LÁ SỐ NÀO CÓ DUYÊN VỢ CHỒNG VỚI EM? EM LẬN ĐẬN QUÁ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LÁ SỐ NÀO CÓ DUYÊN VỢ CHỒNG VỚI EM? EM LẬN ĐẬN QUÁ

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

kingsman đã viết: 11:50, 13/02/18 Em làm theo tài chính là đúng ngành rồi :-) ngân hàng cũng ok

~~~~~
Theo anh em ko nên để tâm chuyện tc ... take mọi chuyện nhẹ nhàng theo tư nhiên ... từ đây đến 34 tâm tính em không ổn định... dễ có sự ngộ nhận...muốn ổn định gđ nên lấy nhau sau vận đó...
Sống defacto cũng ok
~~~~~~
Để tối về coi thêm... tại đang đi làm 😅😅😅
Cảm ơn anh ạ, con gái 29 tuổi rồi mà chưa cưới hỏi gì em áp lực lắm. Mà ko hiểu sao em có người yêu mà ko tới đc với nhau, ko cưới đc :( cứ bị gì vướng mắc ạ.
Về công việc thì em làm đc 4 năm ở chỗ này, em thấy cũng tạm ổn, tuy nhiên vì năm vừa rồi em mất mấy trăm triệu nên giờ muốn làm thêm gì đó để tăng thu nhập. Xin cho em lời khuyên ạ?
Xem giúp em năm 2018 em tnao ạ
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

quách xảo què đã viết: 11:59, 13/02/18 Anh chỉ nghiệm hạn thôi, chưa xem kĩ hết được, sắp tới nếu rãnh anh sẽ mở 1 topic xem hạn 2018 em vào đăng ký.
Tuy nhiên theo anh năm sau có 1 điều khá rõ rệt là có khả năng em sẽ xuất ngoại, có thể là đi du lịch.
Chúc năm mới vui vẻ.
Cảm ơn anh, em cũng có dự định đi du lịch :)
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

Có tin vui về nhà đất năm nay... sớm nhất tháng cuối tháng 2... trễ nhất là cuối tháng 10... sẽ bán 1 mãnh để đầu cơ vào kinh doanh... <nên bán mãnh này vì rất khó ở>
Em hỏi về đầu cơ đầu tư thì cuối năm nay sẽ có câu trả lời ....

