Bát Vương Gia

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Bát Vương Gia

Gửi bài gửi bởi Dukas »

ThamLangV đã viết: 12:43, 04/05/18 Nơi thiền môn thanh tịnh để các cao nhân đàm đạo về huyền học mà các cô dám mạo phạm, đắc tội với các tiền bối quá :))))
Cơ mà đúng là nhìn ava của bác Dukas mới loè loẹt làm sao :D
:)) ơ thế giống nguyệt nói thât hả e :))))
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 10:57, 04/05/18
Dukas đã viết: 10:31, 04/05/18 Nè a có thính gì đâu ? Thấy a cả e dang luận tử vi , tự nhiên sang chủ đề c con a mới thấy lạ 😶
Mà sao lại lôi meo meo miu miu vô đây , có uẩn khúc gì hả e 😶
Đùa chút cho ngày mới vui vẻ thôi anh ơi iiiiiii.....

Thôi em trả lại bình yên cho topic của anh Dukas nhé, luận tử vi mà em cứ lôi 3 chuyện đâu đâu vào, xí hổ quá ạ ~X( xin chào thân ái và quyết thắng ạ :-h
Chị ong hnay chăm chỉ 😁
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

Dukas đã viết: 00:49, 05/05/18
Dukas đã viết: 10:31, 04/05/18 Nè a có thính gì đâu ? Thấy a cả e dang luận tử vi , tự nhiên sang chủ đề c con a mới thấy lạ 😶
Mà sao lại lôi meo meo miu miu vô đây , có uẩn khúc gì hả e 😶

Thôi em trả lại bình yên cho topic của anh Dukas nhé, luận tử vi mà em cứ lôi 3 chuyện đâu đâu vào, xí hổ quá ạ ~X( xin chào thân ái và quyết thắng ạ :-h
Chị ong hnay chăm chỉ 😁
quá thể chăm chỉ luôn anh ạ, 10h tối mới được thả về ~X(
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 02:00, 05/05/18
Dukas đã viết: 00:49, 05/05/18

Chị ong hnay chăm chỉ 😁
quá thể chăm chỉ luôn anh ạ, 10h tối mới được thả về ~X(
Công ty cơ quan nào bắt nhân viên làm đến 10h vậy để viết đơn trình bộ lao động với ban mttq đây 😎.
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

Dukas đã viết: 04:31, 05/05/18
Có kiện được không ta :-? Khi chính người cấp cao trong bộ anh bảo thích thăm hỏi thân mật lúc đêm khuya ạ =)) .......... :D
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 11:07, 05/05/18
Dukas đã viết: 04:31, 05/05/18
Có kiện được không ta :-? Khi chính người cấp cao trong bộ anh bảo thích thăm hỏi thân mật lúc đêm khuya ạ =)) .......... :D
Ôi :)) loạn thế giai nhân .🤣
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

hienhm đã viết: 16:34, 03/05/18 B có bị thương tích ở đầu hay mặt ? => ngày bé em bị ngã để lại sẹo giữa trán ạ.
Anh em k hòa hợp ? => Nhà em toàn gái, em là út, tranh luận thôi anh ạ, xong lại vẫn nói chuyện với nhau bt, không hợp tư tưởng thôi.
Cha mẹ làm việc liên quan đến tài chính kinh tế (tpvt , khoa quyền) => bố mẹ em làm nông thôi ạ, ngày xưa bố làm công an nhưng lương thấp quá xin về, bất hòa hay cãi nhau lắm.
Dáng người nhỏ nhắn chắc chưa được m6? => vâng em cao 1m57.
Cha mẹ cũng có sao b lại vất thế ? Hay do cá tính muốn làm theo ý mình ? Suy nghĩ và hành động luôn đối lập nên trong tình cảm cũng có nhiều điều trắc trở ? B đã đi xa chưa ? => ngày bé nhà em nghèo lắm, so với hoàn cảnh là được chiều thôi.Học xong tự lập thì kinh tế thoải mái hơn, 23t em ra trường. Em thích tự lập, không phụ thuộc ai, suy nghĩ rõ lắm làm chẳng được gì. :(
Và b cần hỏi gì? => ngày xưa em mông lung về công việc muốn hỏi, muốn kinh doanh, nhưng giờ thấy chưa đủ can đảm nên lại đang học hỏi thêm chờ thời gian nữa mới tính ạ.hi. Anh thấy lá số em cần khuyên can chỗ nào anh cứ cho ý kiến đi ạ, có gì phải lưu ý cẩn thận không ạ. Đại vận Liêm trinh, thiên tướng của em anh cho em nhận xét với ạ, có phải là đại vận vất vả nhất của em không ạ?
[/quote]
Xin lỗi bạn tôi tài thô học thiển , có lẽ k dám nói xằng bậy nữa . Cách cục này t phải nghiên cứu thật rõ , mới dám nói . ^^ mong bạn thông cảm .
Đầu trang

Gái ngoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gái ngoan »

Dukas đã viết: 10:17, 02/05/18 Chả là mình có trao đổi bàn luận nghiên cứu tử vi , mà trong này nhiều vip quá 😔 . Muốn trao đổi nghiệm luận cũng khó . Mình vừa mở miệng ra là có mấy t nhóc còn đang bú ti mẹ , a hùng bàn phím với mình .
Có cao nhân nào đáng tuổi cha chú chấm cho e mấy lời về số của e với . Có phải e thua mỗi chữ " tình " k?
[imgHình ảnh[/img]
A đây zồi.
Để Gái tích phân lá số này xem mộ tổ thằng này nó động địa tế nèo nhé.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Bắt đầu đi e, bh viết xong bảo a để a cảm ơn nhé , viết dài dài 1 chút . May mà có e tìm giúp cho , không a chẳng mò được :x . Tự nhiên lại sáng nhất đêm nay :x
Cố viết dài dài để a lên top , iu em :x
Đầu trang

Gái ngoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gái ngoan »

Cung fúc của thằng nè sao lại không thấy con sao nào to to nhỉ. Thấy thằng Kình zương, kình zương là cái con dao cái cuốc thuổng gì đây nè. Thế nà mộ tổ thằng này bị đào bới gì đây.
Xem nào .... a đây zồi thấy có tam thai. Chết thật mộ nhà thằng này có 3 cái thai. Ô chẳng có nẽ chết lúc đang mang thai!
Hoa cái à. Khả năng nhà thằng này tòn cái không có đực.
Phải zồi mệnh nó có tuyệt, tức là nhà nó tuyệt tự đây.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”