''Chửi là sự bất lực của trí tuệ''

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ''Chửi là sự bất lực của trí tuệ''

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

thất tình lục đục cục súc với người khác , giận cá chém thớt , thái ớt sang thái hành :))
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

naruto1993123 đã viết: 17:59, 19/07/18 Mặc dù em cũng tử phá...nhưng mà em đéo đéo đéo thích được chị sadlove tôn trọng.
Tự nhiên em thấy ghê được người khác tôn trọng...Sợ luôn ấy.
tí ăn cơm em sẽ bảo mẹ em sao ko đẻ em chậm chút để ko phải ăn con tử phá vào mồm.
Chị mà tôn trọng em nhé .... em sang thái lan chuyển giới luôn đấy, em rủ cả anh the linh đi cùng luôn ahuhuhu.
Em ơi, chị có em chị đủ rồi, cần gì nhãi ranh như em mà tôn vs trọng. Bảo mẹ làm ăn vs bố chậm tí là sinh muộn đấy cưng. Em cứ làm đàn ông nhé, em làm người chuyển giới xúc phạm họ lắm.
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

HamanoRie đã viết: 17:57, 19/07/18
VanXuongD đã viết: 17:52, 19/07/18
HamanoRie đã viết: 17:47, 19/07/18 Nửa tháng ko vào 4rum thấy toàn chửi nhau, mà toàn các nick hay hoạt động thế các anh chị em ơi? Đọc top chẳng thấy các cô chú bình giải để xem nữa rồi...
C vào topic của em cơ mới vui " nhìn đâu biết xấu tính đó " lúc đầu mn nói chuyện bt tự dưng bạn ấy chửi bới . Em mời 2 ông bà chửi nhau ra khỏi topic em thì bạn ý bắt đầu gọi cả nhà em là chó hùa . Xong ai bênh em cũng là chó xong toàn dùng từ ngữ ghê lắm . Đến nỗi bao ng bức xúc :)) . Ai vào nói cũng bị chửi hết nên đều ngán ngẩm chả muốn nói j luôn . C xem chửi em kinh vậy mà em có chấp đâu , k thèm rep nói j vs bạn ấy nhưng bạn ấy vẫn cứ tag trả lời cmt em nhiệt tình .
Định k nói năng j nữa vì bạn ấy đã phá thai tội nặng oan nghiệt như thế mà bạn ý còn từng chửi bme em tâhts đức vì cung huynh đệ em kém . Đã thôi k thèm nói nên nó lại được nước chửi bới thêm hạ nhục danh dự em . Em tag admin thì bảo tag toàn thằng đàn bà vào bênh vs cả em cho cno ...nên cno bênh . Giờ thì diễn trò như mình đúng ấy . Đáng sợ ... !!! Oan nghiệt . Khẩu nghiệp nó quen !
Tớ vừa đọc rồi mà đọc mấy trang ko hiểu gì, đau đầu quá tắt đi luôn. Mà tại sao có 2 nick tự nói chuyện như kiểu đa tính cách vậy nhỉ? Dù sao thì thắc mắc các admin, mod ở đâu mà tình trạng này càng ngày càng nặng thế ko biết? Ban nick thẳng tay đi chứ nhỉ?
E tag admin vào nên lập vội nick ảo chửi đó . E cũng có hiểu nó nói j đâu bạn e đọc còn hoang mang cơ mà :)) . Nchung cũng chả có j :)) lúc đầu nói chuyện bt xong ông Đức tag e bảo e xử nó nhưng e k đọc kịp nên nó nghĩ e bla blo nên chửi e suốt chục topic :)) . Bôi nhọ danh dự ng khác hài . Xong đào mộ bài em lên để chửi chứ . Mà e có chấp đâu . Còn phốt bạn này hâm dở kêu gọi tình thương trên gr tử vi bạn e send cho đó :)) . Trên đó khác hoàn toàn bên forum luôn . Kiểu đa nhân cách ấy .
Còn nó ghét vs chửi mn lúc đầu vì mn chê cung phu nó kém nên nó bđầu thoá mạ nhé ... shock !!!
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

