạn đang sống ở nước ngoài ạ.

Bạn nam sinh lúc 9:45 sáng ngày 13/6/1997

Mong mọi người hữu duyên cho bạn em đôi lời nhận xét về công việc sắp tới và đặc biệt hơn là mối quan tâm khi nào có việc ạ?
Em xin cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Vậy hãy khuyên bạn là tìm công việc nào cần đến trai đẹp, sẽ phát huy được điểm mạnh bản thân.
Đầu trang

Huynnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Huynnn »

yesterday2016 đã viết: 12:56, 20/12/23
Huynnn đã viết: 16:31, 16/12/23 Em xin phép đăng giùm bạn em ạ.
Bạn được đánh giá là đẹp trai, hiền, chăm chỉ làm nhưng mà công việc thì bấp bênh, tự bản thân không biết mình nên làm gì, dù cố gắng xin việc nhưng cho tới bây giờ thất nghiệp được 1 năm rồi vẫn chưa xin được việc.
Hiện tại bạn đang sống ở nước ngoài ạ.

Bạn nam sinh lúc 9:45 sáng ngày 13/6/1997

Mong mọi người hữu duyên cho bạn em đôi lời nhận xét về công việc sắp tới và đặc biệt hơn là mối quan tâm khi nào có việc ạ?
Em xin cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Vậy hãy khuyên bạn là tìm công việc nào cần đến trai đẹp, sẽ phát huy được điểm mạnh bản thân.
Dạ vâng, e khuyên bạn ý là đi làm lễ tân khách sạn vì vừa được trưng mặt ra ngoài lại làm theo ca, nên bạn có thể ngủ ngày cày đem nhưng mà chừng nào tìm được việc thì em cũng không rõ. Em thấy bạn vẫn kêu là nộp hồ sơ rồi phỏng vấn rồi vẫn chưa đi làm. ☹️
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”