Hữu duyên giúp em xem tình duyên với sự nghiệp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Eiri
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hữu duyên giúp em xem tình duyên với sự nghiệp ạ

Gửi bài gửi bởi Eiri »

Về sự nghiệp, em đang không biết nên học lên cao không. Em đang phân vân học lên chuyên hẳn về nghiên cứu luôn (khoa Tâm lý học), hoặc sang mảng tham vấn Tâm lý.

Về tình duyên thì em muốn hỏi tổng quan về nửa kia và cuộc sống hôn nhân ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
IMG_9704.jpeg (359.99 KiB) Đã xem 102 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hữu duyên giúp em xem tình duyên với sự nghiệp ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Eiri đã viết: 12:55, 12/05/24 Về sự nghiệp, em đang không biết nên học lên cao không. Em đang phân vân học lên chuyên hẳn về nghiên cứu luôn (khoa Tâm lý học), hoặc sang mảng tham vấn Tâm lý.

Về tình duyên thì em muốn hỏi tổng quan về nửa kia và cuộc sống hôn nhân ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.
Năm ngoái 2023 các vấn đề biến động xoay quanh công danh tài chính .
Năm nay 2024 biến động thiên về chuyển đổi , lưu ý gia đạo lục thân .
Bạn nợ nhân quả cung công danh và nhóm trợ lực xã hội.
Có số đi xa ,nên duyên với người nơi xa .
Trc khi yêu , gặp ai quen ai đều từ nô ,khi cưới mới là hôn nhân .
Bạn sẽ sớm gặp người mà 1 trong 2 mang nặng ân tình . Nên nhớ đây ko phải mối quan hệ kiểu làm quen và kết hôn , mà là dạng ân tình , muốn báo đáp ..v..v... Tuy nhiên cuộc sống trong hôn nhân lại rất phức tạp , nhiều lúc muốn bung ra , nhưng r lại nén xuống , 2 bạn k có tiếng nói chung , và đó là tiền đề của xa cách . Thực tế ko lâu sau khi lập gd , bạn sẽ nhận ra điều đó rõ hơn ai hết .
Đời biết an gốc nhân quả này trc chu kỳ , thì đi xa thuận ổn , gia đạo an khang , còn như k biết an gốc này , 2 từ hp ở ls này thật sự khó tìm nếu nói về đôi lứa .
Đầu trang

Eiri
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hữu duyên giúp em xem tình duyên với sự nghiệp ạ

Gửi bài gửi bởi Eiri »

begauhn đã viết: 19:51, 12/05/24
Eiri đã viết: 12:55, 12/05/24 Về sự nghiệp, em đang không biết nên học lên cao không. Em đang phân vân học lên chuyên hẳn về nghiên cứu luôn (khoa Tâm lý học), hoặc sang mảng tham vấn Tâm lý.

Năm ngoái 2023 các vấn đề biến động xoay quanh công danh tài chính .
Năm nay 2024 biến động thiên về chuyển đổi , lưu ý gia đạo lục thân .
Bạn nợ nhân quả cung công danh và nhóm trợ lực xã hội.
Có số đi xa ,nên duyên với người nơi xa .
Trc khi yêu , gặp ai quen ai đều từ nô ,khi cưới mới là hôn nhân .
Bạn sẽ sớm gặp người mà 1 trong 2 mang nặng ân tình . Nên nhớ đây ko phải mối quan hệ kiểu làm quen và kết hôn , mà là dạng ân tình , muốn báo đáp ..v..v... Tuy nhiên cuộc sống trong hôn nhân lại rất phức tạp , nhiều lúc muốn bung ra , nhưng r lại nén xuống , 2 bạn k có tiếng nói chung , và đó là tiền đề của xa cách . Thực tế ko lâu sau khi lập gd , bạn sẽ nhận ra điều đó rõ hơn ai hết .
Đời biết an gốc nhân quả này trc chu kỳ , thì đi xa thuận ổn , gia đạo an khang , còn như k biết an gốc này , 2 từ hp ở ls này thật sự khó tìm nếu nói về đôi lứa .
Đúng là từ 2018 em đã bay sang Canada. Tháng 4 năm nay nhà em cũng có chuyện buồn vì có người thân vừa mất.

“Nợ nhân quả cung công danh và nhóm trợ lực xã hội”. Vậy em có số học lên tiến sĩ (chuyên hẳn về mảng nghiên cứu) không ạ, hay chỉ dừng ở thạc sĩ (mảng tham vấn) thôi ạ? Em vừa tốt nghiệp xong năm nay, đang định đi làm (gap year) 1 năm rồi năm sau nộp đơn học cao học. Em cảm thấy thích nghiên cứu, nhưng cũng chưa chắc mình có hợp về nghiên cứu không. Em mới tìm hiểu về Tử vi gần đây thôi thì thấy bảo có Nhật Nguyệt đồng cung tại Sửu là không tốt cho công danh lắm ạ?

Về tình duyên, thật sự là em từng nghĩ khéo quen ai em cũng chỉ quen được từ bạn bè, vì tính em nhát người lạ. “An gốc nhân quả” thì phải làm sao để an ạ? Là khi gặp được người kia thì mới tìm cách để “an”, hay là mình cần thay đổi từ trước khi gặp người kia ạ?

Em cảm ơn bác rất nhiều vì đã dành thời gian xem lá số của em ạ. Chúc bác tối tốt lành ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”