CHUYỆN TỐI NAY VỚI QUÈ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hasung3107
Chính thức
Chính thức

Re: CHUYỆN TỐI NAY VỚI QUÈ

Gửi bài gửi bởi hasung3107 »

MarkHolland đã viết: 15:11, 26/04/18
hasung3107 đã viết: 14:33, 26/04/18 Thân cư phu đặc sệt nè
Em xinh nhưng ít duyên, đúng chăng?
Em ko hiểu rõ lắm duyên ý của anh là cái nét duyên dáng của người con gái hay là ít tình duyên ạ
Đầu trang

vanness.nguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vanness.nguyen »

SadayoLe đã viết: 12:22, 26/04/18
vanness.nguyen đã viết: 10:25, 26/04/18
SadayoLe đã viết: 18:03, 25/04/18

E đang buồn tình a ạ. Chả biết có phải do thân cư phu không mà thiếu trai thì mất cả tinh thần, động lực ăn uống, ngủ nghỉ, làm việc. Haiz. Ai cũng bảo phu tốt mà có đc hưởng gì đâu a.
C thân cư Phu này nhưng ko đến nỗi mất tinh thần em ơi, c có ng bạn thân cư Di mà nó còn te tua hơn c. lấy trễ mà chọn đúng vẫn tốt hơn lấy sớm mà chọn nhầm, lấy cs làm niềm vui em ơi, lâu lâu chỉ buồn 1 xíu rồi qua
Hihi. Cảm ơn c ạ. E rãnh rỗi hay nghĩ đến tình iu đó chị. Mà công nhận tình cảm gia đình chi phối cảm xúc và tác động tư tưởng của chúng ta ghê ấy, ko riêng gì chồng con mà cả cha mẹ lẫn anh em luôn ạ.
c thấy thân cư Phu sống theo tình cảm và dễ bị tình cảm chi phối nhiều hơn chứ ko hẳn là tình cảm trai gái ah e... c biết cái thân c vậy nên mỗi lần buồn tình cảm là c tìm cái j làm cho mình bận rộn thì sẽ ko nghĩ đến nữa... ví dụ như... Ăn=))) :D :D :D
Đầu trang

LD_zzz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi LD_zzz »

Em thì chỉ chuyên tâm chuyện tiền bạc sự nghiệp thôi. Theo chủ nghĩ cá nhân bác ạ. Không kén chọn mà không thích bị trói buộc tù túng trong 1 mối quan hệ, rất nhiệt tình tâm lý tình cảm (khi gây nên hứng thú) nhanh chán, quá lý trí, lạnh và đá 1 cách vừa tỉnh vừa phũ. Đó là lý do em bị nhận xét yêu em như là hành trình từ thiên đường rớt xuống địa ngục, mở mắt tỉnh dậy thấy mình vẫn ở trần gian!
Giờ vẫn ế =))
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

LD_zzz đã viết: 15:54, 26/04/18 Em thì chỉ chuyên tâm chuyện tiền bạc sự nghiệp thôi. Theo chủ nghĩ cá nhân bác ạ. Không kén chọn mà không thích bị trói buộc tù túng trong 1 mối quan hệ, rất nhiệt tình tâm lý tình cảm (khi gây nên hứng thú) nhanh chán, quá lý trí, lạnh và đá 1 cách vừa tỉnh vừa phũ. Đó là lý do em bị nhận xét yêu em như là hành trình từ thiên đường rớt xuống địa ngục, mở mắt tỉnh dậy thấy mình vẫn ở trần gian!
Giờ vẫn ế =))
Hội ế đập tay nào chị =))))
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

hasung3107 đã viết: 15:48, 26/04/18 Em ko hiểu rõ lắm duyên ý của anh là cái nét duyên dáng của người con gái hay là ít tình duyên ạ
Ít tình duyên, nếu có thì chỉ 1-2 người.
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

hasung3107 đã viết: 14:33, 26/04/18
SadayoLe đã viết: 12:19, 26/04/18
hasung3107 đã viết: 09:56, 26/04/18

=))) cùng tình trạng mà mình k dám nói ra
Cho xin lá số chị ơi.
Thân cư phu đặc sệt nè
Cảm nhận thế nào khi lỡ yêu ai đó v chị.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

LD_zzz đã viết: 15:54, 26/04/18 Em thì chỉ chuyên tâm chuyện tiền bạc sự nghiệp thôi. Theo chủ nghĩ cá nhân bác ạ. Không kén chọn mà không thích bị trói buộc tù túng trong 1 mối quan hệ, rất nhiệt tình tâm lý tình cảm (khi gây nên hứng thú) nhanh chán, quá lý trí, lạnh và đá 1 cách vừa tỉnh vừa phũ. Đó là lý do em bị nhận xét yêu em như là hành trình từ thiên đường rớt xuống địa ngục, mở mắt tỉnh dậy thấy mình vẫn ở trần gian!
Giờ vẫn ế =))
Tôi thich mẫu phu nữ như bạn.
Có điều tính bạn đa nghi quá thôi.
Đầu trang

vothibichhang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vothibichhang »

Em thì thỉnh thoảng lo cho bà chị của em về đường tình duyên . Bữa nào em phải đưa bả lên topic để thầy phán cho .
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

vanness.nguyen đã viết: 15:51, 26/04/18
SadayoLe đã viết: 12:22, 26/04/18
vanness.nguyen đã viết: 10:25, 26/04/18

C thân cư Phu này nhưng ko đến nỗi mất tinh thần em ơi, c có ng bạn thân cư Di mà nó còn te tua hơn c. lấy trễ mà chọn đúng vẫn tốt hơn lấy sớm mà chọn nhầm, lấy cs làm niềm vui em ơi, lâu lâu chỉ buồn 1 xíu rồi qua
Hihi. Cảm ơn c ạ. E rãnh rỗi hay nghĩ đến tình iu đó chị. Mà công nhận tình cảm gia đình chi phối cảm xúc và tác động tư tưởng của chúng ta ghê ấy, ko riêng gì chồng con mà cả cha mẹ lẫn anh em luôn ạ.
c thấy thân cư Phu sống theo tình cảm và dễ bị tình cảm chi phối nhiều hơn chứ ko hẳn là tình cảm trai gái ah e... c biết cái thân c vậy nên mỗi lần buồn tình cảm là c tìm cái j làm cho mình bận rộn thì sẽ ko nghĩ đến nữa... ví dụ như... Ăn=))) :D :D :D
Đúng vậy đó chị. Em rất dễ buồn chuyện gia đình luôn. Hic
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

vothibichhang đã viết: 22:05, 26/04/18 Em thì thỉnh thoảng lo cho bà chị của em về đường tình duyên . Bữa nào em phải đưa bả lên topic để thầy phán cho .
Không nên bạn nhé, ai dính vô đây sẽ tốn rất nhiều thời gian.
Hãy để chị bạn sống tự nhiên vô lo vô nghĩ nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”