LÁ SỐ EM BOBBYSIR

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LÁ SỐ EM BOBBYSIR

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Tự tin chiến thắng đã viết: 20:11, 23/08/24
huynh19 đã viết: 20:11, 23/08/24
Tự tin chiến thắng đã viết: 20:06, 23/08/24 Nhân quả mãi mạnh nhất. Muốn sống yên lành thì tuyệt đối nuôi tâm hoan hỉ vui, yêu thương giúp đỡ mọi người. Đừng dính vào phá thai, tà dâm, hại người, rượu chè, cờ bạc, trộm cắp,.... Là có cuộc sống tốt 😁
Cũng chịu khó farm, chỉ hơn mươi ngày đã lên sao. Đúng là tiền đồ vô lượng. =D>
Đa tạ ca ca đã có lời khen :P
Đưa lá số của đạo hữu lên đây, chém cho vài đường. :-w

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Khổ thân tội nghiệp các khổ chủ, chẳng hiểu các vị như nào, tôi được cái nói thẳng chắc làm các vị tức chẳng mà hùa vô ăn hiếp 1 nick khác.

Trên đời này sợ nhất là hiểu lầm, hiểu lầm tốt thì không sao, chứ hiểu lầm " xấu" thì thật tai hại, vì không ưa 1 nick này mà hùa vào chửi bới 1 nick khác thì tội nghiệp người ta.

Tôi văn hóa không có thể, nhưng thấy các vị thích thì thề 1 lần để minh oan cho cái nick mà các vị nghĩ là tôi, rồi bu vào chửi bới người ta" TÔI THỀ NẾU NICK ĐÓ LÀ TÔI THÌ RA ĐƯỠNG XE CÁN, SINH CON RA TÀN TẬT" trước mẹ QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT.

Tội nghiệp chỉ là cái mạng ảo thôi mà, tôi thấy nhiều nick được vô xả kể cũng giải bớt cái sự tức giận của các bạn tôi thấy cũng an lòng, chỉ mỗi tội xả đúng cái nick khác không phải nick tôi. Tôi thì nguyện cho các bạn xả mà có gì đâu.

Kiểu như 1 sự yếu hèn, nếu trong mắt các bạn không có tôi , ghen tỵ đố kỵ với tôi thì chẳng có cái cớ sự vô chửi 1 nick thế này, để tôi tặng các bạn 1 phương châm: " cái gì mình không ưa không thích thì không quan tâm, ngó lơ thôi các bạn ơi, trên này thì có nút block ấy" việc gì mà phải khổ thế cơ chứ.

Như tôi là tôi nói thẳng và đi ra, xong tôi chẳng nghĩ ngợi gì tới, làm gì cái nick nữ năm nay cũng đầu 4 rồi mà cũng vô lồng lộn ức chế , cảm giác như dồn nén rất lâu, làm tôi thấy tội nghiệp, xin lỗi bạn nha.

Tự tin chiến thắng
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tự tin chiến thắng »

huynh19 đã viết: 20:14, 23/08/24
huynh19 đã viết: 20:11, 23/08/24

Cũng chịu khó farm, chỉ hơn mươi ngày đã lên sao. Đúng là tiền đồ vô lượng. =D>
Lá số của muội muội
Đã được chém nát bấy
Không còn muốn xem số
Chỉ mong tâm an lành.

Đa tạ ca để tâm
Sống vui vẻ ca nhé
Vượt qua mọi khó khăn
Giữ tâm lành hướng thiện.

Chúc may mắn :x

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

quách xảo què đã viết: 20:17, 23/08/24 Khổ thân tội nghiệp các khổ chủ, chẳng hiểu các vị như nào, tôi được cái nói thẳng chắc làm các vị tức chẳng mà hùa vô ăn hiếp 1 nick khác.

Trên đời này sợ nhất là hiểu lầm, hiểu lầm tốt thì không sao, chứ hiểu lầm " xấu" thì thật tai hại, vì không ưa 1 nick này mà hùa vào chửi bới 1 nick khác thì tội nghiệp người ta.

Tôi văn hóa không có thể, nhưng thấy các vị thích thì thề 1 lần để minh oan cho cái nick mà các vị nghĩ là tôi, rồi bu vào chửi bới người ta" TÔI THỀ NẾU NICK ĐÓ LÀ TÔI THÌ RA ĐƯỠNG XE CÁN, SINH CON RA TÀN TẬT" trước mẹ QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT.

Tội nghiệp chỉ là cái mạng ảo thôi mà, tôi thấy nhiều nick được vô xả kể cũng giải bớt cái sự tức giận của các bạn tôi thấy cũng an lòng, chỉ mỗi tội xả đúng cái nick khác không phải nick tôi. Tôi thì nguyện cho các bạn xả mà có gì đâu.

