Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

Anh ơi anh đi qua cho em đôi lời với ạ.em xin giới thiệu qua 1 chút là em ngày sinh ra đã chết hụt 1 lần ạ.tính cách em như con trai ạ không hợp bố mẹ em trai ạ.tuổi thơ đợt cấp 2 em không ở cùng bố mẹ đến cấp 3 bố mẹ em đi làm xa về và em ở 1 2 năm sau em cũng đi học đại học xa nhà.hiện tại em đang svien 1 trường y 2 năm nữa em mới ra trường ạ.em khá nhiều đối tượng nhưng tính cả thèm chóng chán quen yêu và CT 1 mối tình năm 2015 từ đó đến giờ em chưa nhận lời ai cả.em tính ra trường tính tiếp yêu sâu.anh xem giúp em với ạ.em cảm ơn anh trước ạ
Tập tin đính kèm
Anh.jpg (182.25 KiB) Đã xem 1580 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

HoaiAn8202 đã viết: 02:22, 22/04/18 Chào bạn chủ top hungmanh82.
Mình muốn nhờ bạn luận giúp mình cung phu thê và tử tức của vợ chồng mình.. mình lập gđ 8 năm rồi mà không có con, đi khám không bệnh tật gì nhưng vì vợ chồng máu thuẫn, nản nên mình chuẩn bị li dị... mình buồn vì giờ phận nữ, tuổi cũng cao, mình có nên li dị không, hay cố níu kéo và tìm mọi cách để có con đc ko?? Mình rất rối, mong bạn giúp mình... xin cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Lá số của chồng mình- mình không cóp vào được vì lớn quá- mình chỉ có mỗi link😭
http://tuvivietnam.vn/lasotuvi/temp/21/ ... 75633a.jpg
Nếu bạn có con chắc là con cầu tự , b thử đi khấn bái chùa chiền làm phúc miệt mài nhé , thêm nữa b nên đọc kinh phật thật nhiều vs nghiền ngẫm , còn thân cư phu thì k nên li dị , nên hiểu cho tâm lí người đàn ông b nhé .
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Co dai đã viết: 11:45, 19/04/18 Chào anh hungmanh82,
E đọc lí thuyết của a hay quá, e cũng có xem qua ls của e thì thấy e có vài năm có tình duyên nhưng kèm theo đó cũng có nhiều sao xấu quá nên k biết khi nào e mới kết hôn được. Trình e kém k tự xem đc, mong a xem giúp e, e cám ơn ạ.
Hình ảnh
A ơi xem giúp e với. Nếu được a xem giúp e có thể xin việc làm trong năm nay không ạ? E cám ơn.
Đầu trang

starlight121
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi starlight121 »

Bác xem giúp em công việc và tình duyên năm nay với ạ, em đang làm công việc bán nhà nhưng thời gian qua cũng không được như ý, tình duyên cũng lận đận
Em gửi bác một số chi tiết;
Bố em sinh năm 1960
Mẹ sinh năm 1965
Em trai sinh năm 1994
Bác xem nghiệm lý giúp em với ạ, em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

kingsman đã viết: 22:10, 20/04/18
lá vcd đa nhân cách, biết cách xét đoán, giỏi nhận nhịn, nhưng nhịn đến 1 khoảng nào đó thôi thì dễ bộc phát ra...

Lá tử phụ thì một khi đa~ đố kị thì biến nó thành hành động 1 cách trc tiếp...chứ ko có nhịn đâu em
Lá kia ko phải tử phủ A.
Đầu trang

han.sunmi_N
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi han.sunmi_N »

Nhờ Bác xem giúp em với ạ, người ta nói con gái nhờ đức cha. Mà cha em thì sống cạn tình, bạc bẽo quá ạ :( Không biết duyên, vận em thế nào :)
Hình ảnh

Dạ cho em hỏi sao em lấy lá số ở đây thì Mệnh chủ : Liêm Trinh. Còn ở wed khác thì Mệnh chủ: Văn Khúc ạ?!
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

BBueB đã viết: 13:26, 23/04/18
kingsman đã viết: 22:10, 20/04/18
lá vcd đa nhân cách, biết cách xét đoán, giỏi nhận nhịn, nhưng nhịn đến 1 khoảng nào đó thôi thì dễ bộc phát ra...

