XEM TỬ VI( ĐÔI LỜI TÂM SỰ)

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: XEM TỬ VI( ĐÔI LỜI TÂM SỰ)

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

Thu Ngọc đã viết: 14:10, 20/11/19
Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên và đồng bọn Hồng Hạnh (fb tên là Minh Nguyệt
https://m.facebook.com/profile.php?id=1 ... 58&fref=nf)
tên nick quách xảo què và Hồng Hạnh lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích, dụ dỗ inbox để làm việc mờ ám.
Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 120 trang.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 68-50.html

Hình ảnh

Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người.

Đây là con điếm đồng phạm Hồng Hạnh (Minh Nguyệt với quách xảo què

Hình ảnh

https://m.facebook.com/profile.php?id=1 ... 58&fref=nf

Trình Nhược Du đã viết: 07:17, 17/11/19 què hiếp dâm con heo và đẩy bà già xuống biển. Trình Nhược Du tôi làm chứng.
quách xảo què đã viết: 13:31, 20/11/19
Trình Nhược Du đã viết: 13:18, 20/11/19
què hiếp dâm con heo và đẩy bà già xuống biển. Trong này toàn là clone của nó buon-chuyen/khao-sat-do-chinh-xac-cua-t ... l#p1425804
ừ, què hiếp dâm con heo đó. làm gì què nào. :))
Trangnoidaynuoc đã viết: 23:46, 04/09/19 què là thằng lừa đảo, đã bị phát hiện. nó lừa tôi. nó là thằng vô liêm sỉ. dụ dỗ đàn bà. mất nhân cách.
buon-chuyen/tran-trong-bao-tin-t67838.html

giả chết nữa chứ.
lobangtho91 đã viết: 10:35, 09/10/19 Ảnh trên chính là què. nó dụ lohangtho91 xem quẻ mất dạy. gây rối bị diễn đàn cảnh cáo
hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... 99-10.html
Nameless_Sen đã viết: 14:47, 02/10/19 què nó đi làm culi ở Nhật rồi bị đuổi về vì tội ăn cắp. nó lên lý số làm loạn. lập nhiều nick ảo lắm. nó dụ tôi moi tiền.
hoi-tu-vi/cung-thao-luan-la-so-cua-vo-que-t87876.html

nó sinh năm 94 làm gì có vợ. nó nói láo đăng lá số vợ nó sn 84 lên để lừa đảo. topic này đây

Thiên An đã viết: 08:26, 02/10/19 què nó có đi Nhật, đi Nga đếu đâu. nó lấy ảnh mạng đăng lên để xạo. link đây
Hồng Hạnh đã viết: 15:07, 20/06/15 nhóc què đăng tuyển người để làm loạn

tôi làm chứng đây vì tôi chinh chiến với nhóc nhiều đây. chinh chiến đến ế lòi trĩ chảy nước ra đây.
hoi-tu-vi/tuyen-luat-su-t73006.html
nói láo nói phét
hoi-tu-vi/moi-moi-nguoi-nghiem-ly-t101949.html#p1497439

Ribi đã viết: 20:27, 25/05/17 thằng què nó giả chết lừa tôi tiền phúng
hoi-tu-vi/dau-cham-het-cho-1-cuoc-doi-t95819.html
Vy hạ đã viết: 00:26, 20/11/19 Các bác vào mà xem bộ mặt xảo quyệt của quách xảo què

hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... 09599.html
ni cô xuống núi đã viết: 15:56, 26/07/16 Nick quách xảo què này chắc chắn là tên gây chửi bới. đề nghị admin ban nick này. Cám ơn

buon-chuyen/vach-tran-bo-mat-that-cua-q ... 88755.html
chienapple đã viết: 23:16, 01/05/19 Có đâu. Nó dụ tao trong băng chửi bậy của nó, mả cha thằng què.
panda83 đã viết: 14:03, 11/05/17 Que qua do ban, hu hong, mat day

