CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Gửi bài gửi bởi NDHC »

ô long đã viết: 23:21, 29/06/18 Cô dọa tôi bằng đôi mắt thành công được rồi đấy.
Bác ơi bác xem giúp cháu với ạ [-O< [-O< [-O<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

HamanoRie đã viết: 23:20, 29/06/18
vodaoduc đã viết: 23:15, 29/06/18 Bạn Hamanorie có thể cho tôi xem ảnh chụp đôi mắt chính diện khi không chỉnh sửa qua máy tính ko. Thân
Dạ em xin gửi bác quả ảnh thẻ em mới chụp ạ. Ảnh duy nhất em chụp chính diện không chụp góc 3/4 kèm màu filter ạ. Ảnh này thì nhấn mí mất rồi ạ.
Ui, mắt chị nhu hòa một xíu là đẹp như hoa hậu Hồng Kông luôn ý. Thích mái tóc dễ sợ.
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Atulaaa »

vodaoduc đã viết: 23:15, 29/06/18 Bạn Hamanorie có thể cho tôi xem ảnh chụp đôi mắt chính diện khi không chỉnh sửa qua máy tính ko. Thân
Dạ em xin gửi bác quả ảnh thẻ em mới chụp ạ. Ảnh duy nhất em chụp chính diện không chụp góc 3/4 kèm màu filter ạ. Ảnh này thì nhấn mí mất rồi ạ.
=))
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

NDHC đã viết: 23:25, 29/06/18
ô long đã viết: 23:21, 29/06/18 Cô dọa tôi bằng đôi mắt thành công được rồi đấy.
Bác ơi bác xem giúp cháu với ạ [-O< [-O< [-O<
Anh hỏi lấy vợ à, 2020 hoặc 2021 nhé.
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Suỵt Suỵt đã viết: 23:27, 29/06/18
Ui, mắt chị nhu hòa một xíu là đẹp như hoa hậu Hồng Kông luôn ý. Thích mái tóc dễ sợ.
Xin cám ơn bạn nhiều, hì! Ngoài đôi mắt thì mái tóc là điểm mình tự hào thứ 2, còn lại cái gì cũng xấu, chân thì ngắn. Đi hiệu làm tóc nào họ cũng khen mái tóc của mình vì hiếm thấy bộ tóc nào khỏe và chắc dày như vậy. Ai cũng tưởng mình nối tóc ^^
Sửa lần cuối bởi HamanoRie vào lúc 23:31, 29/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nhungzowi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nhungzowi »

HamanoRie đã viết: 23:29, 29/06/18

Thất sát này xinh gái thế. Chả bù cho iem thất sát dần thân người như khỉ :))
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ô long đã viết: 23:14, 29/06/18 Theo cuốn Xem Tướng biết người của Thiệu Vĩ Hoa thì mắt cô này nhìn long lanh như có nước, tượng đào hoa.
Nếu một người có đôi mắt lúc nào cũng long lanh như có nước, ánh nhìn rất có thần thái thì chắc chắn lượng nước trong thận của họ luôn rất đầy đủ, vẻ ngoài gợi cảm, quyến rũ. Họ rất có sức hút, đặc biệt là với người khác giới.
Nhược điểm của những người này sẽ có mối quan hệ rất lớn với ngoại hình của họ. Họ thường dùng vẻ ngoài gợi cảm để thu hút người khác nhằm đạt được mục tiêu đề ra. Vì vậy, họ hay bị vướng vào những rắc rối trong tình cảm khiến bản thân rơi vào cảnh khó xử, khó tìm được hướng tháo gỡ. Vì vậy, lời khuyên dành cho họ là cần hết sức chú ý trong quan hệ với người khác giới để nắm giữ được hạnh phúc của mình; tránh tình trạng "mất cả chì lẫn chài", bỏ phí tuổi thanh xuân tươi đẹp khiến suốt đời phải ân hận.
À tiện đây nhờ bác Ô Long xem cho tứ hoá giúp Atulaaa cái thực sự là còn mỗi cái tứ hoá là chưa được xem còn cả về tử vi nam phái và tứ trụ xem đều ứng khá là nhiều! Lá số Atulaaa đây nhé bác!
Tập tin đính kèm
15OE8R4M.jpg (182.42 KiB) Đã xem 1029 lần
Đầu trang

vodaoduc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vodaoduc »

Xin chào bạn Hamanorie, theo thiển ý, tôi thấy bạn ăn vào sao tham lang hoả linh nhiều hơn thất sát. Mắt là giám sát quan, tiết khí mạnh quá tinh thần đầu óc khó mà thoải mái đc. Ban đầu nhìn ảnh nửa mặt tôi nghĩ là bạn sẽ có đôi mắt biết cừơi giống kim sun hee dv hàn quốc. Nhưng thực thế hơi khác nhau 1 tí. Từ lúc nhấn mắt, công việc của bạn có trôi chảy và thuận lợi hơn ko?
Sửa lần cuối bởi vodaoduc vào lúc 23:37, 29/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

nhungzowi đã viết: 23:30, 29/06/18
Người như khỉ tớ cũng thế đây hic hic. Tốt lông tốt tóc mà chân thì ngắn. Tớ thất sát cư ngọ, nếu mà theo sách thì cũng ko đẹp đâu. Nhưng cô chị sinh đôi của tớ là VCD ăn hồng loan xương khúc nên xinh lắm, tớ là sinh đôi nên được hưởng tí đấy. Chẳng ai xem lá số tớ mà bảo là tớ xinh đâu :(. 2 chị em chưa bao giờ được khen xinh bằng chị :(
Đầu trang

Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HamanoRie đã viết: 23:35, 29/06/18
nhungzowi đã viết: 23:30, 29/06/18
Người như khỉ tớ cũng thế đây hic hic. Tốt lông tốt tóc mà chân thì ngắn. Tớ thất sát cư ngọ, nếu mà theo sách thì cũng ko đẹp đâu. Nhưng cô chị sinh đôi của tớ là VCD ăn hồng loan xương khúc nên xinh lắm, tớ là sinh đôi nên được hưởng tí đấy. Chẳng ai xem lá số tớ mà bảo là tớ xinh đâu :(. 2 chị em chưa bao giờ được khen xinh bằng chị :(
92 thì nên tránh các anh 86 nghe bảo là không hợp. Vừa mệnh vừa nghe bảo là dân thân tỵ hợi tứ ngũ hành xung. Như anh đây nè thấy là né ra làm bạn thì okay! :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”