CHUYỆN TỐI NAY VỚI QUÈ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LD_zzz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: CHUYỆN TỐI NAY VỚI QUÈ

Gửi bài gửi bởi LD_zzz »

quách xảo què đã viết: 22:01, 26/04/18
LD_zzz đã viết: 15:54, 26/04/18 Em thì chỉ chuyên tâm chuyện tiền bạc sự nghiệp thôi. Theo chủ nghĩ cá nhân bác ạ. Không kén chọn mà không thích bị trói buộc tù túng trong 1 mối quan hệ, rất nhiệt tình tâm lý tình cảm (khi gây nên hứng thú) nhanh chán, quá lý trí, lạnh và đá 1 cách vừa tỉnh vừa phũ. Đó là lý do em bị nhận xét yêu em như là hành trình từ thiên đường rớt xuống địa ngục, mở mắt tỉnh dậy thấy mình vẫn ở trần gian!
Giờ vẫn ế =))
Tôi thich mẫu phu nữ như bạn.
Có điều tính bạn đa nghi quá thôi.
Cảm ơn bác (^。^)
Em đa nghi lắm, nhưng giữ ở trong lòng thôi, bên ngoài chả ai biết thế, em khiến họ nghĩ em là con người họ nghĩ...
Tin vào cái gì đó vĩnh cửu chân thật là một điều quá xa xỉ, em thì không tin con người dù em là con người
Sửa lần cuối bởi LD_zzz vào lúc 23:56, 26/04/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

LD_zzz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi LD_zzz »

LD_zzz đã viết: 23:51, 26/04/18
quách xảo què đã viết: 22:01, 26/04/18
LD_zzz đã viết: 15:54, 26/04/18 Em thì chỉ chuyên tâm chuyện tiền bạc sự nghiệp thôi. Theo chủ nghĩ cá nhân bác ạ. Không kén chọn mà không thích bị trói buộc tù túng trong 1 mối quan hệ, rất nhiệt tình tâm lý tình cảm (khi gây nên hứng thú) nhanh chán, quá lý trí, lạnh và đá 1 cách vừa tỉnh vừa phũ. Đó là lý do em bị nhận xét yêu em như là hành trình từ thiên đường rớt xuống địa ngục, mở mắt tỉnh dậy thấy mình vẫn ở trần gian!
Giờ vẫn ế =))
Tôi thich mẫu phu nữ như bạn.
Có điều tính bạn đa nghi quá thôi.
Cảm ơn bác (^。^)
Em đa nghi lắm, nhưng giữ ở trong lòng thôi, bên ngoài chả ai biết thế, em khiến họ nghĩ em là con người họ nghĩ...
Tin vào cái gì đó vĩnh cửu chân thật là một điều quá xa xỉ, em thì không tin con người dù em là con người. Hậu duệ Tào Tháo =))
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

Hôm nay em buồn quá ợ. Người ngợm lúc nào cũng mệt mỏi bần thần. Cảm giác nó lạ lắm ạ. Bần thần, bần thần, xây xẩm hết mặt mày. Nhiều khi ko làm gì đc vs cái cơ thể này. Ko bik phải làm sao để cải thiện. Ai nhìn chắc chỉ muốn tránh xa, chứ ko muốn làm quen. Hjc..

Nhiều khi vào lý số cũng vui, vì ít ra tìm đc niềm hứng thú. Cuộc sống cơm áo gạo tiền, kiếm tiền dễ nhưng ko chút hứng thú. Tinh thần nó cứ chán chán.

Em úp lá số cho đúng tinh thần lý số.

Hình ảnh
Đầu trang

vothibichhang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vothibichhang »

quách xảo què đã viết: 22:19, 26/04/18
vothibichhang đã viết: 22:05, 26/04/18 Em thì thỉnh thoảng lo cho bà chị của em về đường tình duyên . Bữa nào em phải đưa bả lên topic để thầy phán cho .
Không nên bạn nhé, ai dính vô đây sẽ tốn rất nhiều thời gian.
Hãy để chị bạn sống tự nhiên vô lo vô nghĩ nhé.
Dạ vâng. Cảm ơn lời khuyên của anh. Chị em đang sống theo phong cách đó anh ơi. Hồn nhiên vô tư. Không như cái tuổi 30 của chị.
Đầu trang

Cận
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Cận »

quách xảo què đã viết: 17:14, 25/04/18 Bạn nào có tâm sự gì chất chứa trong lòng, cứ nói ra mình sẽ tâm sự nhé.
Đây là 1 chương trình tâm sự và trò chuyện.
Anh què ơi cho e ib riêng với anh được ko
Đầu trang

vothibichhang
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 17:14, 25/04/18 Bạn nào có tâm sự gì chất chứa trong lòng, cứ nói ra mình sẽ tâm sự nhé.
Với bản thân em, nhiều lúc thấy chán nản cuộc đời này lắm bác.
Em thích đi từ thiện, làm các việc thiện, nhưng em lại là người không hoà đồng, tính cách khác người,rất dễ làm người ta ghét.
😑 .
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

vothibichhang đã viết: 13:43, 27/04/18
Em thích đi từ thiện, làm các việc thiện, nhưng em lại là người không hoà đồng, tính cách khác người,rất dễ làm người ta ghét.
😑 .
Trường hợp của bạn nếu nghe tôi, bạn tìm chú đại bi đọc thử 1 thời gian xem sao( phật pháp nhiều điều khó lý giai).
Đọc chú 1 thời gian tâm bạn sẽ tịnh, cai thần thái thoát ra bên ngoài nó cũng khác.
Đầu trang

vothibichhang
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 15:36, 27/04/18
vothibichhang đã viết: 13:43, 27/04/18
😑 .
Trường hợp của bạn nếu nghe tôi, bạn tìm chú đại bi đọc thử 1 thời gian xem sao( phật pháp nhiều điều khó lý giai).
Đọc chú 1 thời gian tâm bạn sẽ tịnh, cai thần thái thoát ra bên ngoài nó cũng khác.
Dạ,chú đại bi thì cháu cũng có đọc qua và gần sắp thuộc^^. Cháu hơi khác người là thích nghe kinh ,tuy nhiên tính cháu lại không kiên trì , cháu chỉ sợ đọc vài hôm lại bỏ bê. Nhưng mà, cháu chán ghét bản thân này quá, cháu sẽ kiên trì đọc để được bình thường như người ta. Rất cảm ơn bác đã cho cháu lời khuyên. !
Đầu trang

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 »

SadayoLe đã viết: 21:48, 26/04/18
hasung3107 đã viết: 14:33, 26/04/18
SadayoLe đã viết: 12:19, 26/04/18

Cho xin lá số chị ơi.
Thân cư phu đặc sệt nè
Cảm nhận thế nào khi lỡ yêu ai đó v chị.
Ôi dào, yêu ko được xa chả xong, tâm thì cũng muốn chia tay khi có chuyện lắm. nhưng ctay ko nổi, chắc phải đợi bị đá thì mới dứt đc 1 mối tình ấy =))
Đầu trang

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 »

MarkHolland đã viết: 18:43, 26/04/18
hasung3107 đã viết: 15:48, 26/04/18 Em ko hiểu rõ lắm duyên ý của anh là cái nét duyên dáng của người con gái hay là ít tình duyên ạ
Ít tình duyên, nếu có thì chỉ 1-2 người.
Em cũng mới yêu chính thức 2 người thôi ạ ^^. Nhưng cái mqh lơ lứng giữa yêu và ko yêu cũng có 1 số
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”