Lá tử phụ thì một khi đa~ đố kị thì biến nó thành hành động 1 cách trc tiếp...chứ ko có nhịn đâu em
Lá kia ko phải tử phủ A.
Lá số em có thể là vcd...

Hạn ăn vào giờ nào là lá số giờ đó
~~~~~~~~
Ban đầu giờ bệnh viện cho anh là lá thiên tướng nhưng test lá thiên cơ giờ lân cận thì ứng hạn anh hơn, nhất là mấy hạn có tiền
~~~~~~~~
Lá tử phủ nên cẩn thận vấn đề đầu cơ đầu tư... do nóng lòng đê gây mất mát hơn lá vcd... mặc dù cả 2 lá đều dính nhưng lá thiên tướng ăn nặn hơn
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

kingsman đã viết: 15:03, 23/04/18
BBueB đã viết: 13:26, 23/04/18 Lá kia ko phải tử phủ A.
Lá số em có thể là vcd...

Hạn ăn vào giờ nào là lá số giờ đó
~~~~~~~~
Ban đầu giờ bệnh viện cho anh là lá thiên tướng nhưng test lá thiên cơ giờ lân cận thì ứng hạn anh hơn, nhất là mấy hạn có tiền
~~~~~~~~
Lá tử phủ nên cẩn thận vấn đề đầu cơ đầu tư... do nóng lòng đê gây mất mát hơn lá vcd... mặc dù cả 2 lá đều dính nhưng lá thiên tướng ăn nặn hơn
Do vận hạn tại huynh đệ lá vcd có phần ko đúng anh à. Vận huynh đệ lá kia có năm Hư Khốc Tang Môn. Đại vận chính có Địa võng, Tang môn, nhà có tang. Hai lá có phần na ná nhau, nhưng xét năm hạn tang thì ko thể nào là vcd đc. Dù sao cũng cảm ơn a. Có gì em sẽ nghiên cứu kỹ hơn.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

Lá Tử vi nói chuyên không khéo ... dễ gây mất lòng...nói câu nào muốn bụp câu đấy :-?... mà cái kiểu này thì không phải em...
Va cai t2 la' quyết đinh dễ hồ đô ... và anh cũng không đánh giá cao lá này

Lá vcd thi đỡ hơn thôi ... biết cách phân tích sư viêc hơn ... đó là về tích cach đó ... chưa xét tiểu han đâu nhé... Lá vcd thong minh hơn :D măc dù đa nhân cách đó bé bì
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

DRLANANH đã viết: 21:16, 22/04/18 Anh ơi anh đi qua cho em đôi lời với ạ.em xin giới thiệu qua 1 chút là em ngày sinh ra đã chết hụt 1 lần ạ.tính cách em như con trai ạ không hợp bố mẹ em trai ạ.tuổi thơ đợt cấp 2 em không ở cùng bố mẹ đến cấp 3 bố mẹ em đi làm xa về và em ở 1 2 năm sau em cũng đi học đại học xa nhà.hiện tại em đang svien 1 trường y 2 năm nữa em mới ra trường ạ.em khá nhiều đối tượng nhưng tính cả thèm chóng chán quen yêu và CT 1 mối tình năm 2015 từ đó đến giờ em chưa nhận lời ai cả.em tính ra trường tính tiếp yêu sâu.anh xem giúp em với ạ.em cảm ơn anh trước ạ
Bản mệnh của bạn đóng ngay ở chỗ nhiều tai họa giáng xuống đầu nhưng may mắn có tuần che chở nên thoát khỏi.số này ko nên gần quê hương của mình mà nên đi ra nơi khác đi về phía đông sẽ được nhiều của cải tiền bạc.số hay được người ta cho của nhưng cũng nên chi tiêu dè dặt.
năm 2016 là năm kiếm tiền quá dễ dàng.
năm 32 tuổi nên cẩn thận vĩ sẽ có nhiều người hại mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”