hoi-tu-vi/day-co-phai-la-so-cua-thay-qu ... 95491.html
~~~~~~~~~~~~~~~
saigonlove đã viết: 14:58, 09/05/17 ủng hộ què lùa gà lấy tiền :))

hoi-tu-vi/khao-sat-t95410.html
quách xảo què đã viết: 21:57, 02/05/18 Què lừa đảo nói láo, nói phét

TNN đã viết: 20:17, 30/08/19 Về cơ bản tôi thấy bạn Quách Xảo Què lùa gà kiếm tiền

hoi-tu-vi/goc-khao-sat-t108843.html
lazlo đã viết: 21:58, 12/04/18 Thầy Què cũng dâm lắm. nguyên đi gạ lol con người ta. Bị chửi như chó.
uongvancong đã viết: 23:50, 12/04/18 Què là thắng đáng để chúng ta ***** vô mặt.
tmThuy đã viết: 23:27, 22/05/18 Em thích bài viết này nên em comment thôi ạ. què là đứa vô liêm sỉ, bại não
nglyly đã viết: 13:30, 30/07/18 Nick Hồng Hạnh (fb là Minh Nguyệt) là chủ đồng của các clone trong băng đảng thằng quách xảo què, chuyên đi lừa đảo.
https://www.facebook.com/groups/lysohai ... 209370757/
MEOCON1812 đã viết: 00:35, 03/05/18 Thêm 1 clone của quách xảo què
James Bond đã viết: 22:53, 27/06/17 dời què thì xem quẻ xạo lấy info rồi diễn, quả lưu manh
vũ khóc(con vũ phu) đã viết: 13:28, 23/06/17 Tôi là bố của thằng què nghịch tử đây. Các bác cứ xem thông tin nick tôi là biết nó hỗn láo mức nào
hoi-tu-vi/cu-mon-ham-da-so-la-deu-cang- ... l#p1424853
Tất cả nick trên chỉ là một phần số ít của hắn và đồng bọn. các bạn trong lý số đọc được thì thông tin cẩn trọng kẻo bị các nick lừa đảo của quách xảo què và Hồng Hạnh lừa
Được cảm ơn bởi: Thu Ngọc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thu Ngọc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thu Ngọc »

Tôi nghĩ từ nay việc ai người đó làm.
lợn nuôi què cứ tiếp tục đăng cho đến khi bạn hết giận.

Bản lĩnh mỗi người, tử tế hay không qua bài viết nữa. Không ai nghĩ xấu về mình nếu mình viết thành tâm và tử tế. Nhưng nói chung, nếu mình thấy mình tốt thì không ai làm gì mình được. Hy vọng lợn nuôi què hiểu. Nếu bạn cảm thấy điều này tốt cho bạn thì bạn cứ làm, và thấy mình tốt.

Tôi cũng chẳng cảm thấy bị ảnh hưởng qué gì mấy cái việc lăng quăng này. Nói chung tại tôi cũng hơi vui, cũng hơi cố chấp rồi tự mình/bị kéo vào :D , nhưng không sao.
Đầu trang

Thu Ngọc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thu Ngọc đã viết: 19:50, 21/11/19 Bạn làm thế người ta chỉ tội nghiệp cho bạn mà thôi lợn nuôi què à?
Hôm qua định post cái này lên nhưng nghĩ sao rồi xóa.
Nói chung, trình độ của bạn không đủ để nhìn nhận người khác thì tôi chấp bạn làm gì. Mấy ngày rồi cũng comment cho vui vẻ vậy chứ bạn tưởng người ta ngại bạn sao?
Bạn chỉ khoảng gần 30 thôi, công việc chưa ổn định, có cuộc sống hơi cô độc. Tuổi thơ của bạn có chút không hạnh phúc, bố hoặc mẹ khá nghiêm khắc với bạn và ngoài ra, họ cũng quát bạn một cách thô lỗ, khiến bạn khá tủi thân. Ngoài đời, bạn không có nhiều bạn bè và không có hạnh phúc. Bạn hơi chông chênh và nói chung bạn không mạnh mẽ.

Lợn nuôi què!

Thôi nói với bạn lần này thôi, cũng để tốt cho bạn, tôi cũng chẳng bênh ai.

Tôi k rõ vì việc gì mà bạn phải căm giận như vậy nhưng qua đây có thể thấy:

Bạn là kẻ thiếu năng lực kiềm chế và kiểm soát bản thân. Thiếu khả năng đánh giá hoàn cảnh và chính mình, thiếu khả năng đánh giá trình độ, đặc điểm của người khác và chính mình nên sinh ảo tưởng.
