Nhờ anh chị xem giúp em về đường xuất ngoại

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ducnguyenvs97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ anh chị xem giúp em về đường xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi ducnguyenvs97 »

Em đã học xong đại học năm 2020, 09/2022 em có làm hồ sơ đi xklđ nhưng đến nay vẫn chưa đi được. Ở trong nước em đi làm lương bình bình nhưng đến đâu tiêu hết đến đấy giờ còn nợ lần. Nhờ anh chị xem năm nay đã thuận lợi xuất ngoại chưa ạ. Em cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
Nguyên.png (746.16 KiB) Đã xem 237 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ anh chị xem giúp em về đường xuất ngoại

Gửi bài gửi bởi begauhn »

ducnguyenvs97 đã viết: 10:44, 18/04/24 Em đã học xong đại học năm 2020, 09/2022 em có làm hồ sơ đi xklđ nhưng đến nay vẫn chưa đi được. Ở trong nước em đi làm lương bình bình nhưng đến đâu tiêu hết đến đấy giờ còn nợ lần. Nhờ anh chị xem năm nay đã thuận lợi xuất ngoại chưa ạ. Em cảm ơn ạ!
Ls này có cách thuyên chuyển , xa nhà xa quê .
Tuy nhiên vướng cách trì trệ điển hình cung thiên di , nên trắc trở trì trệ là khó tránh . Thêm cung điền trạch nợ nhân quả , thì việc ổn định sau đó cũng ko phải dễ dàng ( dù đi đc )
Thêm nữa , thiên di tam hợp phu thê , nên cái trì trệ này vốn k chỉ ở việc thay đổi , di chuyển , mà tình duyên cũng trì trệ , trở ngại theo .
Khoan nói tới công danh , xét ngay tài bạch nợ cung nhân quả , thì công danh thuận hay ko thuận , nguồn thu cũng k thoả mãn , hoặc cái ta nhận ko bằng sức ta bỏ ra .
Then chốt ls này cần biết an gốc nhân quả phá thế bế tắc thiên di , từ đó thuyên chuyển ắt hanh thông , tất nhiên tình duyên cũng thuận ổn và bền chặt . Tiếp sau đó là an gốc nợ nhân quả cung tài chính , để phát huy thành tựu nơi xa .
Còn như k biết an gốc này , thì dù thuận lợi đi xa , cũng ko thể dc coi là hay , bởi còn rất nhiều vấn đề phía sau chuyến đi ấy đang chờ bạn .
Đầu trang

ducnguyenvs97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 12:56, 18/04/24
ducnguyenvs97 đã viết: 10:44, 18/04/24 Em đã học xong đại học năm 2020, 09/2022 em có làm hồ sơ đi xklđ nhưng đến nay vẫn chưa đi được. Ở trong nước em đi làm lương bình bình nhưng đến đâu tiêu hết đến đấy giờ còn nợ lần. Nhờ anh chị xem năm nay đã thuận lợi xuất ngoại chưa ạ. Em cảm ơn ạ!
Ls này có cách thuyên chuyển , xa nhà xa quê .
Tuy nhiên vướng cách trì trệ điển hình cung thiên di , nên trắc trở trì trệ là khó tránh . Thêm cung điền trạch nợ nhân quả , thì việc ổn định sau đó cũng ko phải dễ dàng ( dù đi đc )
Thêm nữa , thiên di tam hợp phu thê , nên cái trì trệ này vốn k chỉ ở việc thay đổi , di chuyển , mà tình duyên cũng trì trệ , trở ngại theo .
Khoan nói tới công danh , xét ngay tài bạch nợ cung nhân quả , thì công danh thuận hay ko thuận , nguồn thu cũng k thoả mãn , hoặc cái ta nhận ko bằng sức ta bỏ ra .
Then chốt ls này cần biết an gốc nhân quả phá thế bế tắc thiên di , từ đó thuyên chuyển ắt hanh thông , tất nhiên tình duyên cũng thuận ổn và bền chặt . Tiếp sau đó là an gốc nợ nhân quả cung tài chính , để phát huy thành tựu nơi xa .
Còn như k biết an gốc này , thì dù thuận lợi đi xa , cũng ko thể dc coi là hay , bởi còn rất nhiều vấn đề phía sau chuyến đi ấy đang chờ bạn .
em cảm ơn a ạ, thế muốn an gốc nhân quả cần làm ntn a nhỉ?
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Năm 2022, bạn vì sao ko đi đc vậy? Có phải là chọn sai ngành ko? Ví dụ, nhẽ ra chọn ngành nấu ăn thì người khác cùng nộp với bạn đã đi rồi, nhưng bạn lại chọn nghề điều dưỡng nên bị ách lại. Hoặc cũng có thể là do giấy tờ của bạn bị trục trặc gì đó nên bị trả lại để hoàn thiện nhưng khi bạn nộp lại thì đã bị muộn, hết suất nên bị ách lại đợi đợt sau ko?
Đầu trang

