Tử Phủ Vũ Tướng Liêm ôm vòng Tang Tuế Điếu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
duongtunha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử Phủ Vũ Tướng Liêm ôm vòng Tang Tuế Điếu

Gửi bài gửi bởi duongtunha »

Mến chào anh chị! Lá số của em gồm vòng Tang Tuế Điếu ôm Tử Phủ Vũ Tướng Liêm nên khi luận giải em khá đau đầu và lơ mơ. Khi đi xem bói thì được phán nên lấy chồng quân nhân @@! Mong có thể được anh chị luận đôi điều giúp em về công việc và hôn phối ạ, cảm ơn anh chị rất nhiều!
Tập tin đính kèm
Nhã.jpg (184.73 KiB) Đã xem 168 lần
Được cảm ơn bởi: duongtunha
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tử Phủ Vũ Tướng Liêm ôm vòng Tang Tuế Điếu

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cách : Thân cư Phu Sát Phá Tham , ngộ Triệt . Phá quân nầy chưa chắc lấy chồng quân nhân.
Hình như sinh ra trong gia đình khá giả . Cuộc sống từ đó vương lên nhưng không hơn được chỉ ngang tầm sức của cha mẹ thôi .
Cung Phu ngộ Triệt thì khó khăn rồi . Gặp nhiều người lựa chọn rồi đã mới kết hôn.
Cung Tử, kế bên chỉ có 3 sao trong đó có sao phục binh . Có lẽ rồi không có con .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

duongtunha đã viết: 01:01, 14/09/24 Mến chào anh chị! Lá số của em gồm vòng Tang Tuế Điếu ôm Tử Phủ Vũ Tướng Liêm nên khi luận giải em khá đau đầu và lơ mơ. Khi đi xem bói thì được phán nên lấy chồng quân nhân @@! Mong có thể được anh chị luận đôi điều giúp em về công việc và hôn phối ạ, cảm ơn anh chị rất nhiều!
Số này gần nhất ko thể ko kể đến biến động 2022 .
Chu kỳ biến động này kéo dài từ 2022-2025
Tức bạn còn 1 năm nữa mới tĩnh lại . Hay ta coi là mới cái nền tảng tạm thời để từ 2026 trở đi vận hành theo nền tảng đó .
Bây h mọi thứ vẫn chưa thành hình , chưa ổn định .

Công danh là cách đi xa tạo dựng , dễ vướng tranh chấp mâu thuẫn .
Nếu làm chủ đc thì tự quản tự quyết đỡ nhức đầu .
Nợ nhân quả phá công danh , lưu ý hình luật lôi thôi .
Có lẽ do phu thê chiếu cách này mà suy luận là lấy quân nhân , nhưng tiếc là ko phải . Mà thành ra dễ hình luật nan giải nơi xa .

Phụ mẫu cha mẹ có biến chưa , bộ trợ lực ls này bất ổn , gốc nhân quả nhị hợp phá mẫu , thì cha mẹ cũng vậy . Khó ổn đc .
Gốc nhân quả phá phu thê , ng ck hơi khó gần , ưa đột phá , dám chi mạnh tay , bản tính hào sảng phóng khoáng , vứt tiền cho thiên hạ , đêm hôm làm quý nhân giup kẻ ở xa vài chục km bỏ vợ con ốm đau nằm nhà là chuyện thường tình .
Đời biết an gốc nhân quả này hẵng nói viên mãn bền chặt xa xôi , ko thì khi nhập chu kỳ tự khắc có đáp án !
Đầu trang

duongtunha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 02:56, 14/09/24 Cách : Thân cư Phu Sát Phá Tham , ngộ Triệt . Phá quân nầy chưa chắc lấy chồng quân nhân.
Hình như sinh ra trong gia đình khá giả . Cuộc sống từ đó vương lên nhưng không hơn được chỉ ngang tầm sức của cha mẹ thôi .
Cung Phu ngộ Triệt thì khó khăn rồi . Gặp nhiều người lựa chọn rồi đã mới kết hôn.
Cung Tử, kế bên chỉ có 3 sao trong đó có sao phục binh . Có lẽ rồi không có con .
Dạ vâng, cha mẹ em khi nhỏ khá có điều kiện, cha mẹ em làm chủ công ty, cha em còn làm chủ tịch xã ạ, nhưng sau đó cha mẹ bị làm bùa ếm ghét nhau nên cả 2 sự nghiệp ngày càng lụi đi ạ. Từ năm em lên 6 đã về ở với mẹ và khá khó khăn rồi ạ.
Đầu trang

duongtunha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 08:32, 14/09/24
duongtunha đã viết: 01:01, 14/09/24 Mến chào anh chị! Lá số của em gồm vòng Tang Tuế Điếu ôm Tử Phủ Vũ Tướng Liêm nên khi luận giải em khá đau đầu và lơ mơ. Khi đi xem bói thì được phán nên lấy chồng quân nhân @@! Mong có thể được anh chị luận đôi điều giúp em về công việc và hôn phối ạ, cảm ơn anh chị rất nhiều!
Số này gần nhất ko thể ko kể đến biến động 2022 .
Chu kỳ biến động này kéo dài từ 2022-2025
Tức bạn còn 1 năm nữa mới tĩnh lại . Hay ta coi là mới cái nền tảng tạm thời để từ 2026 trở đi vận hành theo nền tảng đó .
Bây h mọi thứ vẫn chưa thành hình , chưa ổn định .

Công danh là cách đi xa tạo dựng , dễ vướng tranh chấp mâu thuẫn .
Nếu làm chủ đc thì tự quản tự quyết đỡ nhức đầu .
Nợ nhân quả phá công danh , lưu ý hình luật lôi thôi .
Có lẽ do phu thê chiếu cách này mà suy luận là lấy quân nhân , nhưng tiếc là ko phải . Mà thành ra dễ hình luật nan giải nơi xa .

Phụ mẫu cha mẹ có biến chưa , bộ trợ lực ls này bất ổn , gốc nhân quả nhị hợp phá mẫu , thì cha mẹ cũng vậy . Khó ổn đc .
Gốc nhân quả phá phu thê , ng ck hơi khó gần , ưa đột phá , dám chi mạnh tay , bản tính hào sảng phóng khoáng , vứt tiền cho thiên hạ , đêm hôm làm quý nhân giup kẻ ở xa vài chục km bỏ vợ con ốm đau nằm nhà là chuyện thường tình .
Đời biết an gốc nhân quả này hẵng nói viên mãn bền chặt xa xôi , ko thì khi nhập chu kỳ tự khắc có đáp án !
Mến chào a/c
Cha mẹ em có biến từ năm em chuẩn bị vào lớp 1, gia đình bị bỏ bùa nên nhị thân ghét nhau, từ đó ly thân và em ở với mẹ. Trước đó kinh tế gia đình khá giả do nhà em có công ty riêng và cha em làm chủ tịch xã.
Mẹ em mấy năm đổ về đây thì bệnh tật rất nhiều, nhưng mẹ lúc nào cũng làm phúc và sống rất có lý có tình.
Về sự nghiệp, em học dược nên định sẽ mở cửa hàng cho riêng mình ạ,
Nhưng có một việc em hơi băn khoăn là khi đi học em rất dễ bị cô lập do ngày xưa ngoại hình không đẹp, em rất lo sợ sau này đi làm cũng vậy ạ. Với em không hiểu lắm về "gốc nhân quả" này ạ, do nhà em và em chưa làm điều ác bao giờ. Mong được a/c hữu duyên
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”