Tôi k rõ chuyện của bạn và què là gì nhưng một người thành công ít nhất về mặt đời sống hay ít nhất có niềm tự hào về bản thân, hay ít nhất mạnh mẽ về nội tâm không bao giờ để sự thù hận, căm ghét tràn lan, phải bận tâm về người khác thế này.
Nói thế để bạn nhìn nhận lại bản thân, đừng mất công quan tâm tới đời người khác mà quay về lo cho đời mình đi đã. Tôi dự định làm cho bạn tức giận nhưng viết ra rồi lại k cảm thấy mình bận tâm bạn lắm mà phải làm vậy.

Bạn cũng nên thành thật với bản thân mình. Tức giận thì nhận là tức giận, đừng nghĩ mình xem hề trong khi chính mình là hề. Nhìn lại mình để tự mà điều chỉnh hành vi.

Lần sau què nó vào thì làm sao tranh luận cho người ta tức, chơi cho nó tay bo trí tuệ, xong rồi thôi. Đời người nên biết lúc buông lúc bỏ. Đừng có nhìn đâu cũng ra kẻ thù rồi ảo tưởng. Bớt cái hận đi tự khắc khả năng xét đoán người khác sẽ tốt hơn.

Tôi nói cho bạn để sau này, mỗi lần bạn post cái post ngớ ngẩn kia thì bạn nghĩ tới mình một chút, dù tôi thấy mình như đang nói với bức vách.

BẠN CỨ TIẾP TỤC POST CŨNG ĐƯỢC. QUÈ NÊN ĐỂ BẠN ẤY POST. Coi như nghiệp mỗi người. Post chán rồi thì bạn hãy quay về cuộc sống của mình!
Tôi ham vui trêu chọc bạn, nhưng nói chung cũng vì bị kéo vào! coi như bạn cứ thoải mái post về tôi.
Tôi cũng phải đính chính chút đánh giá về bạn, chứ không lại cười tôi.

Nếu không phải trên dưới 30 tuổi thì bạn phải tầm 50 tuổi. Bởi chỉ tuổi đó người ta mới nhầm lẫn vậy, nhầm người này sang người kia. Nếu tuổi 50 thì tính sẽ hơi cục, hơi khó tính. Đến ông Trình Nhược Du nào đó vào post bài cũng nhảy vào ném đá họ

Vậy chứ, tính cách không phải là giữ nguyên mãi. Lợn nuôi què suy nghĩ nhé. Làm sao cho mình xả giận xong rồi quay về cuộc sống bình thường, sống cuộc sống thoải mái vui vẻ, học thêm về tử vi , phong thủy, trồng cây trồng hoa, đọc sách....

Cá tính mỗi người khó đổi, nhưng nghĩ đi nghĩ lại ai chẳng có mặt tốt.
Sửa lần cuối bởi Thu Ngọc vào lúc 20:45, 21/11/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thu Ngọc đã viết: 20:10, 21/11/19 Tôi nghĩ từ nay việc ai người đó làm.

Bản lĩnh mỗi người, tử tế hay không qua bài viết nữa. Không ai nghĩ xấu về mình nếu mình viết thành tâm và tử tế. Nhưng nói chung, nếu mình thấy mình tốt thì không ai làm gì mình được. Hy vọng lợn nuôi què hiểu. Nếu bạn cảm thấy điều này tốt cho bạn thì bạn cứ làm, và thấy mình tốt.

Tôi cũng chẳng cảm thấy bị ảnh hưởng qué gì mấy cái việc lăng quăng này. Nói chung tại tôi cũng hơi vui, cũng hơi cố chấp rồi tự mình/bị kéo vào :D , nhưng không sao.
giờ mà thằng què vô năn nỉ tao tha cho ít hôm rồi sau tính tính. vậy rứa.
Đầu trang

Thu Ngọc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lợn nuôi què đã viết: 21:25, 21/11/19
Thu Ngọc đã viết: 20:10, 21/11/19 Tôi nghĩ từ nay việc ai người đó làm.

Sẽ không ai xin tha hết bạn ơi, bạn cứ đăng cho chính mình hết giận đi.
Đầu trang

Nameless456
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nameless456 »

Mịa bọn lợn điên này, mày ngon mày làm nữa đi. Ngon làm đến 2030 luôn đi mày. Mịa, tao thách mày đó đồ lợn ngu. Ngu vừa vừa thôi.
Đầu trang

Thu Ngọc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tôi không phải Nameless456 lợn nuôi què nhé. Tôi cũng k phải què. Nói rồi, què với bạn cãi nhau thế nào không biết, nhưng lo mà tranh cãi một lần, xong rồi thôi, hoặc xong hôm sau đấu hiệp khác, nhưng phải rõ ràng, đường hoàng. việc gì mà phải nhầm lẫn hết người này người kia vậy?