ducnguyenvs97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

十面埋伏 đã viết: 09:33, 19/04/24 Năm 2022, bạn vì sao ko đi đc vậy? Có phải là chọn sai ngành ko? Ví dụ, nhẽ ra chọn ngành nấu ăn thì người khác cùng nộp với bạn đã đi rồi, nhưng bạn lại chọn nghề điều dưỡng nên bị ách lại. Hoặc cũng có thể là do giấy tờ của bạn bị trục trặc gì đó nên bị trả lại để hoàn thiện nhưng khi bạn nộp lại thì đã bị muộn, hết suất nên bị ách lại đợi đợt sau ko?
Mình đi ngành điện đúng chuyên ngành, năm 10/2022 để đi được bên môi giới bảo mình tạo 1 sổ bảo hiểm xã hội mới nhưng mình lại chờ bảo hiểm thật của mình đang đi làm ở cty Việt Nam( Vì chưa đủ 1 năm đóng bảo hiểm xã hội tại một công ty - phải có sổ bảo hiểm mới chứng minh và xác nhận kinh nghiệm mới đủ điều kiện để đi đơn hàng). Chắc năm đó có cơ hội đi nhưng mình bỏ lỡ
Được cảm ơn bởi: 十面埋伏
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Vậy đúng rồi, năm 2022 bạn có cơ hội xuất ngoại nhưng bỏ lỡ vì trục trặc giấy tờ và vì bạn có thay đổi khác về cv hoặc chỗ ở năm đó vào đúng thời gian đáng lẽ bạn đi nên tình cờ mà lỡ.
Tin tốt là đơn vị bạn nộp đơn ko phải là lừa đảo, tiền ko mất đâu mà chỉ delay thôi
Tin xấu là năm nay 2024 ko có cơ hội gì. Bạn đang dở dang 1 việc gì đó ở VN, cần kết thúc việc đó trước rồi mới đi đâu thì đi, ví dụ chịu tang ai hoặc cần gặp 1 ai đó, cần trải qua 1 chuyện gì đó trước khi đi mà đến giờ bạn chưa gặp đc.
Tìm việc làm tạm đi bạn, năm nay cơ hội xuất ngoại của bạn thấp hơn 2022.
Được cảm ơn bởi: ducnguyenvs97, bkg123
Đầu trang

ducnguyenvs97
Mới gia nhập
Mới gia nhập

十面埋伏 đã viết: 11:22, 19/04/24 Vậy đúng rồi, năm 2022 bạn có cơ hội xuất ngoại nhưng bỏ lỡ vì trục trặc giấy tờ và vì bạn có thay đổi khác về cv hoặc chỗ ở năm đó vào đúng thời gian đáng lẽ bạn đi nên tình cờ mà lỡ.
Tin tốt là đơn vị bạn nộp đơn ko phải là lừa đảo, tiền ko mất đâu mà chỉ delay thôi
Tin xấu là năm nay 2024 ko có cơ hội gì. Bạn đang dở dang 1 việc gì đó ở VN, cần kết thúc việc đó trước rồi mới đi đâu thì đi, ví dụ chịu tang ai hoặc cần gặp 1 ai đó, cần trải qua 1 chuyện gì đó trước khi đi mà đến giờ bạn chưa gặp đc.
Năm 2023 cũng có hợp đồng rồi mình cũng không đi được, cuối năm trc bà mình cũng mất,năm nay mình vừa đổi sang đơn vị khác hi vọng có thể đi được. Cảm ơn bạn nhá!
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

ducnguyenvs97 đã viết: 11:32, 19/04/24
十面埋伏 đã viết: 11:22, 19/04/24 Vậy đúng rồi, năm 2022 bạn có cơ hội xuất ngoại nhưng bỏ lỡ vì trục trặc giấy tờ và vì bạn có thay đổi khác về cv hoặc chỗ ở năm đó vào đúng thời gian đáng lẽ bạn đi nên tình cờ mà lỡ.
Năm 2023 cũng có hợp đồng rồi mình cũng không đi được, cuối năm trc bà mình cũng mất,năm nay mình vừa đổi sang đơn vị khác hi vọng có thể đi được. Cảm ơn bạn nhá!
Cẩn thận mất tiền với đơn vị bạn nộp đơn năm 2024 nhé. Bonus thêm 1 câu cảnh báo rằng có xác xuất bạn bị lừa mất tiền năm 2024 đấy nhé
Để tâm tìm hiểu kỹ vào. Hy vọng thì cứ hy vọng nhưng đừng chủ quan
Chúc may mắn
Được cảm ơn bởi: ducnguyenvs97
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”