HamanoRie đã viết: 17:57, 19/07/18 Tớ vừa đọc rồi mà đọc mấy trang ko hiểu gì, đau đầu quá tắt đi luôn. Mà tại sao có 2 nick tự nói chuyện như kiểu đa tính cách vậy nhỉ? Dù sao thì thắc mắc các admin, mod ở đâu mà tình trạng này càng ngày càng nặng thế ko biết? Ban nick thẳng tay đi chứ nhỉ?
Tình trạng này diễn ra theo chu kỳ sau mấy năm ở đây thì mình thấy vậy thi thoảng lại có gì đó thay đổi không khí :D .
Ngôn ngữ là công cụ tư duy. Ở đây hầu như 18 trở lên cả, người lớn cả rồi đều có khả năng đọc và viết sử dụng ngôn ngữ quá thành thục nhanh nhạy nên tư duy và nhận thức đều có cả rồi thì nên tự định hình. Nhất là các nick đang tuổi tầm này thì các Mod sẽ ưu tiên cho đặc quyền TỰ NHẬN THỨC VÀ ĐIỀU CHỈNH có sai thì sau này vài tuổi nữa nhìn lại mới thấy mình sai thế nào nên các Mod sẽ không đụng tay vào mấy chuyện này đâu 99% là vậy . Còn khi các thành viên lớn tuổi lên tiếng thì lại khác :D
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 18:02, 19/07/18 Kinh tởm thật :)) mình làm sao giống bạn đc :)) chó cắn càn thật . Dù có ghét bố mẹ ntn cũng đừng hành động như thế chứ Sadayole hay phương (?) kb chuẩn tên ko . Đúng là loại bất hiếu . Còn mình ăn nằm vs ai kệ mình nha :)) ahihi . Mình còn có ng ăn nằm rồi khoe tự hào còn hơn ng phải up hơn chục topic ăn vạ tình thương vì bị thằng ny đánh oke :)) . Loại con gái phá bỏ đi đứa con của mình còn lên mạng khoe mẽ cầu xin thằng ny quay lại thì chả còn tư cách j mà lên mặt dạy đời ai cả đâu :)) bme nuôi t nhà có 4 ng :)) chị t đi lấy chồng thì giờ còn 3 , chứ chả lẽ giờ t phải phân biệt rạch ròi nhà t bao ng à ? Ngu dợ !!!
Sống sao cho để thằng nyc nó thương đừng để nó đánh xong lên mạng ẳng lên như một con ó nhé . Xúc phạm ng khác mà lúc ng khác nói mình thì không cho . Lý lẽ qq gì vậy ???
Phương Trinh b nhé. Tên đẹp thế mà b éo đọc đc chữ Trinh à. Haha. Bố ăn nằm vs con khác đến nỗi mẹ mất bảo mình im lặng làm sao? Là b b có im đc ko? =)) .
    Đang mong người yêu quay về đánh thêm để có cơ hội phá thai như lời b nói nè. Mình đã nói ko cho ai xúc phạm mình à, thậm chí đưa cả FB, tên tuổi mời vào FB chơi luôn mà. Chỉ có b là sợ phốt, nên vội xóa lá số đi thôi. Haha
    Đầu trang

naruto1993123
    Mới gia nhập
    Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi naruto1993123 »

Ứ ừ .Chị mà cứ thích tử phá là em quyết đi cắt dái đấy ,Em với anh the linh cùng cắt luôn. Chị thích tinh hệ tổ hợp khác đi. Em phản đối chị thích hay tôn trọng tử phá gì đó.
    Mọi người có đồng thuận với em ko? ai đồng ý lai 1 tim nha ahihihi
    Đầu trang

Dương vô khuyết
    Mới gia nhập
    Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dương vô khuyết »

Chẳng nhẽ hậu duệ của lâm bình chi tái xuất giang hồ :-O tịch tà kiếm phổ đã thất truyền hơn 4 năm nay rồi cơ mà :-O
    Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
    HamanoRie
    Ngũ đẳng
    Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Hồng Hạnh đã viết: 18:06, 19/07/18
    HamanoRie đã viết: 17:57, 19/07/18 Tớ vừa đọc rồi mà đọc mấy trang ko hiểu gì, đau đầu quá tắt đi luôn. Mà tại sao có 2 nick tự nói chuyện như kiểu đa tính cách vậy nhỉ? Dù sao thì thắc mắc các admin, mod ở đâu mà tình trạng này càng ngày càng nặng thế ko biết? Ban nick thẳng tay đi chứ nhỉ?
    Tình trạng này diễn ra theo chu kỳ sau mấy năm ở đây thì mình thấy vậy thi thoảng lại có gì đó thay đổi không khí :D .
    Ngôn ngữ là công cụ tư duy. Ở đây hầu như 18 trở lên cả, người lớn cả rồi đều có khả năng đọc và viết sử dụng ngôn ngữ quá thành thục nhanh nhạy nên tư duy và nhận thức đều có cả rồi thì nên tự định hình. Nhất là các nick đang tuổi tầm này thì các Mod sẽ ưu tiên cho đặc quyền TỰ NHẬN THỨC VÀ ĐIỀU CHỈNH có sai thì sau này vài tuổi nữa nhìn lại mới thấy mình sai thế nào nên các Mod sẽ không đụng tay vào mấy chuyện này đâu 99% là vậy . Còn khi các thành viên lớn tuổi lên tiếng thì lại khác :D
    Em vào đây lúc đầu để hỏi chuyện mình quan tâm, sau đó đọc chuyện của người khác lấy làm kinh nghiệm cuộc sống cho mình chị Hồng Hạnh ơi. Nhưng đợt sau em thấy có nhiều người quá lạm dụng tử vi, đắm chìm vào đây thay vì cuộc sống thực. Nếu như trao đổi ở mục đích học thuật thì tốt, đằng này chỉ nhăm nhe đăng lá số mong được ru ngủ bởi những lời khen. Nếu khen thì tự mãn mà không cố gắng một cách thật sự để đạt được, mà chê thì bất mãn quay ra cãi lộn thế này thì em thiết nghĩ diễn đàn đang đi chệch hướng quá.

