Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Nghẹn ngào giây phút ta chấp nhận sống không cần nhau...chẳng khác chi trái đất này làm sao tồn tại không có mặt trời
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Nhiều bạn trẻ bây giờ vì yêu mà điên lắm. Mình gặp cơ số nữ rồi, nam thì có thằng bạn thân. H mê muội mộng min kinh lắm :-S
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:02, 18/07/18
SadayoLe đã viết: 20:58, 18/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:40, 18/07/18

mày câm mẹ cái loại mõm chó đi con cave đĩ phò bớp...mày là cái lol gì mà tha với không tha ...mày cứ nói câu nói bố vào bố chửi câu đấy ok ...tao đéo tha cho mày đấy ...có sao không con
Đúng là BK trên núi xuống, hết l vs n, rồi cave phò bớp, mày nói cave là ngta hiểu rồi thằng ngu. Mà bảo tao là con rồi xưng bố, rồi nói con mày là cave, vậy mày sinh ra con gái làm cave rồi. Mày bất tài để con mày thiếu thốn đi làm cave mà ko biết nhục sao, lại còn lên đây hô to cho cả thiên hạ biết cơ. Haha
mày im mồm mẹ mày lại cái con ngu học này...vào topic nào là phá đám topic đấy...xin lỗi mày đời mày chỉ làm phò thôi nhá...để rồi xem lời tao nói có đúng không
Uầy. Mày ko biết những con phò giúp giảm nạn bị xâm hại tình dục, hiếp dâm, nạn cướp chồng hay sao??? Mà kể mày cũng chưa đc bao giờ chơi phò nên cứ nhắc phò mãi thôi, phò Trần Duy Hưng rẻ thế mà ko có tiền chơi à, khao khát đến mức tự kỉ ám thị luôn sao. Hèn rồi còn nghèo nữa, thật đáng thương quá mà. Haha
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Vănxương e tiễn cái con sadaylove về nơi tâm thần cái a đau đầu với con này quá
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

VanXuongD đã viết: 21:20, 18/07/18
MarkHolland đã viết: 21:14, 18/07/18 Đời nhìu lúc như phim ấy:
Gần nhà anh có thằng bé cũng lành. Đi uống nc bị con gái ông đòi nợ thuê nhìn thấy. Hôm sau anh trai nó xuống dí dao vào cổ thằng bé bắt yêu :))
Yêu đương quái gì, toàn đưa đón bưng cơm rót nc nghe chửi.
Dc 2 năm nó mún bỏ nhưng vẫn sợ, anh bảo nó: "mày sợ thì ko bao giờ bỏ dc. Nó dọa thôi chứ ko bao giờ giết mày. Chịu đòn là dc"
Ăn 1 trận ốm 3 tháng bỏ dc rồi đấy.
Thì đó anh ơi , e chả làm cái j chỉ bênh thằng anh em bằng cách cmt bài ông ý trêu lớn rồi có ny đi thôi mà còn bị bà ý qua nhà hỏi thăm thì a hiểu ntn rồi . Đáng sợ lắm . Đời lắmđứa có học mà như vô học vậy .
Sợ lắm em ơi.
Lộ ra khéo anh thế chỗ là xong
Có gấu bất ngờ :))
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 21:34, 18/07/18 Vănxương e tiễn cái con sadaylove về nơi tâm thần cái a đau đầu với con này quá
Tưởng gọi ai, e sợ quá a ơi. Gọi ngay 1 con bé rãnh háng, hóa kị cư mệnh chuyên buôn dưa lê, mệnh tang tuế điếu ko nghĩ nhân nghĩa, nó cũng tin sái cổ, ko có 1 chút kiến thức tử vi nào cả, lại còn kém kiến thức sinh sản, thật đau lòng. Cả 2 anh em vào mà hùa nhau như chó nhé, chứ e chỉ cần 1 mình e là đủ, anh hùng chứ ko phải như chó táp cả đàn đâu. Haha
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

TheLinh đã viết: 21:25, 18/07/18 Nhiều bạn trẻ bây giờ vì yêu mà điên lắm. Mình gặp cơ số nữ rồi, nam thì có thằng bạn thân. H mê muội mộng min kinh lắm :-S
Trc gần nhà tui có vụ e gái tỏ tình e trai k đồng ý nên thuê xhđ đâm lòi ruột . Em trai tí chết . Kb có phải do em trai làm j có lỗi khiến e gái lên cơn điên ngoài việc từ chối ko ...