Kiểu như 1 sự yếu hèn, nếu trong mắt các bạn không có tôi , ghen tỵ đố kỵ với tôi thì chẳng có cái cớ sự vô chửi 1 nick thế này, để tôi tặng các bạn 1 phương châm: " cái gì mình không ưa không thích thì không quan tâm, ngó lơ thôi các bạn ơi, trên này thì có nút block ấy" việc gì mà phải khổ thế cơ chứ.

Như tôi là tôi nói thẳng và đi ra, xong tôi chẳng nghĩ ngợi gì tới, làm gì cái nick nữ năm nay cũng đầu 4 rồi mà cũng vô lồng lộn ức chế , cảm giác như dồn nén rất lâu, làm tôi thấy tội nghiệp, xin lỗi bạn nha.
Anh què xem số cho em đi anh què, em mới đầu 3 :-j
Xem giùm em công việc năm nay thế nào với, em cảm ơn anh què 😊

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Lavender91 đã viết: 20:24, 23/08/24
quách xảo què đã viết: 20:17, 23/08/24 Khổ thân tội nghiệp các khổ chủ, chẳng hiểu các vị như nào, tôi được cái nói thẳng chắc làm các vị tức chẳng mà hùa vô ăn hiếp 1 nick khác.

Ôi dào , thôi ra đời làm ăn đi em ợ, anh từ khi về tới VN tới giờ thật sự bận quá, mà mỗi lần lên đây là nổi tiếng khổ ghê.

Ngày xưa mày chửi anh như con chó, chửi khắp nơi nhưng nói chung là anh không để bụng và cũng không để trong lòng âm ỉ làm gì, và mày cũng thế, đây là điểm tốt, không phải tự dưng nói ra như thế, nói để mọi người biết rằng, cái sự bực tức trên mạng ảo này nó không đáng đâu, nhìn mọi người vào lăng xả 1 nick khác do hiểu lầm là tôi , tôi mới thấy là nó sự uất ức này của các bạn nó lớn quá.

Chỉ là sinh hoạt trên diễn đàn, trên mạng ảo thôi mà, có cần âm ỉ từ năm này qua năm khác, 1 nick nữ cũng đầu 4, tôi đánh giá bạn điềm đạm, ôn hòa , và tôi tôn trọng bạn thế mà cũng âm ỉ vài năm giờ vô đọc bài mà tôi cảm giác hơi hụt hẫng vì cái tầm con người như bạn mà cũng đi xả rủa người khác thì thật là phí quá.

Cái gì mình không thích, không ưng, không ưa thì làm lơ đi, cho cuộc sống nó nhẹ nhàng.
Với các nick khác cũng vậy, các bạn đâu cần phải thế, thật sự nếu chửi thẳng nick của tôi thì tôi thấy còn bình thường, đằng này 1 nick khác mà hiểu lầm là tôi rồi rủa chửi người ta thì không nên. Điều đó cho thấy sự yếu kém, thua kém của các bạn thôi. Với đối với tôi, bản chất và tính chất con người tôi sẽ không bao giờ chửi bậy hay nói bậy cái gì cả.

Như nick hoavan04 ngày xưa cách đây cũng 3 4 năm cũng nói này nói nọ tôi rất nhiều, cả 2 chúng tôi đều không có ấn tượng tốt về nhau, nhưng gần đây bạn ấy lên tôi vẫn hỏi thăm, và bạn ấy cũng hỏi thăm lại. Trên đời này sợ nhất là những sự âm ỉ nó ngấm ngầm lâu dài, các bạn cần gì phải thế. Ngoài đời thì có thế vì đã chạm mặt nhau, chứ trên mạng ảo thôi mà, gì mà bực tức tới mức....

Văn phong tôi chặt chẽ chắc làm các bạn ức chế nhiều, xin lỗi nha.
Sửa lần cuối bởi quách xảo què vào lúc 20:38, 23/08/24 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: fx6789

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Chưa bao giờ chị nhầm em què với em Bobby cả :) Mặc dù 2 em đều cùng 1 phường "tiểu nhân" và "hạ đẳng" như nhau.. nhưng cái "đểu cáng" của người này nó khác người kia :))

Nhưng thực ra người ta nhầm 2 em với nhau thì cũng rất dễ hiểu.. và cũng chẳng có gì phải oan ức hay đáng kêu la um xùm như vậy cả B-) Vì những lời của chị dành cho em này áp vào em kia thì cũng vẫn rất hợp lý và xác đáng................. 8->

Cũng chính vì lý do đó cả 2 em đều bị chị ban khỏi topic của chị.. nên chị rất hiểu nỗi tủi nhục của bọn em haha

Em thì rất nhiều "thù cũ thù mới" rồi què ạ! Chị khuyên em nên chỉnh đốn, kiềm chế cái mẹt "đểu cáng" luôn tìm kiếm thị phi, gây hấn với người khác đi.. kẻo chị lại phải báo cáo em với các ads nữa thì mệt thân chị lém :P
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, fx6789

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Ôi dào có gì đâu mà kêu ca, cứ nói lịch sự văn minh là được thôi.

