Ai đó xem hạn em có người eo được không ạ, chứ độc cô cầu bại 25 năm rồi ạ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Buiphong01973
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ai đó xem hạn em có người eo được không ạ, chứ độc cô cầu bại 25 năm rồi ạ :(

Gửi bài gửi bởi Buiphong01973 »

25 tuổi mà cháu ko có nổi người eo, cứ có cảm giác sau này ko lấy vợ ạ :-S nhờ các chú xem hộ cháu chứ độc cô cầu bại hơi lâu r ạ 🥲
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam-3.png.jpg
Group FB Tử Vi Việt Nam-3.png.jpg (132.78 KiB) Đã xem 106 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đó xem hạn em có người eo được không ạ, chứ độc cô cầu bại 25 năm rồi ạ :(

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Buiphong01973 đã viết: 23:14, 13/03/24 25 tuổi mà cháu ko có nổi người eo, cứ có cảm giác sau này ko lấy vợ ạ :-S nhờ các chú xem hộ cháu chứ độc cô cầu bại hơi lâu r ạ 🥲
Từ 2024 trở đi , tức vận 25t - 34t , bạn bước sang chu kỳ mới đầy rẫy trở ngại . Ko biết bây h mới ít tháng đầu năm , bạn cảm nhận đc những trở ngại gì chưa ???
Công danh số này có nhóm trợ lực ổn , gặp thời vận thì cũng khá , nhưng phải từ 35t , trc 35 thì cơm cháo gì cũng chẳng bền , 35t trở đi đi xa 1 chuyến , mang tính định cư lâu dài , số này trc kia xa nhà xa xứ rồi . Nhưng chu kỳ xấu còn dài , cứ 35 trở đi hẵng mơ mộng .
Tình duyên trở ngại to lù lù mà , kể như bạn lấy rồi thì cũng ko duy trì dc bao lâu , đời biết an gốc nhân quả này thì xét viên mãn , bởi số này trc khổ nhưng sau dần có ng nâng đỡ , kinh tế ổn , an dc gốc thì tình duyên bền chặt cũng coi như nhất cử lưỡng tiện .
Còn như ko biết an gốc này , tới 2034 trở đi mới khá công danh tài chính , tức hơn 10 năm nữa , tuy nhiên tình duyên ko thể bền , gốc này chưa an thì khổ vì tình là vấn đề then chốt kéo dài cuộc đời của đương số .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”