Lạ nhỉ cho vào danh sách kê thù k nhìn thấy rồi mà sai vẫn thấy tbao cmt nhỉ @@ . Hic !!!
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

SadayoLe đã viết: 21:38, 18/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:34, 18/07/18 Vănxương e tiễn cái con sadaylove về nơi tâm thần cái a đau đầu với con này quá
Tưởng gọi ai, e sợ quá a ơi. Gọi ngay 1 con bé rãnh háng, hóa kị cư mệnh chuyên buôn dưa lê, mệnh tang tuế điếu ko nghĩ nhân nghĩa, nó cũng tin sái cổ, ko có 1 chút kiến thức tử vi nào cả, lại còn kém kiến thức sinh sản, thật đau lòng. Cả 2 anh em vào mà hùa nhau như chó nhé, chứ e chỉ cần 1 mình e là đủ, anh hùng chứ ko phải như chó táp cả đàn đâu. Haha
mày cứ cười đi con thân kinh này...số mày khi nào lấy chồng về rồi nó đánh cho toét lol con nhé...rồi mày cũng vất vả về đường tình duyên thôi...cái loại số sát phu như mày ấy tốt nhất là đừng làm hại đến đàn ông chúng tao...tốt nhất là đi làm phò cave cho nhanh ...ok
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 21:39, 18/07/18
TheLinh đã viết: 21:25, 18/07/18 Nhiều bạn trẻ bây giờ vì yêu mà điên lắm. Mình gặp cơ số nữ rồi, nam thì có thằng bạn thân. H mê muội mộng min kinh lắm :-S
Trc gần nhà tui có vụ e gái tỏ tình e trai k đồng ý nên thuê xhđ đâm lòi ruột . Em trai tí chết . Kb có phải do em trai làm j có lỗi khiến e gái lên cơn điên ngoài việc từ chối ko ...

Lạ nhỉ cho vào danh sách kê thù k nhìn thấy rồi mà sai vẫn thấy tbao cmt nhỉ @@ . Hic !!!
Sao lại cho vào kẻ thù vậy b ơi??? Bản thân đàng hoàng, trong sáng thì sợ gì mà phải chặn ngta, bịt mồm ngta lại để ngta ko tố giác việc b đem lá số cô gái chả hại gì b lên đây bêu rếu, để mọi ng ko suy nghĩ và đặt nghi vấn sao???
    Cả họ nhà b hùa nhau xót cho a b, kéo cả bầy qua nhà ngta hỏi chuyện thì đâu phải dạng hiền lành, dễ bắt nạt đâu mà mở mồm là a họ mình thật thà, a họ mình ngu lắm, nên chịu đựng bà quỷ này bao năm, gớm khiếp cho cả họ đông đúc mà ko có 1 ng công tư phân minh, suy xét đúng tội đúng ng, giải quyết thực tế, để cho 1 đứa phận con cháu lên đây khẩu nghiệp, haiz, tội lỗi.
    Đầu trang

VanXuongD
    Tam đẳng
    Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Chợt có suy nghĩ phải chăng bạn sa*** là cô gái trong bài này mà bạn phản ứng gắt vậy ? Bạn k có đọc hiểu tốt hay j vậy ? Nhà mình thấy 3 tiếng mà còn k ở riêng thì chả baoh có bầu nên việc nó đổ cho th anh mình làm có bầu là bất khả thi còn gì ? Ơ ??? Thế mình nói sai à ? Cđ đầy những con động kinh k làm j mà nó vẫn nằm ễnh ra ăn vạ .
    Thứ 2 nhà mình cái j mà hùa nhau như chó hùa ức hiếp đứa con gái cơ bạn ? Mình đã nói nhà mình là gđ căn bản tri thức k chơi loại hèn hạ như kia . Nên nhà mình chỉ qua nói chuyện . Còn lại mặc kệ . Chứ giờ chả led cungz làm lại trò như nó à ?
    Mình bảo mình xấu tính mà bạn .
    Bạn làm ơn CÚT RA KHỎI TOPIC này đc k ? Bạn mặt dày thế ???? Haizz !!! Lướt đi bạn ơi . Mình còn chưa đụng chạm gì bạn mà bạn chửi gđ mình chó má này kia hơi bị ghê rồi đấy .
    Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”