Tôi nói cho rõ thôi chứ chẳng mất công mà tranh cãi.
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thu Ngọc đã viết: 14:10, 20/11/19
Cảnh báo nguy hiểm cho tất cả biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên 1994 tên nick quách xảo què và đồng bọn Minh Nguyệt nick tên Hồng Hạnh, Thu Ngọc,....

tên quách xảo què và Hồng Hạnh lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
Què và Minh Nguyệt lập hơn trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, lùa gà kiếm ăn, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xem bói láo để lấy tiền. què và đồng bọn vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích, dụ dỗ inbox để làm việc mờ ám, kiếm tiền.
Tên du côn Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 120 trang.

Hình ảnh

Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với trai giang hồ Trần Văn Nguyên (quách xảo què) và gái đĩ điếm Minh Nguyệt (aka Hồng Hạnh) nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người.

Đây là con quái điếm đồng phạm Hồng Hạnh (Minh Nguyệt với quách xảo què

Hình ảnh

Trình Nhược Du đã viết: 07:17, 17/11/19 què hiếp dâm con heo và đẩy bà già xuống biển. Trình Nhược Du tôi làm chứng.
trannguyenyeuem1001@gmail.com. đây là mail của nhóc què
quách xảo què đã viết: 13:31, 20/11/19
Trình Nhược Du đã viết: 13:18, 20/11/19
què hiếp dâm con heo và đẩy bà già xuống biển. Trong này toàn là clone của nó buon-chuyen/khao-sat-do-chinh-xac-cua-t ... l#p1425804
ừ, què hiếp dâm con heo đó. làm gì què nào. :))
Trangnoidaynuoc đã viết: 23:46, 04/09/19 què là thằng lừa đảo, đã bị phát hiện. nó lừa tôi. nó là thằng vô liêm sỉ. dụ dỗ đàn bà. mất nhân cách.
buon-chuyen/tran-trong-bao-tin-t67838.html

giả chết nữa chứ.
lobangtho91 đã viết: 10:35, 09/10/19 Ảnh trên chính là què. nó dụ lohangtho91 xem quẻ mất dạy. gây rối bị diễn đàn cảnh cáo
hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... 99-10.html
Nameless_Sen đã viết: 14:47, 02/10/19 què nó đi làm culi ở Nhật rồi bị đuổi về vì tội ăn cắp. nó lên lý số làm loạn. lập nhiều nick ảo lắm. nó dụ tôi moi tiền.

nó sinh năm 94 làm gì có vợ. nó nói láo đăng lá số vợ nó sn 84 lên để lừa đảo. topic này đây

Thiên An đã viết: 08:26, 02/10/19 què nó có đi Nhật, đi Nga đếu đâu. nó lấy ảnh mạng đăng lên để xạo. link đây
Hồng Hạnh đã viết: 15:07, 20/06/15 nhóc què đăng tuyển người để làm loạn

Minh Nguyệt aka Hồng Hạnh làm chứng đây vì tôi chinh chiến với nhóc nhiều đây. chinh chiến đến ế lòi trĩ chảy nước ra đây.
hoi-tu-vi/tuyen-luat-su-t73006.html
nói láo nói phét

Ribi đã viết: 20:27, 25/05/17 thằng què nó giả chết lừa tôi tiền phúng
Vy hạ đã viết: 00:26, 20/11/19 Các bác vào mà xem bộ mặt xảo quyệt của quách xảo què

hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... 09599.html
ni cô xuống núi đã viết: 15:56, 26/07/16 Nick quách xảo què này chắc chắn là tên gây chửi bới. đề nghị admin ban nick này. Cám ơn

buon-chuyen/vach-tran-bo-mat-that-cua-q ... 88755.html
chienapple đã viết: 23:16, 01/05/19 Có đâu. Nó dụ tao trong băng chửi bậy của nó, mả cha thằng què.
panda83 đã viết: 14:03, 11/05/17 Que qua do ban, hu hong, mat day

