Sự kiện xem số miễn phí tại Hà Nội và Sài Gòn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Sự kiện xem số miễn phí tại Hà Nội và Sài Gòn

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Tội nghịp bác Lốp.. sắp tới bị khiển trách về những “tội lỗi” của thầy X hiccccc

Em hok hỉu seo người bưng tráp lại có thể bị nhầm với chú rể được.. trừ khi cứ cố sán lại "sàm sỡ" cô dâu................. :-S

Em đùa đấy ;;) Mọi người cứ chịu khó giao lưu ngoài đó đi nhé hihi Có điều.. đừng quên "phủ sóng" trên này để bàn dân thiên hạ nắm tình hình... ;))

Bồ TLXD nhập hội đi kìa!!! Đã đăng ký chưa vậy.. cơ hội ngàn năm có 1 đó nha :))

Em Phương Lê với bé Phụng có tham gia buổi xem miễn phí ở SG hok?? Có thì để bác Lốp còn quyết xem có "lên đường" hay hok :> Từ chỗ bác Lốp đến SG có xa hok vậy??
Được cảm ơn bởi: 十面埋伏
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qúy Dậu »

十面埋伏 đã viết: 12:02, 13/02/24 À, quy tắc lịch sự tối thiểu của những buổi giao lưu kiểu này là ko chiếm sóng. Khách là khách, chủ là chủ, ko có chuyện khách xem bói lại chiếm sóng, phá sóng chủ nhà :))

Chỉ là, ca đẹp zai quá thế này, thân toả hào quang nên dù ko cố tình chiếm sóng cũng phải cẩn trọng. Hồi xưa mấy lần đi bưng tráp mà toàn bị nhầm với chú rể, huhuhu

Để ca đăng ký bằng tên thèn Lốp :))
Chúc ca năm mới vui vẻ, lúc nào cũng đẹp trai và giữ được sự tự tin của truyền thuyết nhé :))

Em thấy phần đăng ký hỏi chi tiết lắm, đăng ký bằng tên anh Lốp là vẫn bị lộ ngay đó =))
Được cảm ơn bởi: LadyR, 十面埋伏
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Qúy Dậu đã viết: 12:20, 13/02/24
十面埋伏 đã viết: 12:02, 13/02/24 À, quy tắc lịch sự tối thiểu của những buổi giao lưu kiểu này là ko chiếm sóng. Khách là khách, chủ là chủ, ko có chuyện khách xem bói lại chiếm sóng, phá sóng chủ nhà :))

Chỉ là, ca đẹp zai quá thế này, thân toả hào quang nên dù ko cố tình chiếm sóng cũng phải cẩn trọng. Hồi xưa mấy lần đi bưng tráp mà toàn bị nhầm với chú rể, huhuhu

Chúc ca năm mới vui vẻ, lúc nào cũng đẹp trai và giữ được sự tự tin của truyền thuyết nhé :))

Em thấy phần đăng ký hỏi chi tiết lắm, đăng ký bằng tên anh Lốp là vẫn bị lộ ngay đó =))
Hoặc là đăng ký là xe ôm của Quý Dậu
Được cảm ơn bởi: LadyR, Qúy Dậu
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

LadyR đã viết: 12:14, 13/02/24 Tội nghịp bác Lốp.. sắp tới bị khiển trách về những “tội lỗi” của thầy X hiccccc

Em hok hỉu seo người bưng tráp lại có thể bị nhầm với chú rể được.. trừ khi cứ cố sán lại "sàm sỡ" cô dâu................. :-S

Em đùa đấy ;;) Mọi người cứ chịu khó giao lưu ngoài đó đi nhé hihi Có điều.. đừng quên "phủ sóng" trên này để bàn dân thiên hạ nắm tình hình... ;))

Bồ TLXD nhập hội đi kìa!!! Đã đăng ký chưa vậy.. cơ hội ngàn năm có 1 đó nha :))

Em Phương Lê với bé Phụng có tham gia buổi xem miễn phí ở SG hok?? Có thì để bác Lốp còn quyết xem có "lên đường" hay hok :> Từ chỗ bác Lốp đến SG có xa hok vậy??
Gọi là tương tác vật lý cho nó văn minh :(
Đầu năm năm mới ai lại dùng từ sàm sỡ :)

Ngày xưa bưng tráp ko mặc đồng phục như giờ. Thèn nào có áo trắng thì mặc, ko thì màu cháo lòng cũng ok, các cụ thì mắt mũi kèm nhèm nên dễ nhầm lém. :))

Giờ thì chuyên nghiệp rồi, có đồng phục bê tráp, nên ko bị nhầm thôi
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Qúy Dậu
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Qúy Dậu »

十面埋伏 đã viết: 12:24, 13/02/24
Qúy Dậu đã viết: 12:20, 13/02/24

Hoặc là đăng ký là xe ôm của Quý Dậu
=)) Thế để e đki vs chị Ariance suất VIP =))
Đang định đki kiểu dân thường xem số 20’ mà có Hà ca bảo kê mạnh dạn đki luôn suất VIP, khéo lại được chị Ariance mời cafe riêng ý chứ =))
Sửa lần cuối bởi Qúy Dậu vào lúc 12:35, 13/02/24 với 1 lần sửa.
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Hok pãi.. ý iem là.. cô dâu chú rể thì chẳng dính như hình với bóng.. nhứt cử nhứt động đều có nhau thì seo người ta lại phải nhìn sang bác bê tráp lèm gì haha

Dùng từ "sờ mó" hay "sờ soạng" thì có đồng nghĩa với TTVL và có lịch sự hơn hok thầy X.. tiếng Vịt em íu........... :P

Như vậy là bác mặc áo sơ mi trắng trông cũng hok tệ, phổng? ;;)
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

Hi hi sự kiện hay quá, tiếc là yêu cầu chia sẻ quá nhiều thông tin cá nhân với sự kiện nên tớ kg đáp ứng được.
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Bưng tráp là ăn hỏi mà, có phải đám cưới đâu.
Mà hồi xưa, bọn ca chơi với nhau, cô dâu có khi thân với bạn chồng hơn là bản thân thèn bạn ca ấy chứ
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Bồ TLXD ah.. ấy cứ đem lá số in sẵn ra rùi đến thui hihi Năm mới họ cũng chẳng từ chối khách đến nào đâu.. bảo là thầy X rủ đến và đã đăng ký hộ bồ rùi :))
Được cảm ơn bởi: TLXD, 十面埋伏
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

LadyR đã viết: 12:41, 13/02/24 Bồ TLXD ah.. ấy cứ đem lá số in sẵn ra rùi đến thui hihi Năm mới họ cũng chẳng từ chối khách đến nào đâu.. bảo là thầy X rủ đến và đã đăng ký hộ bồ rùi :))
Hi hi, núp bóng Hà ca chắc ổn nhỉ? Cảm ơn bồ. Mình đã thủ sẵn 1 list tên mạng của Hà ca rồi, kiểu gì chẳng đc nhận ra 1 cái.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Qúy Dậu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”