Mong hữu duyên xác định chính xác đâu là lá số tử vi đúng ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
red_galaxy
Chính thức
Chính thức

Mong hữu duyên xác định chính xác đâu là lá số tử vi đúng ạ

Gửi bài gửi bởi red_galaxy »

Chào cả nhà. Chả là từ trước tới h tôi vẫn mặc định theo mẹ tôi là tôi sinh giờ mùi
Hôm trước tôi gặp người bạn, anh ấy bảo xem cho tôi. Sau khi hỏi tôi 1 số câu hỏi thì anh xác nhận tôi phải sinh giờ thân chứ ko phải giờ mùi
Tôi xin nói sơ về tôi: tôi sinh ra trong 1 gia đình bình thường, tôi là con út trong nhà có 2 người. Bố tôi mất từ ngày tôi là học sinh, bố mẹ tôi đã phải trải qua nhiều biến cố khó khăn.
Tôi người nhỏ nhắn, nước đã bình thường ko trắng.
Hiện tại tôi đã lập gia đình, có con cái. Tôi đang làm nhân viên kinh doanh trong 1 CTY
Tôi rất mong hữu duyên xem và xác định giúp tôi xem tôi sinh giờ nào ạ
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

red_galaxy
Chính thức
Chính thức

Re: Mong hữu duyên xác định chính xác giờ sinh đâu là lá số tử vi đúng ạ

red_galaxy đã viết: 20:36, 08/02/24 Chào cả nhà. Chả là từ trước tới h tôi vẫn mặc định theo mẹ tôi là tôi sinh giờ mùi
Hôm trước tôi gặp người bạn, anh ấy bảo xem cho tôi. Sau khi hỏi tôi 1 số câu hỏi thì anh xác nhận tôi phải sinh giờ thân chứ ko phải giờ mùi
Tôi xin nói sơ về tôi: tôi sinh ra trong 1 gia đình bình thường, tôi là con út trong nhà có 2 người. Bố tôi mất từ ngày tôi là học sinh, bố mẹ tôi đã phải trải qua nhiều biến cố khó khăn.
Hiện tại tôi đã lập gia đình, có con cái. Tôi đang làm nhân viên kinh doanh trong 1 CTY
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

red_galaxy
Chính thức
Chính thức

Re: Mong hữu duyên xác định chính xác giờ sinh đâu là lá số tử vi đúng: mệnh tử vi hay liêm tham tỵ hợi ạ

red_galaxy đã viết: 21:37, 08/02/24
red_galaxy đã viết: 20:36, 08/02/24 Chào cả nhà. Chả là từ trước tới h tôi vẫn mặc định theo mẹ tôi là tôi sinh giờ mùi
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”