~~~~~~~~~~~~~~~
saigonlove đã viết: 14:58, 09/05/17 ủng hộ què lùa gà lấy tiền :))

hoi-tu-vi/khao-sat-t95410.html
quách xảo què đã viết: 21:57, 02/05/18 Què lừa đảo nói láo, nói phét

TNN đã viết: 20:17, 30/08/19 Quách Xảo Què lùa gà kiếm tiền.

hoi-tu-vi/goc-khao-sat-t108843.html
lazlo đã viết: 21:58, 12/04/18 Thầy Què cũng dâm lắm. nguyên đi gạ lol con người ta. Bị chửi như chó.
uongvancong đã viết: 23:50, 12/04/18 Què là thắng đáng để chúng ta nhổ vô mặt.
tmThuy đã viết: 23:27, 22/05/18 Em thích bài viết này nên em comment thôi ạ. què là đứa vô liêm sỉ, bại não
nglyly đã viết: 13:30, 30/07/18 Nick Hồng Hạnh (fb là Minh Nguyệt) là chủ đồng của các clone trong băng đảng thằng quách xảo què, chuyên đi lừa đảo.
https://www.facebook.com/groups/lysohai ... 209370757/
MEOCON1812 đã viết: 00:35, 03/05/18 Thêm 1 clone của quách xảo què
James Bond đã viết: 22:53, 27/06/17 dời què thì xem quẻ xạo lấy info rồi diễn, quả lưu manh
vũ khóc(con vũ phu) đã viết: 13:28, 23/06/17 Tôi là bố của thằng què nghịch tử đây. Các bác cứ xem thông tin nick tôi là biết nó hỗn láo mức nào
hoi-tu-vi/cu-mon-ham-da-so-la-deu-cang- ... l#p1424853
Thiên An đã viết: 13:17, 28/05/17 què lại giả chết 1 lần nữa
xulaplen đã viết: 17:42, 13/05/17 Vâng.Em cám ơn anh đã nhắc, què quá mưu mô xảo quyệt cần phải loại trừ
Đùi gà nướng đã viết: 22:05, 21/11/19 ranh què quả là tên xảo quyệt cần loại trừ
hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... 99-20.html
khải anh đã viết: 23:09, 30/10/19 Thằng chó què, taochửi què, t chém què. què ngu như chó

hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... l#p1615494
lsvnngu đã viết: 18:14, 18/11/19 Lá số xấu quắc gian ác của ku què, ta là clone nó đây
hoi-tu-vi/bo-mat-luu-manh-xao-quyet-cua ... l#p1619235
Nameless456 đã viết: 23:31, 21/11/19 Nick clone này của què mất dạy
nttloan đã viết: 08:50, 08/11/19 Lại thêm 1 nick clone của què

hoi-tu-vi/loi-cam-on-t109718.html#p1616674

Tất cả nick trên chỉ là một phần số ít của hắn và đồng bọn. các bạn trong lý số đọc được thì thông tin cẩn trọng kẻo bị các nick lừa đảo của quách xảo què lừa
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

lợn nuôi què đã viết: 21:25, 21/11/19
=)) =)) =))
Chỉ thấy khoái, đẳng cấp nó khác nhau nên nói người ta tức ôm hận trong lòng mãi mãi.

Còn bạn chỉ làm tôi thấy buồn cười và khoái, cũng không hẳn nói bạn làm trò cho tôi xem, nhưng mà tôi thấy khoái lắm.
Cuộc đời tôi chỉ ngán mấy loại âm thầm im im không nói gì mà 1 dao chết người, chứ loại như bạn tôi thấy không
phải đề phòng gì, ngược lại còn giải trí được. Dễ bị khích bác, tôi chỉ cần gõ vài dòng là bạn tức nguyên ngày.

An tâm thỉnh thoảng tôi vào up tôi hộ cho, nhớ là phải làm liên tục đều đặn nha, ngày nào cũng vô và làm đều đặng, ngoan anh mới có cảm hứng mỗi lần lên đây.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Up top hộ nha, khổ sao mà up không đều đặn gì vậy, sáng up trưa cũng phải up top lên chứ cụ hoàng tân hủ tiếu và các antifan ơi.

Khổ làm cho nó đều đều hằng ngày các bạn ơi.

Mới vô facebook trên các group tử vi vẫn chưa thấy ai đăng bài bôi nhọ tôi là sao, năn nỉ ấy mà, làm ơn lên đó đăng bài đi, để tôi có thể dùng cái tên của mình lên trên đó sinh hoạt, chứ mỗi lần cái tên quách xảo què lên đó là lời mời kết bạn, tin nhắn ngập đến choáng. Với lại tôi cũng muốn các antifan lấy hình đăng lên để tìm chủ nhân tấm ảnh là ai.

Mạnh mẽ lên nào antifan và cụ hoàng tân thèm hủ tiếu nhỏ dãi ơi, làm cho nó tới cùng đi mà, năn nỉ mà.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”