Tháng 2 6 10 đừng tin ai trong họ hàng... dễ bị lừa đảo mất tiền ko đáng

năm 2019 dễ có ân ái trai gái... nhưng coi chừng va chạm mà ảnh hưởng đến bé bì... chuyện sanh con của bạn dễ bị do phong thuỷ tác động... đặt giường hướng Đông Nam cận Đông nếu có thể (nên tư vấn anh Thắng vấn đề này)
2019 sẽ mượn tiền người quen để chi trả cho phí đầu tư
~~~~~~~~~
2015 em có bị thuỷ tai không :-? gần giữa năm... :-? anh hỏi vậy... vì em cũng gần sắp tới hạn rồi
<tôi còn edit nữa nên khoang quote>
<tính coi thêm ... mà buồn ngủ quá... để mai có gì hay mình nói thêm>
Chào thân ái
Sửa lần cuối bởi kingsman vào lúc 21:16, 13/02/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

kingsman đã viết: 20:43, 13/02/18 Có tin vui về nhà đất năm nay... sớm nhất tháng cuối tháng 2... trễ nhất là cuối tháng 10... sẽ bán 1 mãnh để đầu cơ vào kinh doanh... <nên bán mãnh này vì rất khó ở>
năm 2019 dễ có ân ái trai gái... nhưng coi chừng va chạm mà ảnh hưởng đến bé bì... chuyện sanh con của bạn dễ bị do phong thuỷ tác động... đặt giường hướng Đông Nam cận Đông nếu có thể (nên tư vấn anh Thắng vấn đề này)
Tôi thấy kingsman xem tử vi phong thủy giỏi quá. Bạn cứ đánh bóng tên tuổi tôi chứ tôi kém lắm.
Mà cho hỏi có phải bạn panda, kuma không nhỉ?
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

thắng2016 đã viết: 20:52, 13/02/18
kingsman đã viết: 20:43, 13/02/18 Có tin vui về nhà đất năm nay... sớm nhất tháng cuối tháng 2... trễ nhất là cuối tháng 10... sẽ bán 1 mãnh để đầu cơ vào kinh doanh... <nên bán mãnh này vì rất khó ở>
Tôi thấy kingsman xem tử vi phong thủy giỏi quá. Bạn cứ đánh bóng tên tuổi tôi chứ tôi kém lắm.
em chỉ ước lượgn thôi anh ơi :'( lá này sát tinh nhiều lắm (dễ anh hưởng đến bầu bì)... đặt chỗ này thì chỗ kia dính ... trường hợp này em nghĩ em thua ... chắc phải nhờ anh tiếp thôi ạ :'(
~~~~
Dạ chuyện danh tính em :D...chắc anh coi mấy post cũ sẽ dần dần nhận ra thôi ạ... tại em sợ ôm sao nhiều quá bị hỏi tới tấp =P
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kingsman đã viết: 20:59, 13/02/18
thắng2016 đã viết: 20:52, 13/02/18
em chỉ ước lượgn thôi anh ơi :'( lá này sát tinh nhiều lắm (dễ anh hưởng đến bầu bì)... đặt chỗ này thì chỗ kia dính ... trường hợp này em nghĩ em thua ... chắc phải nhờ anh tiếp thôi ạ :'(
~~~~
Dạ chuyện danh tính em :D...chắc anh coi mấy post cũ sẽ dần dần nhận ra thôi ạ... tại em sợ ôm sao nhiều quá bị hỏi tới tấp =P
Tôi nghĩ tử vi sao đầy trời ai xem chẳng ước lượng cân sao. Còn về phong thủy tôi chỉ học hỏi kinh nghiệm nhưng theo tôi đặt hướng cũng quan trọng nhưng cũng phải lập được tinh bàn huyền không thì luận đoán hóa giải hướng nhà chính xác hơn. Mới lại phải xem trực tiếp địa hình nữa. Còn xem ở tử vi chắc bạn giỏi rồi thì cứ theo bạn mà làm thôi. Tại bạn cứ khiêm tốn chứ trình tôi vẫn kém lắm. Thế nhá bạn cứ tiếp tục tư vấn cho thân chủ.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

thắng2016 đã viết: 21:20, 13/02/18
Tôi nghĩ tử vi sao đầy trời ai xem chẳng ước lượng cân sao.
cũng có cách đó anh :D
mình ko test từng sao được... mình phải test hạn... người đó phải gần 30t thì càng tốt...phải kiên nhẫn nhiều lắm...

Vụ phương hướng em có coi cho một bé ở úc... em khuyên nó đổi hướng nhà... nó nói trước đó có thầy phong thuỷ cũng khuyên nó đổi... nhưng kêu nó đổi sang phòng khác... để hướng khác... hướng thì khá trùng với hướng em dặn...

Qua tháng 2 này nếu nó ko bị hao tiền nưa thì em nghĩ đối hướng phòng sẽ tương tự như đổi hướng nhà :-?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

:-h :-h
kingsman đã viết: 06:44, 14/02/18
thắng2016 đã viết: 21:20, 13/02/18
Tôi nghĩ tử vi sao đầy trời ai xem chẳng ước lượng cân sao.
cũng có cách đó anh :D
mình ko test từng sao được... mình phải test hạn... người đó phải gần 30t thì càng tốt...phải kiên nhẫn nhiều lắm...

Vụ phương hướng em có coi cho một bé ở úc... em khuyên nó đổi hướng nhà... nó nói trước đó có thầy phong thuỷ cũng khuyên nó đổi... nhưng kêu nó đổi sang phòng khác... để hướng khác... hướng thì khá trùng với hướng em dặn...

Qua tháng 2 này nếu nó ko bị hao tiền nưa thì em nghĩ đối hướng phòng sẽ tương tự như đổi hướng nhà :-?
Tôi thấy mấy ổng già già xem tử vi mò trên mạng mà đoán đúng bầu cử Tổng thống với vận hạn nguyên thủ cũng thật tài tình. Họ đưa tử vi lên tầm thế giới. Còn tôi tử vi còn kém lắm. Về tử vi bạn trao đổi với các cao nhân của diễn đàn.
Phong thủy cũng có khả năng khi phi tinh sao lưu liên, lưu nguyệt, lưu Nhật mà phòng đó có hội chiếu những sao thoái sao hung thì chuyển phòng có thể hóa giải được.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

thắng2016 đã viết: 07:33, 14/02/18 :-h :-h
Phong thủy cũng có khả năng khi phi tinh sao lưu liên, lưu nguyệt, lưu Nhật

mà phòng đó có hội chiếu những sao thoái sao hung thì chuyển phòng có thể hóa giải được.
ồ ồ :-?

Vâng ạ cứ coi như em mở mang thêm kiến thức :-? 8-> 8->

Để cuối năm nay em hỏi nhỏ đó lại 8-> 8->

Thanks anh nhé :)
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tháng 2 6 10 đừng tin ai trong họ hàng... dễ bị lừa đảo mất tiền ko đáng

2019 sẽ mượn tiền người quen để chi trả cho phí đầu tư
~~~~~~~~~
2015 em có bị thuỷ tai không :-? gần giữa năm... :-? anh hỏi vậy... vì em cũng gần sắp tới hạn rồi
<tính coi thêm ... mà buồn ngủ quá... để mai có gì hay mình nói thêm>
Chào thân ái
Cảm ơn anh.
Năm 2019 là tận năm sau em mới có thể có baby à anh? (mà em chưa có chồng)
Còn 2018 của em thì sao ạ?
Năm 2015 em ko bị gì thủy tai cả,vậy nó sắp tới à anh?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”