MỌI NGƯỜI XEM GIÙM EM LÁ SỐ NÀY VỚI.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vietnamnet
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: MỌI NGƯỜI XEM GIÙM EM LÁ SỐ NÀY VỚI.

Gửi bài gửi bởi vietnamnet »

dfsssssssfdsffffffffffdsssssssssssssssssssssssssssssssssss
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi quockhanhNO1 »

cảm ơn bạn nhiều vì những lời luận giải,bạn cho mình hỏi số mính có dính vào cờ bạc được ko mà dạo này đen quá,bạn xem giùm mình bao tuổi thành công với,thật sự mọi người khen số mình có tử phủ vũ tướng rồi thì mình có tướng đi đẹp,tai áp sát mặt với nhiêu thứ khác nữa nhưng sao mình thấy cuộc sống bây giờ của mình chẳng có j đặc biệt,hoàn cảnh kinh tế gia đình thì bt,bố mẹ thì dạo này hay bị đau ốm,bố mình bị tiểu đường,nhà bây giờ có vài trăm triệu thì cho người ta vay lãi đang chưa đòi được rồi nhiều chuyện lắm nói chung là mình thấy số mình chẳng có j đặc biệt mà mình cũng chẳng thấy mình có tài năng gì nổi trội so với mọi người,không biết ít nữa có sự nghiệp j để đời không,mình sợ thua kém bạn bè lắm,sợ phải thấy cảnh bạn bè di ô tô rồi mình lếch nhếch đi xe máy lắm.âu cũng là cái số....mô phật.đôi lời tâm sự gửi tới mọi người.thanks mọi người nhiều,chúc mọi người luôn thành công trên con đường đã chọn
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

biển khổ vô biên quay đầu là bờ
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

mọi nguoi xem hộ mình cung phu thê với.bị phá quân như thế có vấn đề j ko???
Đầu trang

dieutoiloso
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dieutoiloso »

nói bừa vài câu nhé.cậu này béo như ỉn,mắt híp.Dáng đi khệnh khạng,bụng ưỡn về phía trước.Nhìn giống đồ tể chứ chẳng giống sếp.
Tính tình bảo thủ đôi khi mình sai nhưng không chịu nhận ăn thua đủ với người tranh cãi.Thù dai nhớ lâu,lòng dại hẹp hòi lắm.Thời này chẳng có quân tử nhưng cậu cũng gần là tiểu nhân rồi đấy.
Cậu này cũng không thônh minh.cũng không học đại học chính qui (có thể là cao đẳng,trung cấp hoặc dân lập).Đi học xa nhà,gia đình cũng khá giả chứ không phải bình thường.Tiền của cũng nhiều đấy.Sau này ra đi làm cũng không phải thân cậu lo việc.Cha mẹ lo hết.Cậu mà có làm quan được thì cũng hại dân hại nước chứ chẳng được cái tích sự gì.Làm bác sĩ thì ăn tiền của dân.Ngoài ước mơ làm thủ tướng chắc cậu cùng từng mơ làm bộ trưởng bộ y tế rồi chứ.Ước mơ là tốt đẹp nhưng cẩn thận thành ảo tưởng.
Vài lời nhận xét.Thân chào!!
Được cảm ơn bởi: can_spacy_77
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

nói xấu mình quá thể!
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Re: MỌI NGƯỜI XEM GIÙM EM LÁ SỐ NÀY VỚI.

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

quockhanhNO1 đã viết:nói xấu mình quá thể!
bạn nên xem lại mình đi nhé, có thể bạn đã bị ảnh hưởng bởi lá số của bạn, khi có một lá số đẹp thường khiến con người mỹ mãn mà quên mất nhiều thứ, tôi chưa dám chắc đây có phải là số của bạn không, bạn chưa kiểm định giờ sinh.
trước khi bạn nghỉ mình làm được gì thì nên nghỉ lại mình trước nhé.
Đầu trang

quockhanhNO1
Chính thức
Chính thức

oh.no no mình không bị ám ánh bới mấy cái này đâu.mình là con người thực tế lắm.nếu ám ảnh thật thì mình đã không nên diễn đàn tâm sự với mọi người đôi lời như trên.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”