Một ngày làm biết bao nhiêu việc có ích còn hơn cứ so kè nhau lá số đẹp chẳng để làm gì.
    Đầu trang

Hồng Hạnh
    Cửu đẳng
    Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

HamanoRie đã viết: 18:12, 19/07/18
    Hồng Hạnh đã viết: 18:06, 19/07/18
    Em vào đây lúc đầu để hỏi chuyện mình quan tâm, sau đó đọc chuyện của người khác lấy làm kinh nghiệm cuộc sống cho mình chị Hồng Hạnh ơi. Nhưng đợt sau em thấy có nhiều người quá lạm dụng tử vi, đắm chìm vào đây thay vì cuộc sống thực. Nếu như trao đổi ở mục đích học thuật thì tốt, đằng này chỉ nhăm nhe đăng lá số mong được ru ngủ bởi những lời khen. Nếu khen thì tự mãn mà không cố gắng một cách thật sự để đạt được, mà chê thì bất mãn quay ra cãi lộn thế này thì em thiết nghĩ diễn đàn đang đi chệch hướng quá.

Một ngày làm biết bao nhiêu việc có ích còn hơn cứ so kè nhau lá số đẹp chẳng để làm gì.
    Bạn có thể học ngay qua những việc như thế này mà , ở đâu cũng có nọ có kia, các thầy hay con nhang cũng vậy :D
    Đầu trang

SadayoLe
    Tứ đẳng
    Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 18:06, 19/07/18
    HamanoRie đã viết: 17:57, 19/07/18
    VanXuongD đã viết: 17:52, 19/07/18

C vào topic của em cơ mới vui " nhìn đâu biết xấu tính đó " lúc đầu mn nói chuyện bt tự dưng bạn ấy chửi bới . Em mời 2 ông bà chửi nhau ra khỏi topic em thì bạn ý bắt đầu gọi cả nhà em là chó hùa . Xong ai bênh em cũng là chó xong toàn dùng từ ngữ ghê lắm . Đến nỗi bao ng bức xúc :)) . Ai vào nói cũng bị chửi hết nên đều ngán ngẩm chả muốn nói j luôn . C xem chửi em kinh vậy mà em có chấp đâu , k thèm rep nói j vs bạn ấy nhưng bạn ấy vẫn cứ tag trả lời cmt em nhiệt tình .
    Định k nói năng j nữa vì bạn ấy đã phá thai tội nặng oan nghiệt như thế mà bạn ý còn từng chửi bme em tâhts đức vì cung huynh đệ em kém . Đã thôi k thèm nói nên nó lại được nước chửi bới thêm hạ nhục danh dự em . Em tag admin thì bảo tag toàn thằng đàn bà vào bênh vs cả em cho cno ...nên cno bênh . Giờ thì diễn trò như mình đúng ấy . Đáng sợ ... !!! Oan nghiệt . Khẩu nghiệp nó quen !
    Tớ vừa đọc rồi mà đọc mấy trang ko hiểu gì, đau đầu quá tắt đi luôn. Mà tại sao có 2 nick tự nói chuyện như kiểu đa tính cách vậy nhỉ? Dù sao thì thắc mắc các admin, mod ở đâu mà tình trạng này càng ngày càng nặng thế ko biết? Ban nick thẳng tay đi chứ nhỉ?
    E tag admin vào nên lập vội nick ảo chửi đó . E cũng có hiểu nó nói j đâu bạn e đọc còn hoang mang cơ mà :)) . Nchung cũng chả có j :)) lúc đầu nói chuyện bt xong ông Đức tag e bảo e xử nó nhưng e k đọc kịp nên nó nghĩ e bla blo nên chửi e suốt chục topic :)) . Bôi nhọ danh dự ng khác hài . Xong đào mộ bài em lên để chửi chứ . Mà e có chấp đâu . Còn phốt bạn này hâm dở kêu gọi tình thương trên gr tử vi bạn e send cho đó :)) . Trên đó khác hoàn toàn bên forum luôn . Kiểu đa nhân cách ấy .
    Còn nó ghét vs chửi mn lúc đầu vì mn chê cung phu nó kém nên nó bđầu thoá mạ nhé ... shock !!!
    Nè b, xem lại cái cmt đầu tiên của mình trong top của b rồi nói nhé. Mình chỉ góp ý là b ko phải a họ hay chị gái kia thì đừng nói chị ấy như thế. Chứ chưa động chạm gì đến bạn nhé.
      Còn a Duccon nói sai, thì mình nói cho đúng lại, chính ảnh còn tạo hẳn 1 top nói ng mệnh tuế phá, thân thái tuế tuy nói năng ngông cuồng, nhưng sớm giác ngộ b nhé. B xem lại topic đó của ảnh đi ha.
        Xin nói luôn là mình rút ra khỏi cái group tử vi xàm nách đó lâu rồi ha, trên đó chả có mấy cao nhân đàm đạo đâu, chỉ toàn bọn công tư ko phân minh như b của b thôi. Kêu gọi tình thương thì đã sao, kêu gọi tình thương chứ có đi cướp chồng như ai kia mà phải sợ lương tâm, đạo đức. =))
        Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”