Khi bực tức người nào thì nhận xét đểu cảng và hạ đẳng trong lòng còn nhiều oán tức lắm, làm sao để giải đây.

Việc gì phải thế nhỉ, chỉ là 1 cái nick ảo mà cứ để trong lòng mãi.

Thôi các bạn đừng tức nữa mà, bạn nữ đầu 4 cũng đừng tức nữa nha.

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

quách xảo què đã viết: 20:32, 23/08/24
Lavender91 đã viết: 20:24, 23/08/24

Ôi dào , thôi ra đời làm ăn đi em ợ, anh từ khi về tới VN tới giờ thật sự bận quá, mà mỗi lần lên đây là nổi tiếng khổ ghê.

Ngày xưa mày chửi anh như con chó, chửi khắp nơi nhưng nói chung là anh không để bụng và cũng không để trong lòng âm ỉ làm gì, và mày cũng thế, đây là điểm tốt, không phải tự dưng nói ra như thế, nói để mọi người biết rằng, cái sự bực tức trên mạng ảo này nó không đáng đâu, nhìn mọi người vào lăng xả 1 nick khác do hiểu lầm là tôi , tôi mới thấy là nó sự uất ức này của các bạn nó lớn quá.

Chỉ là sinh hoạt trên diễn đàn, trên mạng ảo thôi mà, có cần âm ỉ từ năm này qua năm khác, 1 nick nữ cũng đầu 4, tôi đánh giá bạn điềm đạm, ôn hòa , và tôi tôn trọng bạn thế mà cũng âm ỉ vài năm giờ vô đọc bài mà tôi cảm giác hơi hụt hẫng vì cái tầm con người như bạn mà cũng đi xả rủa người khác thì thật là phí quá.

Cái gì mình không thích, không ưng, không ưa thì làm lơ đi, cho cuộc sống nó nhẹ nhàng.
Với các nick khác cũng vậy, các bạn đâu cần phải thế, thật sự nếu chửi thẳng nick của tôi thì tôi thấy còn bình thường, đằng này 1 nick khác mà hiểu lầm là tôi rồi rủa chửi người ta thì không nên. Điều đó cho thấy sự yếu kém, thua kém của các bạn thôi. Với đối với tôi, bản chất và tính chất con người tôi sẽ không bao giờ chửi bậy hay nói bậy cái gì cả.

Văn phong tôi chặt chẽ chắc làm các bạn ức chế nhiều, xin lỗi nha.
Em có bao đạn là thèn ck rồi nên em ko hay đi xả rủa, còn ck em thì chặn zalo mặc em spam =)) nhưng ngày xưa em có chửi anh như c hó thật à anh què cái này em ko nhớ có nặng nề thật ko vậy, chắc là có lý do j mới vậy chứ ai hơi đâu đi chửi lung tung :| mà anh ko để bụng là tốt đấy, giận hư thận :))

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Tự tin chiến thắng đã viết: 20:20, 23/08/24
huynh19 đã viết: 20:14, 23/08/24

Lá số của muội muội
Đã được chém nát bấy
Không còn muốn xem số
Chỉ mong tâm an lành.

Đa tạ ca để tâm
Sống vui vẻ ca nhé
Vượt qua mọi khó khăn
Giữ tâm lành hướng thiện.

Chúc may mắn :x
Vậy là người quen, hay muội đã đào bới vội vàng về ca. Thật thú vị, tiếc thay muội vẫn còn xanh như trái trên cành.
Chắc chắn ca tâm lành hơn cả muội......nghĩ
🤣🤣🤣
Sửa lần cuối bởi huynh19 vào lúc 20:45, 23/08/24 với 1 lần sửa.

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Lá số này không phải của Bobby & cũng không phải của Què. =))

Mình biết Què lúc còn đang học ĐH. Mình sn 87, mệnh này sn 94. Làm sao 1 cậu nhóc tuổi teen lúc đó biết xem số cho 1 sinh viên ĐH.

Đã khóa

Quay về “Trà chanh - Chém gió”