công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Nguyễn Arin đã viết: 11:28, 30/01/18 Xem giúp em chuyển nghề kinh doanh bất động sản, địa ốc được không ạ?
Em hiện làm bộ phận kinh doanh công ty mỹ phẩm ạ?
Em cảm ơn!
Hình ảnh
la nay kinh donh dat dai ok ,
Đầu trang

Nguyễn Arin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Arin »

thachcamdang đã viết: 15:46, 30/01/18
Nguyễn Arin đã viết: 11:28, 30/01/18 Xem giúp em chuyển nghề kinh doanh bất động sản, địa ốc được không ạ?
Em hiện làm bộ phận kinh doanh công ty mỹ phẩm ạ?
Em cảm ơn!
Hình ảnh
la nay kinh donh dat dai ok ,
Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Nêú có cơ hội làm việc bất động sản, địa ốc em sẽ thử ạ.
Anh có thể giải đáp giúp em. Sao nào trên lá số thể hiện hợp kinh doanh đất đai ạ?
Đầu trang

Phạm Như Thiện
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Phạm Như Thiện »

thachcamdang đã viết: 19:49, 30/10/17
Phạm Như Thiện đã viết: 17:18, 30/10/17 Hình ảnh
Xem giúp cung điền trạch của em với ạ!
cung diền nát bét triệt mà lại còn có nhiều sao xấu bại tinh

lá này khó có thể tự mua nhà , 1 phần có thể vì người yêu người tình chồng thuộc dạng phá phách ăn chơi , thâm hiểm ích kỷ , hung bạo quá khích , nữ này đi xa đi ra ngoài cẩn thận gặp kẻ gian có tướng dân chơi nó dụ đó
Theo em nghĩ có Thiên Cơ với Cự Môn thường là có nhiều nhà đất hoặc có đất đai của ông bà để lại chứ nhiw?!
Đầu trang

tct2008
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tct2008 »

Cung tài, mệnh không tốt, cung điền lại tốt. Các bác cho vài lời bình xem em có tự mua đc nhà đất nào không ạ. tk các bác
Tập tin đính kèm
Vũ Đức Chính.jpg
Vũ Đức Chính.jpg (187.64 KiB) Đã xem 1236 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

tct2008 đã viết: 20:04, 04/04/18 Cung tài, mệnh không tốt, cung điền lại tốt. Các bác cho vài lời bình xem em có tự mua đc nhà đất nào không ạ. tk các bác
la nay thi nha dep roi , thông thoáng ít vi trùng sức khỏe người trong nhà tốt , tốt cho làm ăn mở công ty ngay tại nhà

nam này có khả năng tự mua nhà
Đầu trang

yoshihide
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yoshihide »

Hình ảnh
Bác coi giúp em có đi đầu tư mua đi bán lại mảng điền trạch được không ạ?
Đầu trang

LD_zzz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi LD_zzz »

Cho hỏi em có thể kinh doanh đầu tư bất động sản không? Về lĩnh vực resort, khách sạn!
P/S: Trước hết cho em hỏi khi nào mua nhà riêng được ạ. Em tính vài năm nữa. Cảm ơn bác!
Hình ảnh
Đầu trang

tuanle.steel
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tuanle.steel »

bác xem hộ em bao giờ có cái nhà như trên lá số với ,giờ e có nhà chung cư thôi không thể có điều kiện mua được nhà to đẹp như lá số
Tập tin đính kèm
le_tuan_2018_4b8845be.jpg (254.12 KiB) Đã xem 1197 lần
Đầu trang

tct2008
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tct2008 »

cảm ơn bác @thachcamdang. E hy vọng vậy
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

thachcamdang đã viết: 16:41, 06/04/18
tct2008 đã viết: 20:04, 04/04/18 Cung tài, mệnh không tốt, cung điền lại tốt. Các bác cho vài lời bình xem em có tự mua đc nhà đất nào không ạ. tk các bác
la nay thi nha dep roi , thông thoáng ít vi trùng sức khỏe người trong nhà tốt , tốt cho làm ăn mở công ty ngay tại nhà

nam này có khả năng tự mua nhà
Hình ảnh
Cung Điền trạch xấu như thế này thì 1-2 năm nữa mua được nhà hoặc đất để chui ra chui vào không ạ,Anh cho em vài lời bình, cám ơn anh trước nha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”